Wana JF Nikaribishen mgeni mwenyejii kwa mikono miwili...


Nammeta

Nammeta

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
Nammeta

Nammeta

Member
Joined Jun 9, 2013
7 0 0
Nasikia Madam B, Paloma, Kipaji Halisi, Mentor, Bujibuji, KakaKiiza tangu tukutane pale Leo tupo hapa Pub mlikuwa mnamsumbua Mzee Mtambuzi kutaka kujua ID yangu.
Kwa kweli mimi nilikuwa ni msomaji tu, na nilikuwa sijajiunga JF, lakin i kuanzia sasa naomba munitambue rasmi kama mdau wa JF.
Ile discussion kuhusu Mapiramidi ya kule Misri na masuala ya Tiba Mbadala ambayo mjadala wake hatukuweza kuumaliza tunaweza sasa kuujadili humu kwa faida ya wengi.

Naamini Kipaji Halisi atakuwa anakumbuka.

Wadau wengine especially wale wa Chit chat na MMU naomba tukutane huko...
Wale wa majukwaa mengine nitakuja huko kujitambulisha baadaye lakini wa Jukwaa wa Wakubwa kina Kimbweka mtanisamehe, bado sijaruhusiwa na kwa umri wangu naogopa kupata Mihemko nakaishia kuwa pedophile..
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,144
Likes
40,508
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,144 40,508 280
Nammeta karibu sana mkuu
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
Mh! sasa ndo sikusomi kabisaaa....maana sio ndoa yangu tu utaivunja..saccos yangu nzima ipo hatarini kuvunjika kama utayasema ya kule huku!!!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,909
Likes
1,408
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,909 1,408 280
mm sina wasiwasi na mume wangu Mentor kwani najua alikuwa na Paloma nami siku iile nilikuwepo na niliwaona kwahiyo best usiwe na shida yeyote kwani ni vibaya mtu kusalimiana na mwingine especialy rafiki wa moyo ambaye hawajaonana muda mrefu? au kuna ubaya wowote?
Niseme siku zile ulikuwa na nani pale Pub ili unikumbuke halafu kinuke kle kwa ladyfurahia?
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
hahahahahaha..nishakukumbuka eeh lete story..tuliishia wapi vileee@Nammeta
We golikipa wa yanga hebu nikumbushe huyu alikuwa upande upi?? wa nduguze Mtambuzi au ule tulioanzia mwanzoni!??
 
Last edited by a moderator:
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Nasikia Madam B, Paloma, Kipaji Halisi, Mentor, Bujibuji, KakaKiiza tangu tukutane pale Leo tupo hapa Pub mlikuwa mnamsumbua Mzee Mtambuzi kutaka kujua ID yangu.
Kwa kweli mimi nilikuwa ni msomaji tu, na nilikuwa sijajiunga JF, lakin i kuanzia sasa naomba munitambue rasmi kama mdau wa JF.
Ile discussion kuhusu Mapiramidi ya kule Misri na masuala ya Tiba Mbadala ambayo mjadala wake hatukuweza kuumaliza tunaweza sasa kuujadili humu kwa faida ya wengi.

Naamini Kipaji Halisi atakuwa anakumbuka.

Wadau wengine especially wale wa Chit chat na MMU naomba tukutane huko...
Wale wa majukwaa mengine nitakuja huko kujitambulisha baadaye lakini wa Jukwaa wa Wakubwa kina Kimbweka mtanisamehe, bado sijaruhusiwa na kwa umri wangu naogopa kupata Mihemko nakaishia kuwa pedophile..
Kama unaijua mihemko basi umesharuhusiwa na huku karibu sana
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
mumeniawachakwenye usiku wa giza neneee na mvua kubwa ya mawe yenye radi zenye hasiraaaaa.....

Sikukaribishi mpaka useme kwanza ulikuwa wapi muda wote nk
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,909
Likes
1,408
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,909 1,408 280
ni bora niivunje mwenyewe mhusika hiyo saccos yako kwani inanikera na kuniboa sana kwani sikuhizi umekuwa huonekani home pantoniki kwa ajili ya hiyo saccos yako, sijui nikueleweshe vipi unielewe wewe na sijui nikwambiaje uache hiyo tabia ambayo kwangu ni kero sana, na sijui nikubebe kwa mbeleko gani hasa sijui ya katani, au chuma? yani unaniuzi na kunisindano sana, ni bora sasa niende ustawi wa jamii sasa maana..................?:A S 576:
Mh! sasa ndo sikusomi kabisaaa....maana sio ndoa yangu tu utaivunja..saccos yangu nzima ipo hatarini kuvunjika kama utayasema ya kule huku!!!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,909
Likes
1,408
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,909 1,408 280
hebu kaeni na mwenzenu mumwambie maana yeye anaona sifa kuwa na SACCOS zisizo na idadi hajui kuwa magonjwa ni mengi siku hzi na ajui kuwa kuna mtu spesheli kwake kwanini anaweka SACCOS PANTONIKI, KIMARA, UBUNGO, UKONGA BANANA, MIKOROSHINI, KIGURUNYEMBE, ARUSHA na mara LEO TENA PUB kwa Mtambuzi, kwa nini lakini hatulii na saccos moja ili aidumishe na kuistawisha
hahahahahaha..nishakukumbuka eeh lete story..tuliishia wapi vileee@Nammeta
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,923