Wana Simba SC tutaje wachezaji tunaoona hawatufai msimu ujao


Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,136
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,136 2,000
Unajua watu mnaongea sijui kwa kujua mnachoongea ama ni bendera fuata upepo..nataka nikuulize kitu kama kweli wewe ni mfuatiliaji wa timu...umeshawahi kuona lini toka omog hadi aussems mchezaji Kotei akawa benchi??

Nyie ndio watu msiojua mpira kulaleki ..mnataja wachezaji wa kanzu na tobo uwanjani..mnataka wachezaji wa kurembaremba...

Chama ni. Mzuri ila kotei ni mzuri zaidi...nikiambia nichague yupi wa kumuacha namuacha chama..japo naye ni mzuri kwenye kushambulia..Ila timu ikiwa inashambuliwa ni mzigo...

Tafakari.
kotei ni invisible haonekani kwa wasiojua soka ila ndiye anayefanya Team imbalance ,muondoe uone team itakavyoelemewa
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,293
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,293 2,000
nakubaliana na wewe lakini sasa gyan amekuwa tofauti na tulipomleta ninavyomtazama tukimrudisha winga atakuwa hatari sana
Kama ni winga kwa nini tusilete mtu wa uhakika kama vile Harrison CHISALA wa NKANA au Francis KAHATA wa Gor Mahia ili HARUNA au CHAMA mmoja apande juu kuliko kumjaribu Gyan.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,293
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,293 2,000
okwi na kagere wazee hatuwataki
Mbona Mengi alikuwa ni mzee na bado alikuwa anakula mishkaki...
Msimu jana Okwi alifunga goli 20.. msimu huu 14.. anaongoza kwa hattrick na ligi haijaisha.
Kagere ana goli 20.. Au umetumwa?.. Ngasa ana goli ngapi?.. Vipi Tambwe?
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,136
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,136 2,000
avatar yako inaonyesha tu upo mlongo gani na umeandika haya kwa chuki zako kwa timu flani ,kwa taarifa yako zimbwe ametitwa timu ya taifa na hicho kiwango cha gadiel michael unachokiongelea cjui ni kipi ,punguza mapenzi binafsi
tofauti yangu mimi ni mwanachama hai wa simba toka 1995 hadi sasa na wewe ni mshabiki tu,na nilianza ushabiki wa kiwango chako zamani, itabidi tuonyeshe kadi za uanachama ili tujadili club ndio tutaeshimiana
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,545
Points
2,000
Age
29
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,545 2,000
Mbona Mengi alikuwa ni mzee na bado alikuwa anakula mishkaki...
Msimu jana Okwi alifunga goli 20.. msimu huu 14.. anaongoza kwa hattrick na ligi haijaisha.
Kagere ana goli 20.. Au umetumwa?.. Ngasa ana goli ngapi?.. Vipi Tambwe?
wenzetu yanga timu yao ya vijana, sisi wazee tupu
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,293
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,293 2,000
wenzetu yanga timu yao ya vijana, sisi wazee tupu
Angalia kazi wanayofanya.. wewe umri unautaka wa nini?
Kagere goli 20
Bocco goli 14
Okwi goli 14
Tambwe goli ngapi...?
Ngassa goli ngapi...?
Yondani na Boban ni vijana?.. Kiwango cha Dante utalinganisha na Nyoni kweli..?.. we unatania.
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
2,167
Points
2,000
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
2,167 2,000
tofauti yangu mimi ni mwanachama hai wa simba toka 1995 hadi sasa na wewe ni mshabiki tu,na nilianza ushabiki wa kiwango chako zamani, itabidi tuonyeshe kadi za uanachama ili tujadili club ndio tutaeshimiana
avatar yako inakataa uyasemayo,refer kauli ya polepole kwenye uchaguzi wa yanga
 
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,564
Points
2,000
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,564 2,000
Hujui maana ya uwekezaji ndio maana unasema itaisha

B 20 inatakiwa izalishe club itakuwa inatumia faida yake

Wanachama wakianza kununua his a zao na zikikamilika ile B 25 nayo inatakiwa izalishe itakachotumia club ni faida yake

Mfano B 20 kwa mwaka itazalisha faida ya B 3.5

B 25 itakuja kuzalisha faida kwa mwaka B 5.5

So club itakuwa na uhakika wa faida inayotokana na hisa kila mwaka ya Billions 9
Sijasema kwamba itaisha..nimetanguliza inaweza kuisha ..pia hizo hesabu ni dhahania kwa soka la Tanzania..Pengine ..narudia pengine labda asiwe na haraka ya faida..afunge macho amwage pesa ..tena sio tu kumwaga pesa..kumwaga pesa kwa malengo ya faida..

