Wana JF Tumeiangusha CHADEMA, tumewaangusha watanzania, tumemsaliti Dr Slaa


R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Tathmini yangu fupi ya mwenendo wa uchaguzi inaonesha kuwa kila sehemu ambayo Chadema iliweka mgombea makini, msomi, Kijana na mpiganaji wa ukweli katika Ngazi za Ubunge na Udiwani Chadema iliongoza kwa kura.

Dr Slaa alipata kura kiduchu sana maeneo ambayo chadema iliweka mgombea dhaifu ngazi ya Ubunge

Hali ilikuwa mbaya zaidi maeneo ambayo Chadema iliweka wagombea dhaifu wa Ubunge na Udiwani ni kukosa timu sahihi ya kampeni.

Wagombea Ubunge kama Thomas Nyimbo, Shitambala, Regia nk licha ya uwezo wao lakini katika baadhi ya kata waliangushwa na wagombea wasiouzika na wasiona hoja wa Udiwani.

Baada ya kutafakari kwa kina nimegundua kuwa sisi wana JF tunahusika kwani wengi wetu tungeweza kujitokeza kwenda kugombea na kuongeza kura kwa Chadema. badala ya kushabikia humu JF

Ni wakati wa kuamua sasa, Mshawishi na mwenzako tujitokeze. tutengeneze network, tufanye training za stage performance za kutosha, Tuandae wagombea serekali za mitaa na Udiwani kwenye kata zetu ili uchaguzi ujao tuweze kusaidia harakati.

Suala la kuiangamiza CCM haiwezi kufanya na Mbowe peke yake au Dr Slaa pekee, ni kazi yetu sote hasa vijana

Hima tuamke, tushikamane, tutambue wajibu wetu kwa Taifa hili

Mimi nimetangaza nia Isimani Iringa na naanza maandalizi mapemaaaaaa

2015 peopleeeeeeeezzzzzzzzz
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Ili tuungane inabidi Chadema kwanza wajitoe katika sera za udini,ukabila na ujimbo ndio tuanza mapambano ya kweli kuing'oa ccm.
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Kama ukabila basi chadema chama cha wasukuma maana wamepata wabunge wengi kule na hata myika ni Msukuma

kama ni Ujimbo Chadema haiwezi kuachana na hiyo sera kwani ndiyo ambayo tunaamini itamkomboa mtanzania

kama ni Udini sijawahi sikia wala kuona Chadema wakifanya mkutano msikitini au kanisani. Ni bahati mbaya tuu CUF imetawala Zbar na Pwani na kuifanya chadema ishindwe ku penetrate maeneo hayo lakini mkakati kabambe wa kuingia maeneo ya Pwani unaandaliwa

Acha umbea wewe mtoto
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Kama ukabila basi chadema chama cha wasukuma maana wamepata wabunge wengi kule na hata myika ni Msukuma

kama ni Ujimbo Chadema haiwezi kuachana na hiyo sera kwani ndiyo ambayo tunaamini itamkomboa mtanzania

kama ni Udini sijawahi sikia wala kuona Chadema wakifanya mkutano msikitini au kanisani. Ni bahati mbaya tuu CUF imetawala Zbar na Pwani na kuifanya chadema ishindwe ku penetrate maeneo hayo lakini mkakati kabambe wa kuingia maeneo ya Pwani unaandaliwa

Acha umbea wewe mtoto
Inaonyesha wewe bado kinda kimawazo hata kufikiri kidogo washindwa!Kakobe kafunga kanisa siku ya jumapili na aliwaamuru wafuasi wake wakampigie kura Bob Silaa,wakristo wote tanzania tulipewa amri ya kukesha usiku wa kuamkia 31/10/2010 kumuombea bob Silaa aingie Ikulu(inawezekana wewe si miongoni mwetu au huingii kanisani-utatengwa na usharika!,vyama vyote vinavyojiita vya kiraia ambazo nembo zao(logo) zinaherufi ya msalaba + kama Tamwa,TGNP n.k wote walikuwa wakimpigia kapu Bob Silaa,wewe ulikuwa wapi! au ni mmoja wao?

Unajua jina lako kwetu linamaanisha(Reyes-bushwomen) isije ikawa ni kweli!
 
P

Pipi

New Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
P

Pipi

New Member
Joined Nov 6, 2010
2 0 0
Inabidi tujipange upya na kwenda vijijini kabisa. Hata hivyo inabidi tujisafishe na ile dhana ya kuonekana tuna chembechembe za udini ambazo CCM inazitumia dhidi ya CUF-Uislamu na CHADEMA-Ukristo.
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Inaonyesha wewe bado kinda kimawazo hata kufikiri kidogo washindwa!Kakobe kafunga kanisa siku ya jumapili na aliwaamuru wafuasi wake wakampigie kura Bob Silaa,wakristo wote tanzania tulipewa amri ya kukesha usiku wa kuamkia 31/10/2010 kumuombea bob Silaa aingie Ikulu(inawezekana wewe si miongoni mwetu au huingii kanisani-utatengwa na usharika!,vyama vyote vinavyojiita vya kiraia ambazo nembo zao(logo) zinaherufi ya msalaba + kama Tamwa,TGNP n.k wote walikuwa wakimpigia kapu Bob Silaa,wewe ulikuwa wapi! au ni mmoja wao?

