Wana-Kigoma Wapigwa Changa la Macho


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Kila nikukumbuka ahadi ya Mkwere ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai huwa nacheka peke yangu.

Na sasa kudhihirisha kuwa Mkwere si mtu wa kumuamini hata chembe, ameteua Baraza la Mawaziri bila kuwa na Waziri yoyote kutoka mkoa waKigoma.

Washabiki wa CCM kazi munayo.

Kaazi kweli kweli!
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Unanitia uchungu ndugu yangu. Yaani tumeahidiwa maziwa ya kuku!
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
me nlishaacha kumuamini siku nyingi huyo ingawa namtambua kwa msimammo wa chama changu cha APPPT Maendeleo
 
D

drgeorge

Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
99
Likes
1
Points
0
D

drgeorge

Member
Joined Jun 22, 2009
99 1 0
Prof Lipumba hamkumsikia aliposema, kuwa na rais Mkwere shida kweli
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Ina maana kigoma waliamini?
Sasa je? Hata kwetu Igunga tumeahidiwa lami kila kona, hata ile barabara yetu ya kupitishia mifugo nayo wanaweka lami. Tutatesa, we acha tu!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Kila nikukumbuka ahadi ya Mkwere ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai huwa nacheka peke yangu.

Na sasa kudhihirisha kuwa Mkwere si mtu wa kumuamini hata chembe, ameteua Baraza la Mawaziri bila kuwa na Waziri yoyote kutoka mkoa waKigoma.

Washabiki wa CCM kazi munayo.

Kaazi kweli kweli!

Si rahisi kwa mawaziri kutoka kila mkoa. Kumbuka tuna mikoa mingi, cha muhimu ridhika na walioteuliwa.

Mbona Chadema hakikuteua viti maalum toka kila mkoa?

Wamegawana gawana Moshi, Arusha, Manyara na nyumbani kwa Lisu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Kigoma kuwa Dubai!!
Excuse me!!
 
M

mohermes

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
111
Likes
4
Points
35
M

mohermes

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
111 4 35
yupo Eng. Chiza wa Buyungu naibu waziri wa kilimo
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,840
Likes
1,088
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,840 1,088 280
Kila nikukumbuka ahadi ya Mkwere ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai huwa nacheka peke yangu.

Na sasa kudhihirisha kuwa Mkwere si mtu wa kumuamini hata chembe, ameteua Baraza la Mawaziri bila kuwa na Waziri yoyote kutoka mkoa waKigoma.

Washabiki wa CCM kazi munayo.

Kaazi kweli kweli!
Kigoma kuna mbunge wa CCM? na kama yupo hajapingwa mahakamani?
 
M

mohermes

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
111
Likes
4
Points
35
M

mohermes

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
111 4 35
yupo Eng. Chiza wa Buyungu naibu waziri wa kilimo
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Kila nikukumbuka ahadi ya Mkwere ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai huwa nacheka peke yangu.

Na sasa kudhihirisha kuwa Mkwere si mtu wa kumuamini hata chembe, ameteua Baraza la Mawaziri bila kuwa na Waziri yoyote kutoka mkoa waKigoma.

Washabiki wa CCM kazi munayo.

Kaazi kweli kweli!
kumbuka mkuu kule kati ya majimbo 8 ccm wamepata 3 tu so jamaa hawezi kamteua naibu 1 tu.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Labda angemptia mkosmali wengine wote majitaka-kujipendekeza kwa saana lakini bora kukosa kabisa kuliko kupewa mtu kama wassira, mary nagu, hawa ghasia, sophia simba, mahanga, nchimbi, mathayo, kabaka,kawambwa, mathias chikawe, wiliamu lukuvi,shamsi nahodha, ngeleja,magembe, malima, maige,hussein mwinyi,-hao wote niliowataja bila bila bendera fuata upepo tegemea maumivu hawatakua na jipya ni tantaliala tuuuuu, sana sana juhudi binafsi toka kwa magufuli, mark mwandosya,mwakyembe, sitta, basi labda na hawa wapya but dont give any hope ni mfumo nyanganyi vinatoka vichwa nilivyovitaja tuuuu
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Nielimisheni, je maendeleo hayawezi kuletwa kwenye mkoa mpaka huo mkoa uwe na waziri?
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
kumbuka mkuu kule kati ya majimbo 8 ccm wamepata 3 tu so jamaa hawezi kamteua naibu 1 tu.
Ingekua wingi wa mawaziri ndo maendeleo, Zanzibar ingekua kama Dubai, maana ina zaidi ya mawaziri 5 na sehemu yenyewe ndogo
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Ingekua wingi wa mawaziri ndo maendeleo, Zanzibar ingekua kama Dubai, maana ina zaidi ya mawaziri 5 na sehemu yenyewe ndogo
hukumbu aliyoyafanya mramba alipopewa wizara ya miundombinu? Anyway kwakuwa bado wageni kitalani basi tuwape muda.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kwani mkwere huwa anakumbuka anayoyasema? kama angekuwa nakumbuka basi angewapa walau hata waziri ili aweze ku-follow up
anywa y atakumbuka ukifika mwaka 2015...:A S crown-1:
Kila nikukumbuka ahadi ya Mkwere ya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai huwa nacheka peke yangu.

Na sasa kudhihirisha kuwa Mkwere si mtu wa kumuamini hata chembe, ameteua Baraza la Mawaziri bila kuwa na Waziri yoyote kutoka mkoa waKigoma.

Washabiki wa CCM kazi munayo.

Kaazi kweli kweli!
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Mkwere ni noma sana..

sasa tusubiri wakuu wa mikoa labda watapewa wabunge..
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168