Wana Simba SC tutaje wachezaji tunaoona hawatufai msimu ujao


kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,140
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,140 2,000
We jamaa utakuwa unapakwatwa!! kulikuwa kuna haja ya kunitukana?
Beki za Al Ahly zimefungwa na Kagere nazo utaziita mbovu??? Grow up aisee.
Acha ujinga ww
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
404
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
404 250
KWA MTIZAMO WANGU WACHEZAJI WA KUACHWA NI:
1. ZANA - HUYU AUSEMS AKIGOMA KUMUACHA BASI WAONDOKE WOTE. ASILETE UTANI KABISA.
2. MO IBRAHIM - HUYU JAMAA SIJUI KAKUMBWA NA SHIDA GANI PALE SIMBA. ALICHEZA VIZURI
MSIMU MMOJA TU. AENDE TIMU NYINGINE AKAOKOE KIWANGO CHAKE BADO ANAWEZA
CHEZA MISIMU SITA LIGI KUU VIZURI TU.
3.KWASI - AENDE TU KIWANGO KIMESHUKA SANA NA KAPOTEZA KUJIAMINI KABISA.
4.SALAMBA - AMEPEWA SANA MUDA WA KUCHEZA LAKINI HAKUNA UBUNIFU WALA UTULIVU
MBELE YA GOLI. KASHINDWA HATA KUJIFUNZA KWA OKWI NA KAGERE.
5.DIDA - AMESHINDWA KUMPA CHANGAMOTO MANULA. AMEKUWA MZITO NA ANAKOSA
MAAMUZI YA HARAKA. KUNA WAKATI ANAKUWA KAMA KAZUBAA HIVI GOLINI.
6. BUKABA - ANA BIDII SANA LAKINI ANA MATUMIZI KIDOGO SANA YA AKILI NA UJANJA.
ANACHEZA RAFU ZISIZO NA FAIDA KWA TIMU.
7. WAWA - HUYU NI UMRI NA MAJERUHI ILA UFUNDI BADO UPO.
8.GYAN - HUYU SIO MBAYA. LAKINI KAMA ITAHITAJIKA NAFASI MOJA YA ZIADA YA KIGENI BASI
HAKUNA ITABIDI KIKOMBE KIMPITIE.

