Wana jf naomba radhi kwa hili la dr. Slaa


Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Sikujua kama mtaipokea negatively idea ya kufungua akaunti kwa ajili ya dr. Slaa!hakika sikuwa na lengo baya, kilichonisukuma kuleta wazo hili ni kutokana na watu kudai kuwa dr. Anaweza kuona kama vile alikosea kugombea urais kwani atakosa mshiko wa ubunge! Mimi nikaona kama ni mshiko si lazima aupate bungeni hivyo basi nikatoa wazo la kufungua akaunti wafuasi wake tuwe tunampatia kile ambacho pengine angekipata bungeni na asione kama amepoteza sana.nitafurahi endapo wana jf na wazalendo wenzangu mtanisamehe kwa hili. Nampenda sana dr. Slaa, naipenda chadema, naipenda tanzania natamani siku moja nchi yetu ikombolewe.asanteni
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Sikujua kama mtaipokea negatively idea ya kufungua akaunti kwa ajili ya dr. Slaa!hakika sikuwa na lengo baya, kilichonisukuma kuleta wazo hili ni kutokana na watu kudai kuwa dr. Anaweza kuona kama vile alikosea kugombea urais kwani atakosa mshiko wa ubunge! Mimi nikaona kama ni mshiko si lazima aupate bungeni hivyo basi nikatoa wazo la kufungua akaunti wafuasi wake tuwe tunampatia kile ambacho pengine angekipata bungeni na asione kama amepoteza sana.nitafurahi endapo wana jf na wazalendo wenzangu mtanisamehe kwa hili. Nampenda sana dr. Slaa, naipenda chadema, naipenda tanzania natamani siku moja nchi yetu ikombolewe.asanteni
Ukombozi gani?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Was a good idea but i think instead ya kumchangia mtu tuchangia chama
 
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Ukombozi gani!!!! Kama hujui ni ukombozi upi tunaongelea, we endelea kuuchapa usingizi kila jamii ndondocha kama wewe hawakosagi.
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
Ukombozi wa kiuchumi na kimawazo.Tupo katika utumwa wa kiuchumi hali zetu duni na ujinga unaoletwa na woga wetu na mawazo finyu.Mkombozi wetu ni Dr.Slaaa.
Kuhusu akaunti,sioni kama ipo haja ya kufanya hivyo maana hakuwa anagombea kwa ajili ya mshiko,ni yale mapenzi aliyonayo kwa watanzania.Kufanya hivyo ni kumfanya kuwa anataka fedha kitu ambacho kama na pesa anazo na ndio maana alileta mabadiliko Karatu bila pesa ya serikali.
 
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
242
Likes
1
Points
35
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
242 1 35
Mwana jf akiomba msamaha msmehe. Kuna facts hakuzijua juu ya Dr. Slaa na Chadema.
Mie nimeshamsamehe.
Ila akitaka kuchanga atumie 15710:yield::yield::yield::yield::yield::yield:
 
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Thank u pierre! May the lord bless u. Sasa najisikia ahueni
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
sikujua kama mtaipokea negatively idea ya kufungua akaunti kwa ajili ya dr. Slaa!hakika sikuwa na lengo baya, kilichonisukuma kuleta wazo hili ni kutokana na watu kudai kuwa dr. Anaweza kuona kama vile alikosea kugombea urais kwani atakosa mshiko wa ubunge! Mimi nikaona kama ni mshiko si lazima aupate bungeni hivyo basi nikatoa wazo la kufungua akaunti wafuasi wake tuwe tunampatia kile ambacho pengine angekipata bungeni na asione kama amepoteza sana.nitafurahi endapo wana jf na wazalendo wenzangu mtanisamehe kwa hili. Nampenda sana dr. Slaa, naipenda chadema, naipenda tanzania natamani siku moja nchi yetu ikombolewe.asanteni
kweli ulichemka ile mbaya, duh!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,088
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,088 280
broda mbona muoga hivi au mgeni humu .. kuwa na msimamo na kauli yako! .. ukiwa hivo kaka humu JF utaomba msamaha kila siku.. idea yako ya mchango ilikuwa nzuri.. wale waoga wa kuchangia lazima wa criticize hoja yako
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Sikujua kama mtaipokea negatively idea ya kufungua akaunti kwa ajili ya dr. Slaa!hakika sikuwa na lengo baya, kilichonisukuma kuleta wazo hili ni kutokana na watu kudai kuwa dr. Anaweza kuona kama vile alikosea kugombea urais kwani atakosa mshiko wa ubunge! Mimi nikaona kama ni mshiko si lazima aupate bungeni hivyo basi nikatoa wazo la kufungua akaunti wafuasi wake tuwe tunampatia kile ambacho pengine angekipata bungeni na asione kama amepoteza sana.nitafurahi endapo wana jf na wazalendo wenzangu mtanisamehe kwa hili. Nampenda sana dr. Slaa, naipenda chadema, naipenda tanzania natamani siku moja nchi yetu ikombolewe.asanteni
red&bold ni mawazo ya kina Malaria Sugu na genge lake.

Dr. Slaa siyo Lyatonga.

