Wana MMU nisaidieni kweli ni kosa langu??


Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Tumejuana na mdada huku mtandaoni, tukapeana namba tukawa tunawasiliana na kutaniana sana kwa kipindi cha miezi mitatu bila kuonana, sasa tukapanga kuonana huku kila mmoja akiwa na furaha na mawazo ya kufall in love at first sight, kwakuwa ye anatoka makongo juu na mi kawe tukaona tukutane mweenge ndo tupange kwa kwenda kubarizi, mi nadrive nikafika wakwanza yeye akaja dk10 badae nikamwelekeza nilipo paki gari.....nikaona wadada wawili m1 mrembo sana mashaalah na mwingine wa kawaida sana tu wanakuja nilipo na kuniuliza we ndo transporter nikajibu ndio mimi yule wakaida akajibu na mimi ndo xxx.!! Wakati wote huo wa utambulisho mi nimeduwaa na nimedata na urembo na uzuri wa mwenzie huku nikiwaza kimoyomoyo kwanini huyu mrembo asingekua xxx...bari tukatoka tukala kunywa nk...nilhakikisha napata namba ya yule mrembo mpaka sasa tunawasiliana lakini huyu xxx kumbe kafa kaoza kwangu afu mi cna hata hisia za kufosi kwake nikaona nimchane live kwamba mi nampenda rafki yake ye tubaki kama best friends tu..hapo ndo balaa lilipoanzia kwani yeye na rafiki yake hakuliki hakulaliki ni ugomvi kwenda mbele yani anavma kwangu meseji kila siku za vitisho mara ooh huyo rafiki yangu anangoma mara hil...hivi nilikutuma uje na huyo rafiki yako? Hivi mi kosa langu nini?? Najua upo hapa na utaisoma hii post...its not my fault that i codnt love you, its also not my fault that i chose your friend.
Ni hivi you cant force me to fall in love with you and i dont wanna play with your feelings...Love can not be done nor can it forced to anyone.....it just happens and flows just like you love me and i love ur friend.
Huenda usingekuja na rafiki yako kulikua na chance ya kukupenda wewe...na hii iwe somo kwa wadada wengine kwamba mtoko,date mwaliko wa kwako unabeba na wenzio wa nini???So nimeamua na huyo rafiki yako kuachana naye and i hope na wewe utaacha kunisumbua,
I still take you as my bestfriend and i hope u,ll do the same, na nampango wa kutafuta mchuchu mwingine so ukae na amani
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,913
Likes
6,415
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,913 6,415 280
We unaugua ugonjwa wa ubaguzi na umechanganyika na wehu wa kimapenzi vuta picha ungekuwa wewe ungejisikiaje sasa?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Matatizo mengine ya kujitakia!!!!!!!!!!!!1 We utaendaje ki blind date na mwenzio afu mkali zaidi yako?????????????

Kwanza ni uswahili mtupu wewe umepewa ofa peke yako, sasa kisa cha kuja na umati? Unajuaje kama huyo invisible man ana hela au majanga?????????

Na wewe Cassanova punguza spidi! Utakula Vibudu kwa uvivu wa kuwinda!
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
277
Likes
7
Points
33
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
277 7 33
hakijaharibika kitu mkuu,nipe huyo mm ww baki na uliyempenda
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
ntakuja kumalizia net inanizingua
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,355 280
Childish thread.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Too old for this?
Did you have to tell her kwamba unataka kutoka na rafiki yake? Some truths might render you in prison!
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
baby don't go.............i waited for so loooong .Duh huu wimbo umburudishe mleta thread unataka kumwaga ugali na mboga at the same time:A S-fire1:
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,985
Likes
16,538
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,985 16,538 280
Transporter
umechat na mtu kwa miezi mitatu bila kukutana, that's really good!
Siku imefika muonane, it's your first date manake hamfahamiani zaidi ya mtandaoni.
Swali, kwa nini umruhusu aje na rafiki yake il hali hata yeye humfaham?
Jibu, ni kosa lako!
 
Last edited by a moderator:
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,681
Likes
59
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,681 59 145
Hahahahaaaa..... Angekuja mwenyewe ungempenda??
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Mi huwa nagegeda kwanza wote, nikimaliza mzunguko nachagua panapo faa.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
241
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 241 160
madent hao ndo wanaenda group as if wanaenda group discussion
Matatizo mengine ya kujitakia!!!!!!!!!!!!1 We utaendaje ki blind date na mwenzio afu mkali zaidi yako?????????????

Kwanza ni uswahili mtupu wewe umepewa ofa peke yako, sasa kisa cha kuja na umati? Unajuaje kama huyo invisible man ana hela au majanga?????????

Na wewe Cassanova punguza spidi! Utakula Vibudu kwa uvivu wa kuwinda!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
duh... jamaa analeta stori za kitooto...
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Likes
17
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 17 135
Tell me your friend I'll tell you who are you!!
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
Too old for this?
Did you have to tell her kwamba unataka kutoka na rafiki yake? Some truths might render you in prison!
Ni kwamba hatukuwa wapenzi kabisa ni urafiki tu tena nyuma ya keyboard....sasa mi nimekosea wapi??
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240