MAPENDEKEZO YA USAJILI.
1. TIMU ITAFUTE WINGA WA ASILI KWA UPANDE WA KUSHOTO NA KULIA. MAPENDEKEZO KAHEZA
ARUDISHWE KUTOKA KWENYE MKOPO AU HATA KABUNDA WA KMC KWANI BAADA YA
KUONDOKA KICHUYA KOCHA ANATUMIA WACHEZAJI WA KIUNGO KAMA MAWINGA. KUNA
BAADHI YA MECHI UNAONA KABISA MAWINGA TELEZA WANAHITAJIKA.
2. KIPA WA KUMPA CHANGAMOTO MANULA. MAKIPA WAZURI BONGO WAPO KAMA KOKOLANYA,
METACHA, KALAMBO N.K. YULE TIMU YA VIJANA NI MZURI ASIACHWE APEWE MECHI ZA
KUTOSHA ILI AKUZE KIWANGO NA UZOEFU WAKE.
3.RASHID JUMA NI DIAMOND INAYOHITAJI POLISH KIDOGO TU. KWA ALIYEMLETA SIMBA ALIONA
MBALI. HUYU NI MBADALA WA OKWI MIAKA MITATU IJAYO. NASHANGAA KUNA WATU
WANASEMA ETI AACHWE. HIVI HAWA WATU WALIMUONA OKWI WAKATI ANASAJILIWA SIMBA? JE
WANAJUA UMRI WA RASHID JUMA? SIMBA WAMPE MKATABA WA MUDA MREFU WASIJE
WAKALIA BAADAE
4.SALUM KIMENYA - APEWE ANACHOHITAJI. MSIMU HUU ASAINI. ANAWEZA KUMSAIDIA KAPOMBE
KULIA NA KUTUMIKA KAMA WINGA ASILI WA KULIA.
5.VITALIS MAYANGA - HUYU SIMBA WAMALIZANE NAYE KABISA KWANI NYEPESI NYEPESI
ALISHAPEWA MKATABA WA MWANZO. NI MBADALA WA SALAMBA ALIYESHINDWA
KUFURUKUATA. IKISHINDIKANA MO RASHIDA ALIYE KWA MKOPO KMC ARUDISHWE
6. MAPENDEKEZO MENGINE: BEKI WA KUSHOTO WA KUMSAIDIA MOHAMED HUSSEIN AMBAYE
PIA ANAWEZA KUCHEZA BEKI YA KULIA, BEKI WA KIMATAIFA MMOJA WA KATI, KIUNGOMKABAJI
MMOJA WA KIMATAIFA WA KUSAIDIANA NA KOTEI NA MKUDE NA MSHAMBULIAJI MMOJA WA
KIMATAIFA AMBAYE ANAWEZA KUCHEZA KAMA MSHAMBULIAJI WA KATI AU NYUMA YA
MSHAMBULIAJI WA KATI.
8. KWA VIUNGO WASHAMBULIAJI DILUNGA, CHAMA, NIYONZIMA, MUZAMIRU NAFIKIRI
WANATOSHA.
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
404
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
404 250
MANULA PAMOJA NA MAPUNGUFU YAKE KIBONGO BONGO BADO NI MAKIPA WAWILI AU MMOJA WANOMFIKIA KIWANGO CHAKE. AKIPATA USHINDANI WA KWELI ATARUDI KWENYE KIWANGO CHAKE. TATIZO LA MANULA NI MIPIRA YA KROSI/KONA NA TABIA YAKE YA KUSOGEA MBELE YA GOLI BILA SABABU ZA MSINGI. NA MAGOLI MENGI ANAYOTUNGULIWA NI YALE YA MBALI AMBAYO FOWADI WAJANJA HUWA WANMCHUNGULIA. KINACHONISHANGAZA NI HUYO KOCHA WA MAKIPA SIJUI HAJAWAHI KULIONA HILI TATIZO AU NI UZEMBE WA MANULA KUTOKA TOKA GOLINI.
 
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
370
Points
250
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
370 250
hapo kwa nyoni, kotei na mlipili umepuyanga.. inaonekana huangaliag game za simba
Kwa taarifa zilizopo ni kwamba club ya Simba SC inajiandaa kutumia kiasi cha zaidi ya billions TANO kwa ajili ya kutikisa katika usajili wa Africa msimu ujao

Je ni wachezaji gani tuwape mkono wa kwa heri msimu ujao na kwanini

Mimi naanza

Zana
Salamba
Mo, Ibrahim
Juko
Bukaba
Dida
Mzamiru
Mbonde

Hawa hawastahili kuchezea Simba ya maendeleo msimu ujao

Ongezea na wewe unaoona hawafai

Lakini pia kuna wanaotakiwa kukaa bench maana viwango vyao kwa sasa haviridhishi kwa sasa na msimu ujao bench litawahusu

Zimbwe Jr
Wawa
Kotei
Mlipili
Erasto


Wakimataifa wanaotakiwa kubaki

Kagere
Okwi
Chama
Niyonzima

Wengine watuachie team yetu

Huu ni mtazamo wangu

View attachment 1094171View attachment 1094173
 
C

Cyk

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
18
Points
45
C

Cyk

Member
Joined Jul 11, 2015
18 45
Kama kanuni za tff zingeruhusu kusajiri wachezaji wote bila kujali mipaka ya nchi, mchezaji mmoja tu wa tz angebaki simba. Lakini kwa kanuni za sasa kuwapata wachezaji wa hadhi ya kucheza simba ni ngumu sana, 100% ya wachezaji wa simba wanakaa benchi ama jukwaani ni first eleven wa timu kama siyo zote basi 17 za TPL. Tusiwabeze, tz hatuna wachezaji.
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,493
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,493 2,000
WANOONDOKA NI..JUUKO NA GYAN WANOENDA YANGA.KWASI,WAWA,DIDA,MBONDE.SALAMBA ANAENDA MKOPO...WAFANYE WAFANYAVYO KAHEZA ARUDI WING YA KUSHOTO BADO RASHID JUMA HANA MAAMUZI KABISA YA MWISHO ZAIDI YA KUKIMBIA
 
