wana-JF tumsaidie mwenzetu


mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
ndugu za kuna rafiki yangu mmoja (binti) amebahatika kupata mchumba kwa sasahivi binti anasoma chuo kikuu ndio anaingia mwaka wa tatu sasahivi, mchumba wa huyu rafiki yangu sasahivi anataka kwenda nyumbani kwa binti kujitambulisha, ila tatizo linaanzia hapa huyu binti baada ya kuwajulisha wazazi wake wamemwambia binti kuwa ni mapema mno sasahivi kuona binti yao anaolewa maana wao wamedai kuwa wanataka asome akiwa na master (ambayo wazazi wake wanajiandaa kumsomesha akimaliza chuo) na akimaliza ndio aanze kufikiria suala la yeye kuolewa sasa huyu binti yuko njia panda afanyaje ili kulinda uhusiano wake na mpenzi wake na pia kuwaridhisha wazazi pia, ameniomba ushauri mie nimeona nililete hapa jukwaani ili tujadiliane kwa pamoja. Naomba kuwasilisha.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
ndugu za kuna rafiki yangu mmoja (binti) amebahatika kupata mchumba kwa sasahivi binti anasoma chuo kikuu ndio anaingia mwaka wa tatu sasahivi, mchumba wa huyu rafiki yangu sasahivi anataka kwenda nyumbani kwa binti kujitambulisha, ila tatizo linaanzia hapa huyu binti baada ya kuwajulisha wazazi wake wamemwambia binti kuwa ni mapema mno sasahivi kuona binti yao anaolewa maana wao wamedai kuwa wanataka asome akiwa na master (ambayo wazazi wake wanajiandaa kumsomesha akimaliza chuo) na akimaliza ndio aanze kufikiria suala la yeye kuolewa sasa huyu binti yuko njia panda afanyaje ili kulinda uhusiano wake na mpenzi wake na pia kuwaridhisha wazazi pia, ameniomba ushauri mie nimeona nililete hapa jukwaani ili tujadiliane kwa pamoja. Naomba kuwasilisha.
Doh wazazi bana.....
We mwambie amueleze ukweli huyo jamaa kwamba wazazi wanataka mpaka amalize Masters ndo aolewi....kama binti anasema hawezi subiri basi wa do the nidfull wazazi wakiona mtoto wao kitumbo hicho watamuoza tu watake wasitake....:hippie::hippie::hippie:
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
nina mashaka kidogo na ukweli wa hii story
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Anaweza akasoma masters hata akiwa ameolewa. Inabidi awaeleweshe wazazi wake kama yeye anaona kuna ulazima wa kuolewa kabla ya kupata hiyo masters. Kama wazazi wataendelea kushikilia msimamo wao inabidi amueleze mpenzi wake juu ya uamuzi wake na kama yupo tayari kumsubiri hadi hapo atakapomaliza chuo. Kubwa ni kumkumbusha huyo rafiki yako kuwa umri nao unakwenda inabidi awe makini katika kutoa maamuzi.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Doh!! MASTERS haya banaaa
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
[COLOR=darkred said:
Kituko[/COLOR];1275245]nina mashaka kidogo na ukweli wa hii story
umashaka wake ukowapi hujaielewa au ni aje?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Masters haitakiwi kuhusishwa na Ndoa! Ni vitu viwili tofauti sana ambavyo havitegemeani!
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115