Unajua jina lako kwetu linamaanisha(Reyes-bushwomen) isije ikawa ni kweli!
No comment jina lako linasadifu unayoongea
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Tumeiangusha CHADEMA ni kweli, tumewangusha wa tanzania si kweli


wayanzania wako juu na wamesimama imara kukataa na kupinga udini na njia yoyote kuwagawa kama chadema kwa kupitia viongozi wake walio wengi wakinadi
 
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Kesho nitakuwa kinondoni kuchukua kadi ya CHADEMA. Tutaonana 2015. Damu bado mbichi,
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Naanza mikakati ya kugombea udiwani 2015 kata ya Nduli Jimbo la isimani kwa kupitia CHADEMA
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Inaonyesha wewe bado kinda kimawazo hata kufikiri kidogo washindwa!Kakobe kafunga kanisa siku ya jumapili na aliwaamuru wafuasi wake wakampigie kura Bob Silaa,wakristo wote tanzania tulipewa amri ya kukesha usiku wa kuamkia 31/10/2010 kumuombea bob Silaa aingie Ikulu(inawezekana wewe si miongoni mwetu au huingii kanisani-utatengwa na usharika!,vyama vyote vinavyojiita vya kiraia ambazo nembo zao(logo) zinaherufi ya msalaba + kama Tamwa,TGNP n.k wote walikuwa wakimpigia kapu Bob Silaa,wewe ulikuwa wapi! au ni mmoja wao?

Unajua jina lako kwetu linamaanisha(Reyes-bushwomen) isije ikawa ni kweli!
mimi ni muislamu swafiii lakini sijaona chembechembe za udini chadema, nitagombea ubunge isimani iringa ntaona kama chama kitanikataa sababu ya dini yangu.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Mimi binafsi nashangaa sana kusikia hoja za udini na ukabila ndali ya Chadema. Jamani kitu chochote lazima kiwe na mwanzilishi, lazima tukubali hilo. Eti kwa kuwa Chadema kilianzishwa na watu wa kaskazini basi ni chama cha ukabila, nadhani sio sahihi. Kuna wanachama nchi nzima na wengine wameshinda viti vya ubunge na udiwani lakini hawatoki huko. Nafikiri tunahitaji kubadilika na kuachana na mawazo mgando kama haya.

Nakubaliana na mwanzilishi wa mada hii kuwa tunahitaji kuwa na mikakati ya uhakika katika kujiandaa na changuzi zijazo. Ukisema suala la dini basi tungeweza kusema sisiem ndo ina udini. Angalia kuanzia Z'bar na hata bara raisi na makamu wake wote ni waislamu. Je, tuseme sisiem ina udini? La hasha!! Ninachoamini ni kuwa kiongozi yeyote kuwa na dini yake haimaanishi yeye ni mdini. Hata mimi nina dini yangu, kwa hiyo nikishika uongozi sitegemei kuacha dini yangu. Nafikiri tunahitaji kuwa makini tunapotaka kuzungumzia udini.

Mimi naanza kutangaza nia kabisa sasa hivi kugombea ubunge Mbinga Magharibi kupitia Chadema. Nitafurahi kushiriki katika mikakati mbali mbali ya kujiandaa ili kuweza kutimiza hazima hiyo.

Mungu ibariki Tanzania
 
Y

YALILA CHIEF

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
Y

YALILA CHIEF

Member
Joined Oct 28, 2010
12 0 0
Hvi unajua maana ya udini,ukabila na ujimbo?naamini fikra zako mgango,unaamini usichokiona wala kukijua!tafakari upya,soma mada na hoja mbalimbali ujifunze,mwonesha njia daima amepitia,hao waliokueleza udini,ukabila na ujimbo sio wanachadema,waulize vizuri na urudi upya!
 
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
311
Likes
5
Points
35
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
311 5 35
Pia kuongezea ni kurudisha akili kwa wale wote ambao wameoshwa akili(brain washed)kwamba pasipo ccm nchi haitakuwa na amani n.k. na hii ifanyike katika ngazi ya vijijini mashuleni na popote pale inapowezekana kwa kukemea maovu ya u ccm.

Huyo bwana mbea amekuwa sasa biashara ya kuleta mambo ya udini ukabila n.k matokeo ya ubunge yanakuumbua pia kama ni hivyo kesho tutakusikia ukicema nccr ni cha waha, cuf wapemba etc

Kama jina la mbea halikutoshi ungezea na jina la Mdini (mbaguzi)
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
kilicho iangusha CHADEMA sio wana JF au wagombea wake wala itikadi za mwelekeo wa chama:nono:

ila ni nec ya wachakachuaji

thats it!!!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Ili tuungane inabidi Chadema kwanza wajitoe katika sera za udini,ukabila na ujimbo ndio tuanza mapambano ya kweli kuing'oa ccm.
CCM nao wajitoe kwenye sera za ufamilia, uislam, na kutumia watanganyika masikini kupata kura kwani huu uchaguzi umeonesha ccm wanapata kura maeneo ya watu wasio na uelewa tu.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Ili tuungane inabidi Chadema kwanza wajitoe katika sera za udini,ukabila na ujimbo ndio tuanza mapambano ya kweli kuing'oa ccm.
Mods wa JF naomba watu kama mbea wanaoleta hoja za kipumbavu wafungiwe wanajaza nafasi tu hapa.
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
mtaji wa ccm umbumbumbu wa watanzania, na
ndo maana kutoa kwao elemu kunakuwa na mkwamo mkwamo

ili hali kwa watanzania iendele kuwa hivi:deadhorse:
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
wanatufanya si mapunda
 

Forum statistics

Threads 1,236,081
Members 474,965
Posts 29,245,993