Nimekusamehe
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
broda mbona muoga hivi au mgeni humu .. kuwa na msimamo na kauli yako! .. ukiwa hivo kaka humu JF utaomba msamaha kila siku.. idea yako ya mchango ilikuwa nzuri.. wale waoga wa kuchangia lazima wa criticize hoja yako
pumba
 
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
Nkoboiboi, umenipa faraja. Thanks alot! Tupo pamoja.mungu ibariki jf, mungu ibariki tz, mungu ibariki chadema, mungu azidi kuwabariki watz wote wenye mapenzi mema.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,088
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,088 280
sometimes ya such a cunt , sio kila mtu atakuwa na mawazo uliyokuwa nayo wewe, JF hii ina watu mbalimbali wenye mawazo tofauti , soma nyakati kijana ! lafu nakumbuka kuna post ulisema bora ungezaliwa mbwa ulaya! "nikasema sijapata kuona mtu mwenye mawazo ya kushoto kama yako" now nakusuppport 100%
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
sometimes ya such a cunt , sio kila mtu atakuwa na mawazo uliyokuwa nayo wewe, JF hii ina watu mbalimbali wenye mawazo tofauti , soma nyakati kijana ! lafu nakumbuka kuna post ulisema bora ungezaliwa mbwa ulaya! "nikasema sijapata kuona mtu mwenye mawazo ya kushoto kama yako" now nakusuppport 100%
Mbwa(Mkapa)? Juha(Kikwete)? Baamedi(Makongolo)?

Kuna tofauti gani na mbwa wa ulaya??

Acha kuibwabwaja. Tangu umeingia hapa unalalama tu.

Angalia hapo juu kulia kuna button ya Log out ubofye kama huwezi kukaa jamvini bila kulalama.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Sikujua kama mtaipokea negatively idea ya kufungua akaunti kwa ajili ya dr. Slaa!hakika sikuwa na lengo baya, kilichonisukuma kuleta wazo hili ni kutokana na watu kudai kuwa dr. Anaweza kuona kama vile alikosea kugombea urais kwani atakosa mshiko wa ubunge! Mimi nikaona kama ni mshiko si lazima aupate bungeni hivyo basi nikatoa wazo la kufungua akaunti wafuasi wake tuwe tunampatia kile ambacho pengine angekipata bungeni na asione kama amepoteza sana.nitafurahi endapo wana jf na wazalendo wenzangu mtanisamehe kwa hili. Nampenda sana dr. Slaa, naipenda chadema, naipenda tanzania natamani siku moja nchi yetu ikombolewe.asanteni
Mt,

uko vizuri sana hiyo inaoonyesha kuwa unamtakia mapenzi mema DR. Slaa na Chadema yetu katika upambanaji, usivunijke moyo na baadhi ya majibu, tuendeleze mapambano mbele kwa mbele ktk kuichangia chama chetu kwa hali na mali. Keep it up!!!!!!!!!!
 
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2007
Messages
303
Likes
18
Points
35
M

Mgalatia

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2007
303 18 35
Dr Slaa hahitaji kuchangiwa. Chadema watapata ruzuku ya kuwawezesha kuishi. ila kama ni kuwajibika kama katibu mkuu ndio nafasi nzuri ya kukiimarisha chama.kuwajibika siyo bungeni tu au urais. walenge 2015
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
was a good idea but i think instead ya kumchangia mtu tuchangia chama
hiyo ni sawa kabisa, pia inaonesha huyu jamaa sio mwanachama wa chadema maana alitakiwa afahamu kila kitu ndani ya chama ikiwa ni pamoja na hilo la dr. Slaa pia.
 
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
578
Likes
8
Points
0
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
578 8 0
Dr Slaa anashauriwa atembelee Tanzania nzima tena, sio tu kuwashukuru wananchi walivyompokea vizuri wakati wa kampeni zake za u-Rais, bali kusimika chama cha Chadema at the grassroots level, ili ifikapo Oktoba 2015 Chadema washinde uchaguzi wa Rais na Wabunge. Kuisimika Chadema nchi nzima itachukua miaka hii minne hadi Novemba 2014. Kwa hiyo Chadema ni lazima kiwezeshwe kumudu gharama za kumsafirisha Dr Slaa pamoja na viongozi wengine

Kwa hiyo wazo la kumchangia Dr. Slaa liwe ni la kuchangia Chadema kiweze kumhudumia kiongozi huyu muhimu na wasaidizi wake.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
@MT

wazo lako nizuri tu, ila kwa bahati mbaya, mtu kama Slaa si kama wewe unayeweza kujitosa sehemu bila kuwa na long term plan, the guy did his homework na ndio maana hata sasa hivi yuko Dodoma... slaa has produced watoto 23 nadi ya siku sabini, na chadema kinaudna serikali ya wapinzani

zaidi ya hayo CHADEMA wana kazi kubwa sana ya kukifanya chama hicho kuwa cha kitaifa zaidi... vyote hivi ni kazi...

Usijali sana walausihofu kupingana na watu wengine kimawazo kwani level yako ya uelewa ni ndogo kidogo... lakini ndio unakua taratibu, hata mimi nilikua mbumbumbu kama wewe nikidhani JK angekosa urais labda angelosti, kumbe si kweli, ana vitega uchumi vya kutosha hadi familia nzima iliingia uwanjani kuvilinda

In short naweza kusema kwamba, kama kuna siku unataka kuwa mwanasiasa, hakikisha mtaji wako usiwe 100% siasa...
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567