Wana MMU wenzangu, hiki ndicho nilichojifunza kwenye kazi yangu ya kuzoa taka


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Nikizoa taka za Sinza, naweza kupata zaidi ya konom zaidi ya mia tano, lakini nikizoa taka Temeke kata ya 13, nakuta kondom tatu au tano.
Je Sinza ndio wazinzi sana, au Sinza ndio wanajali sana.
Nawakilisha tu.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Temeke wanafanyia uzinzi Sinza.
Wa sinza hawafanyi hata kidogo.
OTIS.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Kazi yako sio kuzoa taka bali kuchambua taka, tangu lini mzoa taka akajua idadi ya taka zake, by the way jaribu kufanya hivi, badala ya kuhesabu hizo kondom ni bora ukawa na chupa au chombo hivi ukamimina zile shahawa ili tujue ni wapi wanamwaga shahawa nyingi Sinza au barabara ya 13.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
Kazi yako sio kuzoa taka bali kuchambua taka, tangu lini mzoa taka akajua idadi ya taka zake, by the way jaribu kufanya hivi, badala ya kuhesabu hizo kondom ni bora ukawa na chupa au chombo hivi ukamimina zile shahawa ili tujue ni wapi wanamwaga shahawa nyingi Sinza au barabara ya 13.
hatuwezi jua, labda mwenzetu ni mpelelezi na anapeleleza kati ya Sinza na Temeke wepi wameoa na ni waaminifu kwenye ndoa zao.
Leo ni leo, tutasikia mengi
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Katika hii takwimu yako tuambie tujifunze nini?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hiyo research yako umeifanya kwa muda gani? Unategemea tujifunze nini?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,065
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,065 569 280
Nikizoa taka za Sinza, naweza kupata zaidi ya konom zaidi ya mia tano, lakini nikizoa taka Temeke kata ya 13, nakuta kondom tatu au tano.
Je Sinza ndio wazinzi sana, au Sinza ndio wanajali sana.
Nawakilisha tu.
2ambie na vipic vy bangi kati y sinza na temeke wapi unaokota vingi.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Nikizoa taka za Sinza, naweza kupata zaidi ya konom zaidi ya mia tano, lakini nikizoa taka Temeke kata ya 13, nakuta kondom tatu au tano.
Je Sinza ndio wazinzi sana, au Sinza ndio wanajali sana.
Nawakilisha tu.
mkuu hiyo kitu ni dili nini??mbona ulikuwa unazichambua zenyewe tu..
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Mmmh wewe huzoi taka bali unapeleleza ngapi zimetumika. Halafu wewe mwongo sana utazoa taka wilaya/manispaa mbili tofauti utaweza? Sinza Kinondoni na hy kata iko Temeke acha kutuchezea akili zetu
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Kazi yako sio kuzoa taka bali kuchambua taka, tangu lini mzoa taka akajua idadi ya taka zake, by the way jaribu kufanya hivi, badala ya kuhesabu hizo kondom ni bora ukawa na chupa au chombo hivi ukamimina zile shahawa ili tujue ni wapi wanamwaga shahawa nyingi Sinza au barabara ya 13.
kuwa mstaarabu na heshimu matumizi sahihi ya lugha
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
Hivi kampuni ya Budege bado ipo?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Nikizoa taka za Sinza, naweza kupata zaidi ya konom zaidi ya mia tano, lakini nikizoa taka Temeke kata ya 13, nakuta kondom tatu au tano.
Je Sinza ndio wazinzi sana, au Sinza ndio wanajali sana.
Nawakilisha tu.
Jibu ni rahisi tu;
1. Maisha ya watu wa Temeke ni ya kipato cha chini na kile cha wastani. Kwa hiyo hawana pesa ya kufanyia ngono zembe. Wanafanya ngono ndani ya ndoa zao na hivyo hawahitaji kutumia kondomu.
2. Temeke kuna baa na gesti chache zaidi ukilinganisha na Sinza. Sababu ikiwa ni tofauti ya kipato; na pia mahitaji ya gesti Sinza ni makubwa zaidi kwa kuwa stendi ya mabasi ya mikoani iko Ubungo ambapo ni karibu na Sinza.
3. Kwa kuwa Sinza kuna baa nyingi kuliko sehemu nyingine yoyote ile, watu kutoka sehemu tofauti za jiji huenda kunywa Sinza....Na kwa kuwa ''chonde chonde ulevi ni noma'' kwao ni tangazo linafurahisha na wala si kuelimisha, baada ya pombe huwa ni mikasi.
4. Kwa hiyo mahitaji na matumizi ya kondomu Sinza ni makubwa zaidi kutokana na sababu nilizozitaja hapo juu!

Naomba kuwasilisha!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
Leo kwenye daladala kuna bwana mmoja aliyejitambulisha kuwa ni mwana JF kuwa Sinza ndio sehemu inayoongoza kwa kuwa na bar nyingi duniani. Nikaogopa hata kusema mie ndiye Bujibuji
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Jamani naomba msinishambulie sana. Mimi nimeeleza uzoefu wangu kazini
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
mkuu unafanyia research chini ya NGO gani???
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,626
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,626 280
Nikizoa taka za Sinza, naweza kupata zaidi ya konom zaidi ya mia tano, lakini nikizoa taka Temeke kata ya 13, nakuta kondom tatu au tano.
Je Sinza ndio wazinzi sana, au Sinza ndio wanajali sana.
Nawakilisha tu.
KWAVILE am confidence kwamba huwezi kuwa mzoa taka kwenye manispaa mbili tofauti, then to me it sound this way "unapochukua dada poa wa Sinza, hawakubali kuachia kirahisi bila kutumia NDOM; lakini pale unapokuwa huna mkwanja wa kutosha, unaamua kutafuta wa bei poa kule mitaa ya TMK, na huko unakuta hata kama bila NDOM, kwao poa tu na hapo uka-draw conclussion kwa kufanya projection na kupata hizo figure!!!'' Ni mtazamo tu mkuu!!!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
7
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 7 0
Kazi yako sio kuzoa taka bali kuchambua taka, tangu lini mzoa taka akajua idadi ya taka zake, by the way jaribu kufanya hivi, badala ya kuhesabu hizo kondom ni bora ukawa na chupa au chombo hivi ukamimina zile shahawa ili tujue ni wapi wanamwaga shahawa nyingi Sinza au barabara ya 13.

hahahahahahahhahahahahaahahah
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,988
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,988 280
kesho uje utuambie wagonjwa wengi wa kaswende wanatoka pande gani za Dsm
 

Forum statistics

Threads 1,250,530
Members 481,403
Posts 29,736,594