Wana JF Hawa Wako Wapi?...


S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2006
Messages
414
Likes
78
Points
45
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2006
414 78 45
nimeona nichukue fursa hii kuuliza huyu mwenzetu yuko wapi? je walifungiwa au vipi? Je kamdhulumu mtu humu? tushamtafuta kila kona haonekani vipi? Manakijiji mara ya mwisho wewe ulikuwa na mvutano naye ,je unaweza kutufahamisha yuko wapi MLALAHOI?

binoculars.jpg
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Hao nao wanamtafuta Mlalahoi kwenye ramani au vp?
 
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2006
Messages
414
Likes
78
Points
45
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2006
414 78 45
Hao nao wanamtafuta Mlalahoi kwenye ramani au vp?
Yah Mayahudi nao wako bize wanamtafuta MALALHOI....YAANI hata huyu dogo naye anamtafuta huko North Pole

binoculars.jpg
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
huyu bwana kuna mada moja nimeisoma kachangia hapa hivi karibuni
 
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2006
Messages
414
Likes
78
Points
45
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2006
414 78 45
Yaaani hata Paka wake kakasirika kwa nini tunamsema humu
540ehj5-1.jpg
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Samvulachole

Mlalahoi alikuwepo hapa jana sasa sijui unamtafuta wapi?

Follow the link:

Thanks.

Mlalahoi
JF Senior Expert Member Join Date: Thu Aug 2006
Location: London, UK
Posts: 536
Rep Power: 23

Thanks: 44
Thanked 28 Times in 20 Posts
Credits: 90

Hivi kuna mtu ameshabaini kuwa mara nyingi huyu jamaa SHY huwa anaanzisha mada zake za utata then anaingia mitini?

http://www.jamboforums.com/showthread.php?p=70457#post70457
 
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2006
Messages
414
Likes
78
Points
45
S

Samvulachole

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2006
414 78 45
Samvulachole

Mlalahoi alikuwepo hapa jana sasa sijui unamtafuta wapi?

Follow the link:

Thanks.

Mlalahoi
JF Senior Expert Member Join Date: Thu Aug 2006
Location: London, UK
Posts: 536
Rep Power: 23

Thanks: 44
Thanked 28 Times in 20 Posts
Credits: 90

Hivi kuna mtu ameshabaini kuwa mara nyingi huyu jamaa SHY huwa anaanzisha mada zake za utata then anaingia mitini?

http://www.jamboforums.com/showthread.php?p=70457#post70457
ehhh we naye huna dogo?

haya shukran nilihisi kama hana beef na Shy basi atakuwa na beef na MKJJ

salute-1.jpg
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Samvula, You are funny man! :) the above really cracked me up..(not sure with Wayahudi though)

SteveD.
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
haya shukran nilihisi kama hana beef na Shy basi atakuwa na beef na MKJJ
Samvulachole,nipo ndugu yangu ila ukimya wangu ni kutokana na pilika za kuuwezesha mkono uende kinywani.Lakini mbona sijawahi kuwa na beef lolote na MKJJ?In most cases,niko nae on same side of the coin.Pasipo kumaanisha kuwa na-demand ushahidi,nitashukuru kama utanionyesha posts zilizoashiria kuwa kuna beef kati yetu.Kuhusu SHY sio beef bali ni kuelimishana tu,nothing personal.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Jamani nimejaribu kutafuta post za mchambuzi kwa siku za usoni sizioni. Mchambuzi aliingia kwa kishingo hadi watu wakataka apewe usinior wa heshima. Alichangi kwa muda mfupi sana akaupata usinior. Sasa sioni tena mawazo yake na hoja zanke zenye nguvu. Je ilikuwa ni nguvu ya soda? au Mchambuzi umebadili jina? Tunakuhitaji uje ukate nondo.
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Likes
1,148
Points
280
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 1,148 280
Narudi very soon wana JF, nina matatizo kidogo ya kifamilia lakini muda si mrefu nitakuwa nanyi. kuna interesting political developments zimetokea na nimesoma juu juu hoja za wana JF na ntazirudia punde. samahanini sanakwa ukimya.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
hamna shida mchambuzi, tunakuombea kila la heri hayo matatizo yako yakae sawa tuwe nawe jamvini.

kwa kweli tumekukosa kwa muda mrefu na kuna mengi ambayo yanahitaji mawazo yako kuanzia ya kule Arusha, ya bwana Lowassa na mengine.

ila weka sawa mambo kwanza ili ukija uje vizuri tunakusubiri mkuu
 
K

kakamiye

Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kakamiye

Member
Joined Mar 21, 2007
11 0 0
We acha janja ya nyani si uweke wazi hapa kwamba ulikuwa busy kama MCHAMBUZI ukaupumzisha ULALAHOI wako.
W weka wazi hapa kuwa MLALAHOI AKA MCHAMBUZI.
 
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
249
Likes
16
Points
0
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
249 16 0
Narudi very soon wana JF, nina matatizo kidogo ya kifamilia lakini muda si mrefu nitakuwa nanyi. kuna interesting political developments zimetokea na nimesoma juu juu hoja za wana JF na ntazirudia punde. samahanini sanakwa ukimya.
Sio kwamba ulikuwa unakusanya nguvu? maana kuna mada kibao huku zilikutaka utupe busara zako, unakuja na majibu yake au unakuja na mpya?
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Likes
1,148
Points
280
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 1,148 280
Jamani nimejaribu kutafuta post za mchambuzi kwa siku za usoni sizioni. Mchambuzi aliingia kwa kishingo hadi watu wakataka apewe usinior wa heshima. Alichangi kwa muda mfupi sana akaupata usinior. Sasa sioni tena mawazo yake na hoja zanke zenye nguvu. Je ilikuwa ni nguvu ya soda? au Mchambuzi umebadili jina? Tunakuhitaji uje ukate nondo.
Nipo mtoto wa mkulima.
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
We acha janja ya nyani si uweke wazi hapa kwamba ulikuwa busy kama MCHAMBUZI ukaupumzisha ULALAHOI wako.
W weka wazi hapa kuwa MLALAHOI AKA MCHAMBUZI.
Kwa vile una posts 4 tu naamini in the future utajitahidi kutumia zaidi ubongo wako,na sio vidole, kufikiria kabla hujaandika.Hebu fuatilia posts zangu (kwa mfano katika ishu ya mkutano wa akina Slaa) then ufanye conclusion ukiwa macho,na sio from the air.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,786
Likes
46,197
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,786 46,197 280
Jamani nani anajua aliko Brazamaeni? Tunamtafuta aweke vitu vipya kule maskani...
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Inasemekana mara ya mwisho alionekana facebook akifanya vitu vyake...:)
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,419
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,419 0 145
Kanicheck kwa PM jana, anadai yupo Rio de Jeneiro, anakandamiza kwa kibrazil!!.
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336