NYAMAGANA NJEMA

NYAMAGANA NJEMA

Member
Joined
Jan 20, 2019
Messages
18
Points
45
NYAMAGANA NJEMA

NYAMAGANA NJEMA

Member
Joined Jan 20, 2019
18 45
Kwa taarifa zilizopo ni kwamba club ya Simba SC inajiandaa kutumia kiasi cha zaidi ya billions TANO kwa ajili ya kutikisa katika usajili wa Africa msimu ujao

Je ni wachezaji gani tuwape mkono wa kwa heri msimu ujao na kwanini

Mimi naanza

Zana
Salamba
Mo, Ibrahim
Juko
Bukaba
Dida
Mzamiru
Mbonde

Hawa hawastahili kuchezea Simba ya maendeleo msimu ujao

Ongezea na wewe unaoona hawafai

Lakini pia kuna wanaotakiwa kukaa bench maana viwango vyao kwa sasa haviridhishi kwa sasa na msimu ujao bench litawahusu

Zimbwe Jr
Wawa
Kotei
Mlipili
Erasto


Wakimataifa wanaotakiwa kubaki

Kagere
Okwi
Chama
Niyonzima

Wengine watuachie team yetu

Huu ni mtazamo wangu

View attachment 1094171View attachment 1094173
Wazawa wanaotakiwa kubaki.
Manula
Nyoni
Mlipili
Kapombe
Mkude
Mzamiru
Zimbwe jr
Bocco
R.Juma
Ndemla
Mo Ibrahim
Wageni wanaotakiwa kubaki.
Chama
Kagere
Okwi
Haruna
Kotei.
HAWA WASEPE TU TUNAWASHUKURU SANA:-
DIDA
KWASI
GYAN
BUKABA
SALAMBA
WAWA
J.MURSHID
ZANA
MBONDE.
MBONA UMEMTAJA MBONDE? KWA HIYO KUPATA MAJERAHA MTU ANAACHWA?
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,660
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,660 2,000
WANOONDOKA NI..JUUKO NA GYAN WANOENDA YANGA.KWASI,WAWA,DIDA,MBONDE.SALAMBA ANAENDA MKOPO...WAFANYE WAFANYAVYO KAHEZA ARUDI WING YA KUSHOTO BADO RASHID JUMA HANA MAAMUZI KABISA YA MWISHO ZAIDI YA KUKIMBIA
Usajili huu wengi itakuwa maproo walioshia hatua za makundi CL na kombe la shirikisho
 
V

vngenge

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
440
Points
225
Age
34
V

vngenge

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
440 225
Mpira sio siasa kwamba tutapiga kura
 
NYAMAGANA NJEMA

NYAMAGANA NJEMA

Member
Joined
Jan 20, 2019
Messages
18
Points
45
NYAMAGANA NJEMA

NYAMAGANA NJEMA

Member
Joined Jan 20, 2019
18 45
Nakubaliana na ushauri wako Kapombe asaidiwe na beki mzawa labda Kimenya wa Prison au mwingine mkali, tulete professionals defensive midfielder wawili. Sorry nilikosea sio Vitalis Maembe Bali Vitalis Mayanga wa ndanda ambaye tayari tunamkataba naye.
DIFENSIVE MIDFILDER TAYARI ALISHASAJILIWA ANAITWA JEAN OUREGA, INGIENI YOU TUBE MJIONEE MAMBO YAKE. KWA UPANDE WANGU BADO TUNAMHITAJI SANA KOTEI SEMA KACHOKA SANA KWA SABABU YA KUCHEZA NA MTU MVIVU, MKUDE SO ANAZUNGUKA SANA UWANJANI MKITAKA KUTHIBITISHA HILO MUANGALIE MECHI YA KWANZA NA JKT ALITOKA MBALI SANA AKAMPITA MKUDE KWENDA KUOKOA GOLINI
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top