Wana JF nawatakia wikiend njema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF nawatakia wikiend njema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Dec 10, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 751
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa furaha niliyonayo baada ya vijana kutupatia Raha ya kuingia nusu fainali, Naomba kuwatakia usiku mwema na wikiend njema.

    Pamoja na kusherehekea ushindi naomba tuwe na kiasi katika mambo yote tutakayokenda kufanya.

    All the best
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    tahnks.......be blessed
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni ipi hii? nijuavyo wameingia fainali!
     
Loading...