Wana jf wa UK ( ukerewe) nko njiani naja mnipokee.


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
aaagh...nilidhani unakuja Uru Kishumundu....ningekupokeaje kwa ndisi na maparashishi.....ila kuwa makini huko....hukawii kuchomolewa na mamba kwenye ndoo ya maji ya kuogea.....usijesema sijakuonya.....
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,850
Points
1,195
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,850 1,195
Dah nimeambiwa nisinywe maji huko eti kuna jamaa alipewa maji kwa bilauli ile anakunywa kufika nusu mamba ikatoka kwa bilauli na kummeza jamaa kisha mamba ikarudi kwa bilauli. So sitokunywa maji @ preta
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
mkuu kua makini na mamba huko. salamu zao. mia
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,850
Points
1,195
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,850 1,195
Uk pazuri sana.... tembea uone rami nyekundu.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
wacha bana....huko wameweka rami...?...sijawahi kuona rami ujue...
Wee nawee? Mbona mpaka marami ya kibruu yameshaenea?
Una maana ndiyo kwanza reo unaskia ?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,738
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,738 2,000
aaagh...nilidhani unakuja Uru Kishumundu....ningekupokeaje kwa ndisi na maparashishi.....ila kuwa makini huko....hukawii kuchomolewa na mamba kwenye ndoo ya maji ya kuogea.....usijesema sijakuonya.....
Jesus! Preta!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Wana jf wa ukerewe niko njiani please mniandalie viazi na samaki furu.
mkuu umepitia wapi wewe.... mbona hukuripori mwanza?????? ama umepaa kwa ungo?????
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
11,261
Points
2,000
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
11,261 2,000
aaagh...nilidhani unakuja Uru Kishumundu....ningekupokeaje kwa ndisi na maparashishi.....ila kuwa makini huko....hukawii kuchomolewa na mamba kwenye ndoo ya maji ya kuogea.....usijesema sijakuonya.....
Kweli?.
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,243
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,243 1,500
mwee eti U.K teh teh teh wasalimie huko mi nilikua muleba sio mchezo kuna guest ya mabati full dstv nafanya mpango wa kuzitengenezea uzi sijawah ona hiyo kitu arifu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top