namaanisha uwekezaji..ningekuwa mimi ni yeye..hiyo Bilioni 20 naunua uwanja mkubwa katikati ya mji..haikosi bilioni 1 hata 2..uwanja mkubwa...Bilioni 10 najenga uwanja wa kutosha watu 30000 hadi 40000 pamoja na maduka makubwa ya kuzunguka uwanja...Bilioni 2 nawekeza kwenye vifaa ..hapo unatengeneza uwanja wa bunju kule na gym ya kisasa..bilioni 6..nawekeza kwenye makocha na wakufunzi wa kisasa..hao kina Muleka..makusu..tuyisenge tunao wengi tu hapa Tanzania..ni suala la kuwatafuta na kuwatrain vizuri tu..

Uwanja naukodisha kwa Simba SC Limited kwa miaka 200 na zaidi huko...kila gate collection ningetaka robo tu ya mapato ..

Hapo kwanza angeisaidi timu,,kuwa na kitega uchumi chake..suala la kungoja aombwe pesa hakuna..kiingilio kingekuwa cha chini sana ili watu wajae pesa ipatikane..faida ingetumika kwenye mengine ya kimsingi...

Tofauti na yeye Hiyo pesa itakuwa inatoka tuu bila return ya aina yeyote kubwa..ok anasema ataweka kwenye treasurer bond za Serikali,,hii hadi ije iive atakuwa anatoa pesa tu mfukoni...

Then yeye anatarget mafanikio ya muda mfupi badala ya muda mrefu..

mimi ningewekeza kwanza..maana uwekezaji huo ambao nimesema hapo juu..hata ikatokea anauza hisa zake..hakosi bilioi 25- 30..ndani ya miaka mitano ijayo..
 
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,564
Points
2,000
AKILI TATU

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,564 2,000
kotei ni invisible haonekani kwa wasiojua soka ila ndiye anayefanya Team imbalance ,muondoe uone team itakavyoelemewa
sema wewe ndugu..mawatu hapa ni mashabiki bendera..a.k.a mashabiki maandazi
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,660
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,660 2,000
Rashidi juma? Huyu tunayemjua hajui kutuliza mpira, first touch yake hovyo, hawezi ku shoot golini, hawezi kutoa pass,utoto mwingi anachojua ni kukimbia tu
Huyu akifunfishwa ataelewa, bado mpira wa mchangani unamsumbua
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,660
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,660 2,000
Sijasema kwamba itaisha..nimetanguliza inaweza kuisha ..pia hizo hesabu ni dhahania kwa soka la Tanzania..Pengine ..narudia pengine labda asiwe na haraka ya faida..afunge macho amwage pesa ..tena sio tu kumwaga pesa..kumwaga pesa kwa malengo ya faida..

namaanisha uwekezaji..ningekuwa mimi ni yeye..hiyo Bilioni 20 naunua uwanja mkubwa katikati ya mji..haikosi bilioni 1 hata 2..uwanja mkubwa...Bilioni 10 najenga uwanja wa kutosha watu 30000 hadi 40000 pamoja na maduka makubwa ya kuzunguka uwanja...Bilioni 2 nawekeza kwenye vifaa ..hapo unatengeneza uwanja wa bunju kule na gym ya kisasa..bilioni 6..nawekeza kwenye makocha na wakufunzi wa kisasa..hao kina Muleka..makusu..tuyisenge tunao wengi tu hapa Tanzania..ni suala la kuwatafuta na kuwatrain vizuri tu..

Uwanja naukodisha kwa Simba SC Limited kwa miaka 200 na zaidi huko...kila gate collection ningetaka robo tu ya mapato ..

Hapo kwanza angeisaidi timu,,kuwa na kitega uchumi chake..suala la kungoja aombwe pesa hakuna..kiingilio kingekuwa cha chini sana ili watu wajae pesa ipatikane..faida ingetumika kwenye mengine ya kimsingi...

Tofauti na yeye Hiyo pesa itakuwa inatoka tuu bila return ya aina yeyote kubwa..ok anasema ataweka kwenye treasurer bond za Serikali,,hii hadi ije iive atakuwa anatoa pesa tu mfukoni...

Then yeye anatarget mafanikio ya muda mfupi badala ya muda mrefu..

mimi ningewekeza kwanza..maana uwekezaji huo ambao nimesema hapo juu..hata ikatokea anauza hisa zake..hakosi bilioi 25- 30..ndani ya miaka mitano ijayo..
Huo sio uwekezaji sasa, hivyo ni vitu vinavyotokana faida za uwekezaji,

Ukisema utumie yote kufanya hivyo vitu hata haiwezi kutosha hata uwanja wa watu elfu 30 tu hupati
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top