Wana JF Tuungane na Member SAJENTI...Ana Wakati Mgumu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Tuungane na Member SAJENTI...Ana Wakati Mgumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Jan 11, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Sina mengi,
    Naomba kwa upendo mmoja tujaze senti mbili tatu kwenye M-Pesa a/c zetu, na kumshika mkono huyu member aliyepata masahibu ya kufiwa na mkewe na kuachiwa familia. Namba yake ni 0765068886 kama alivyoitoa mwenyewe.
    Please people of God, Lets go a bit beyond Keyboards!...Naamini kabisa kuwa hatuigizi upendo wetu, bali ndiyo jadi yetu.

    [/h]SWEET GIRL Yesterday 10:17

    wengine tumezoea huku uswahili kwetu mtu akifikwa na mambo kama haya basi tunatembeza bakuli la ubani.sijui viongozi wa jamvi hili wanalionaje hili,kama ikibidi watengeneze utaratibu wa mambo kama haya.ni wazo tu jamani,nawakilisha

     
  2. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni wazo zuri PJ kusaidia katika shida na raha na mola atubariki sote na tutoe kwa ukarimu.
    pole sana sajenti mungu kampenda zaidi piga moyo konde utayashinda majaribu yote kwa uwezo wa muumba wa mbingu na nchi
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    pole zake ngoja niangalie kibubu kinasemaje..
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,972
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri sana,
    Sio tuwe pamoja kwenye keyboard tu.
    Tukifikia hapa basi tutakua tumepiga hatua kubwa sana hapa JF.
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu nikifika mjini nitaangalia akaunti ya m pesa walau nami nitume kidogo Mola akupe nguvu pamoja na watoto katika wakati huu mgumu
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nami nitajitahidi kumfuta machozi ndugu yetu sajenti
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Thanks Matwi!
    Sehemu ya mwili wake huyu mwenzetu imemtoka, hivyo ni wakati sahihi sana kuwa naye pamoja, at least kwa token!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu wangu...tuko pamoja sana katika sala..Mungu akupe nguvu zaid.....
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakika sajenti tupo pamoja, cyo kwa salaam tu, nitakuseach hata huko kwenye mtandao wa VodaCom muda wowote!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    God bless you broda!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    RRight away PJ, asante kwa kufikiria hili
    kwa kweli ana wakati mgumu sana. Mungu mwenyewe aingilie kati
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Sajenti!

    nami natuma rambi rambi yangu sasa ivi.

    ni vema tusaidiane kwenye shida na raha, na JF idumu.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    King'asti,
    Thanx for yr responce, Utabarikiwa kwa vipimo vya Mungu!
    Wapandao kwa machozi, watavuna kwa kelele za furaha. Zab 126:5
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole Mkuu nami nimetuma mchango wangu.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Weka picha za msibani maana siku hizi watu wengi wajasiliamali::(kidding)
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Mimi nakuzidi kukuombea dua ili Mola muumba akupe subra kubwa sana hususan katika kipindi hichi kigumu cha muswiba.

    Mola amlaze pahala panapostahikhi marhum mkeo.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,205
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Mimetupia mchango hapo,,,,, E29KR... Imethibitishwa Tshs 3,000 imetumwa kwa Abd..... tarehe 11/1/12.

    Mwambie adelete msg zetu tusije kuvunja kanuni za JF kwa kutoa siri za majina ya members.

    Naamini kwa buku tatu yng ukijimlisha na za memba wengine 1000 kati ya wote 59,000 wa JF jamaa atakuwa na pa kuazia kusolve problems. Pia tutamsaidia counselling akihitaji.
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Maadam PJ umeweka namba ya Mpesa tutamsaidia japo kidogo, Binafsi nitamtumia japo kidogo
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Mungu akubariki kwa kujitoa kwako. Na mimi hofu yangu ni majina yetu itakuwaje, atakuwa mwaminifu kuficha majina yetu, manake kwenye Mpesa tumesajiri majina yetu halisi. Kwako PJ plz naomba ufafanuzi juu ya hili kabla sijatuma

     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli hii ni kali!
    Kuna matani lakini kwa situation ya namna hii, sidhani kama ni mahala sahihi!..Je hata akileta utamfahamu nani?
    Kutoa ni moyo, kama moyo unakuonya kwamba ni mpaka kuwe na kithibitisho, basi unausikiliza moyo!
    All in all thanx for yr alert!
     
Loading...