Wana jf nahitaji mtu wakushirikiana nae kwenye biashara awe na mtaji wa millioni 20


T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
13
Points
0
Age
36
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 13 0
Wana JF kwa mtu yoyote aliyetayari kufanya biashara na mkaribisha ajee tushirikiane kuna biashara naijuwa ambayo inalipa sana na ni halali kwa mujibu wa sheria TZ kama mtu yupo seriously karibu tushirikiane kwani umoja ni nguvu no one can stand alone
 
Mihayo

Mihayo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
270
Likes
9
Points
35
Mihayo

Mihayo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
270 9 35
Send Me you mobile through private message
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Tujuze basi ni biashala ya aina gani au ni ya kuuza na kununua nini?
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
kama kawaida napitaaaaa.........
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,371
Likes
83
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,371 83 145
Biashara iko hivi,Utaelekezwa ukachukue Madawa ambayo ni Adimu na Mteja ni Mzungu yupo tayari kununu hayo madawa kwa faida ya 80% and above.
utaenda kununua hayo madawa.wakati unarudi kufanya supply kwa mteja hapo ndio mwisho wa biashara kwani mteja atakuwa Amesafiri kidogo kurudi ulaya.

People Be Careful na biashara za kimya kimya au unatakiwa utoe pesa upfront.
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Biashara iko hivi,Utaelekezwa ukachukue Madawa ambayo ni Adimu na Mteja ni Mzungu yupo tayari kununu hayo madawa kwa faida ya 80% and above.
utaenda kununua hayo madawa.wakati unarudi kufanya supply kwa mteja hapo ndio mwisho wa biashara kwani mteja atakuwa Amesafiri kidogo kurudi ulaya.

People Be Careful na biashara za kimya kimya au unatakiwa utoe pesa upfront.
This one cracked me up! LoL
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,063
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,063 280
nipo tayari...karibu chemba unipe details..pm pse
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Litapeli limetinga tayari JF
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Biashara iko hivi,Utaelekezwa ukachukue Madawa ambayo ni Adimu na Mteja ni Mzungu yupo tayari kununu hayo madawa kwa faida ya 80% and above.
utaenda kununua hayo madawa.wakati unarudi kufanya supply kwa mteja hapo ndio mwisho wa biashara kwani mteja atakuwa Amesafiri kidogo kurudi ulaya.

People Be Careful na biashara za kimya kimya au unatakiwa utoe pesa upfront.
Wewe jamaa response ya post zako nyingi huwa ni za ki magumashi magumashi sana...huwa unafanya utani sana kwenye ishu serious za watu
Kwa kifupi huwa ukitangulia ku respond kwenye post za watu huwa una haribu sana flow ya maoni!!!!!!
This z just my observation...kama nimekukwaza, samahani
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Biashara iko hivi,Utaelekezwa ukachukue Madawa ambayo ni Adimu na Mteja ni Mzungu yupo tayari kununu hayo madawa kwa faida ya 80% and above.<br>
utaenda kununua hayo madawa.wakati unarudi kufanya supply kwa mteja hapo ndio mwisho wa biashara kwani mteja atakuwa Amesafiri kidogo kurudi ulaya.<br>
<br>
People Be Careful na biashara za kimya kimya au unatakiwa utoe pesa upfront.
<br><br>Wewe jamaa response ya post zako nyingi huwa ni za ki magumashi magumashi sana...huwa unafanya utani sana kwenye ishu serious za watu<br>Kwa kifupi huwa ukitangulia ku respond kwenye post za watu huwa una haribu sana flow ya maoni!!!!!!<br>This z just my observation...kama nimekukwaza, samahani
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
16
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 16 0
Wewe jamaa response ya post zako nyingi huwa ni za ki magumashi magumashi sana...huwa unafanya utani sana kwenye ishu serious za watu
Kwa kifupi huwa ukitangulia ku respond kwenye post za watu huwa una haribu sana flow ya maoni!!!!!!
This z just my observation...kama nimekukwaza, samahani
mkuu, hapa jf watu ni wepesi sana kusoma ramani, unapost issue unatakiwa uwe na facts, deatails plus transparency

hii post ina lack some things to be regarded as genuine

gabage in garbage out . .. .. ( 01 0101 01010)
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
huyu jamaa ana biashara ya kuuza mkaa, sasa naona hailipi anataka atoke vp guyz be care
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,224
Likes
1,034
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,224 1,034 280
Wana JF kwa mtu yoyote aliyetayari kufanya biashara na mkaribisha ajee tushirikiane kuna biashara naijuwa ambayo inalipa sana na ni halali kwa mujibu wa sheria TZ kama mtu yupo seriously karibu tushirikiane kwani umoja ni nguvu no one can stand alone
Tatizo wewe una utani sana. Kuna m2 alikua anaomba ushauri wa kazi wa kufanyia fuso yake ukamwambie akabebee mkaa, Au akuuzie kwa Tshs 7M.

So hata hapa nina wasi wasi unafanya utani pia. Just lets be careful with our responses.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Tatizo wewe una utani sana. Kuna m2 alikua anaomba ushauri wa kazi wa kufanyia fuso yake ukamwambie akabebee mkaa, Au akuuzie kwa Tshs 7M.

So hata hapa nina wasi wasi unafanya utani pia. Just lets be careful with our responses.
duh! Kumbe utani una madhara.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
am ready as long as ni bsnes na ni salama ni PM
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
Tatizo wewe una utani sana. Kuna m2 alikua anaomba ushauri wa kazi wa kufanyia fuso yake ukamwambie akabebee mkaa, Au akuuzie kwa Tshs 7M.

So hata hapa nina wasi wasi unafanya utani pia. Just lets be careful with our responses.

mkuu hana utani, huyu ni tapeli ni kumpotezea tu
 
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
13
Points
0
Age
36
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 13 0
Ideas yangu ni kufunguwa kiwanda cha kusindika sembe na mafuta ya alizeti nina uwezo wa kupata malighafi kwa urahisi kwani mimi nimetoka kijijini kwenye familia zinazlima kilimo cha biashara piya tani 10 ya mahindi inatoa faida laki saba tani 10 cost 3,000,000/= transport 400000/= umeme na wafanya kazi 300000/= tani 10 zinatoa viroba 140 vya kilo 50 bei ya kiroba kimoja ni 28000*160= 4480000 plus pumba gunia 40*7000=280000 4480000+280000 =4760000-cost 3700000= profit = 1060000 kwa weeki moja unaweza kukoboa na kuuza tani 30 mimi nikombioni kuwacha kazi na kujiajiri nipo benki wakati wowote naondoka kwenda kufanya biashara
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,300
Likes
8,648
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,300 8,648 280
Wandugu JF kuweni makini kuna wanigeria wanajua kiswahili mbaya siku hizi,kuweni makini na biashara za kujuana online,Biashara gani hiyo ya kuficha? Ogopa Matapeli msije kusema sijawaambia,changa la macho hilo,kama kweli anataka mil 20 kwanini asiandike mchanganuo akaenda benk akapewa mkopo wa mil 20? huyu ni tapeli tu
 
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
13
Points
0
Age
36
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 13 0
Naomba nikujibu kaka uliyesema habari za mkaa jee unajuwa kuwa mkaa ni moja biashara zinazolipa sana nenda kiyegea gairo gunia 15000@ dar 30000@ bei ya jumla minus cost za transport hukosi 8000 ukizidisha mara 100= 800000 kwa mwezi unaweza kuleta mara mbili kwa mwezi tuwache uoga wakuajiriwa jaribuni
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491