wana jf.tupongezane na kutakiana heri ya mwaka mpya wa 2014 hapa!

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,915
0
tumekuwa pamoja kama ndugu lisha ya tofauti zetu za kiitikadi na utashi.ni ombi langu kuwa tutukiane heri ya mwaka mpya wa 2014 nawatakia mwaka mpya mwema wana jf wote bila kuwasahau.1.baba v,2 .invissible.3.dk.slaa.4.ritz.3..malcoporo.4.c.lukos.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom