Wana JF, ahsanteni sana; nimefanikiwa kufungua stationery


W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
NAPENDA kutoa shukuran kwa wote ambao machango wao umenifanya nifanikiwe kufikia lengo langu la mwaka huu na sema ahsante sana na pia kwa wale ambao hawakusema kitu kwa sbb mbalimbali nami nawashukuru pia,nimefungua stationery songea karibu sana NA sokoni , stand pia karibu chuo cha sauti kinapo funguliwa.nazidi kuomba ushirikiano kwa kufanikisha biashara yangu,wan jf amani hakuna kinacho shindikana hapa dunia nawe unaweza weka nia utafanikiwa sana MUNGU AWABARIKI KWA KILA JAMBO UNALO FIKIRIA AHSANTEN SANA
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,848
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,848 280
asante kushukuru.jmosi ntakuja hapo makambi.nikifika ntakuja kutoa photocopy.bei ni shilling ngapi?.mia
 
W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
kwa mm inanilipa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Nitakuja kutoa copy madesa yangu. Hongera sana.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,027
Likes
29
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,027 29 145
Mmh wapi huko Sweetlady,50/= ni standard,hongera umepga hatua,si wengne ngoja 2komae na Jf hapa kuondoa upepo kichwani
Khaaah! Mbona bei rahisi hvyo? Au inategemea mahal na mahal? Huku kwetu sh 200/- karatasi ya A4.
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
12
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 12 35
kuna watu humu wanachukua points wanafanyia kazi wanatoka kimaisha, ila kuna wengine hawachangamki wanafanya masihara, kuna aidia niliichukua humu naifanyia kazia baada ya miezi miwili nitaleta report.

mpendwa hongera sana
 
P

Prime Dynamics

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
527
Likes
25
Points
45
P

Prime Dynamics

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
527 25 45
Mkuu hongera sana man. Just make sure your business inafika it's 1[SUP]st[/SUP] birthday and so on…
A business, grows in cycles. It involves conceiving an idea, resource mobilization, start, growth and death. In short, a business is an invisible object, with the customer at its centre. Poor or rich, an enterprise needs to attract customer's attention and, above all, their money. Just make sure you go with fast moving items (depending on demand) in order to keep your cash flow. Remember in business cash is power. Na mwisho watch your financial behavior.
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
NAPENDA kutoa shukuran kwa wote ambao machango wao umenifanya nifanikiwe kufikia lengo langu la mwaka huu na sema ahsante sana na pia kwa wale ambao hawakusema kitu kwa sbb mbalimbali nami nawashukuru pia,nimefungua stationery songea karibu sana NA sokoni , stand pia karibu chuo cha sauti kinapo funguliwa.nazidi kuomba ushirikiano kwa kufanikisha biashara yangu,wan jf amani hakuna kinacho shindikana hapa dunia nawe unaweza weka nia utafanikiwa sana MUNGU AWABARIKI KWA KILA JAMBO UNALO FIKIRIA AHSANTEN SANA
Hongera Sanaumedokeza karibu na Sauti wanafungua chuo songea.naomba kujua Wamejenga majengo mapya au wamekodisha?naomba uniambie jina la mtaa,au street iliyokaribu na Sauti ,nataka niangalie via Satalite map.Nimefika Songea 1996 mara ya mwisho.wanapokuja wanafunzi Chuo huwa kuna opportunities nyingine nyingi.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu Copier yako ni aina gani..; kama ni canon mpya IR Series, niambie takuunganishia kuna mtu anazo toner grade A unafanya refilling (200grams) unatoa copies around 4,500 anauza kwenye (15,000/=) pia kwa IR kinachoharibika sana ni thermal paper na hizi anazo kwenye (45,000/=) good quality...

Am sure kwa kununua hivi vitu kwa bei nzuri hata hio bei yako ya tshs 50 italipa tu, pia anazo na toner za HP laser printer (100grams) za kurefill as well.

By the way hii biashara its all about location kama wanafunzi ni wengi utapiga kazi mpaka mashine iwe inatoka jasho, hivyo basi bora ukiwa nazo kama mbili tena kama ni IR Series unaweza ukaiconnect ikawa kama printer na kwa kufanya hivyo unaweza ukawa unawafanyia watu printing kama kazi ipo kwenye flash kwa Tshs 250/= tu sababu cost ya printing ni sawa na ya photocopy
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Mkuu, IR series ya bei nafuu ni series ipi na ni kiasi gani,
Mkuu Copier yako ni aina gani..; kama ni canon mpya IR Series, niambie takuunganishia kuna mtu anazo toner grade A unafanya refilling (200grams) unatoa copies around 4,500 anauza kwenye (15,000/=) pia kwa IR kinachoharibika sana ni thermal paper na hizi anazo kwenye (45,000/=) good quality...

Am sure kwa kununua hivi vitu kwa bei nzuri hata hio bei yako ya tshs 50 italipa tu, pia anazo na toner za HP laser printer (100grams) za kurefill as well.

By the way hii biashara its all about location kama wanafunzi ni wengi utapiga kazi mpaka mashine iwe inatoka jasho, hivyo basi bora ukiwa nazo kama mbili tena kama ni IR Series unaweza ukaiconnect ikawa kama printer na kwa kufanya hivyo unaweza ukawa unawafanyia watu printing kama kazi ipo kwenye flash kwa Tshs 250/= tu sababu cost ya printing ni sawa na ya photocopy
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu, IR series ya bei nafuu ni series ipi na ni kiasi gani,
IR nzuri ambayo nimeona wengi wanazo na zinafanya kazi vizuri ni IR 2016 nadhani hii kwa dar unaweza kupata used kwa laki kama tisa...,mpya nadhani unaweza ukaipata kama 1.4m - 2m (ila sina uhakika...) jamaa wengi huwa wanazifata kutoka Dubai na Singapore.., ila nadhani Dar ndio sehemu poa kuulizia kuliko Mikoani au kwa watu wanaokwenda Dubai...kuna kipindi alikuwepo jamaa anauza Singapore kwa 450 usd mashine moja sasa hapo ukishaweka na freight nadhani ni bora ukachukua Dar used ili uweze kuanzia katika biashara yako..

Anyway kama ni choice mashine zile za zamani canon np zilikuwa ndio nzuri zaidi yaani majembe zilikuwa zinapiga kazi kuliko hizi digital za sasa kitu kidogo kikigoma mashine inasimama..., lakini advantage yake ni kwamba unaweza kuifanya ikawa printer vilevile... kwahiyo lazima utumie hii advantage (alafu hatuna choice sababu canon ilishaaja kutengeneza np series..) hizi baada ya muda zitakwisha kabisa kwenye soko
 
B

Bobo

Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
13
B

Bobo

Member
Joined Aug 20, 2011
54 0 13
NAPENDA kutoa shukuran kwa wote ambao machango wao umenifanya nifanikiwe kufikia lengo langu la mwaka huu na sema ahsante sana na pia kwa wale ambao hawakusema kitu kwa sbb mbalimbali nami nawashukuru pia,nimefungua stationery songea karibu sana NA sokoni , stand pia karibu chuo cha sauti kinapo funguliwa.nazidi kuomba ushirikiano kwa kufanikisha biashara yangu,wan jf amani hakuna kinacho shindikana hapa dunia nawe unaweza weka nia utafanikiwa sana MUNGU AWABARIKI KWA KILA JAMBO UNALO FIKIRIA AHSANTEN SANA
mkuu,hongera sana. Endlea kubarikiwa.
 
W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
Mkuu Copier yako ni aina gani..; kama ni canon mpya IR Series, niambie takuunganishia kuna mtu anazo toner grade A unafanya refilling (200grams) unatoa copies around 4,500 anauza kwenye (15,000/=) pia kwa IR kinachoharibika sana ni thermal paper na hizi anazo kwenye (45,000/=) good quality...

Am sure kwa kununua hivi vitu kwa bei nzuri hata hio bei yako ya tshs 50 italipa tu, pia anazo na toner za HP laser printer (100grams) za kurefill as well.

By the way hii biashara its all about location kama wanafunzi ni wengi utapiga kazi mpaka mashine iwe inatoka jasho, hivyo basi bora ukiwa nazo kama mbili tena kama ni IR Series unaweza ukaiconnect ikawa kama printer na kwa kufanya hivyo unaweza ukawa unawafanyia watu printing kama kazi ipo kwenye flash kwa Tshs 250/= tu sababu cost ya printing ni sawa na ya photocopy
mkuu hiyo imetulia sana hivyo mkuu ni ibox namba yako ili nipate hizo spare na wino.mashine yangu ir2318
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,433
Likes
475
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,433 475 180
mkuu faida ina range kama sh. ngap hv
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Mkuu Copier yako ni aina gani..; kama ni canon mpya IR Series, niambie takuunganishia kuna mtu anazo toner grade A unafanya refilling (200grams) unatoa copies around 4,500 anauza kwenye (15,000/=) pia kwa IR kinachoharibika sana ni thermal paper na hizi anazo kwenye (45,000/=) good quality...

Am sure kwa kununua hivi vitu kwa bei nzuri hata hio bei yako ya tshs 50 italipa tu, pia anazo na toner za HP laser printer (100grams) za kurefill as well.

By the way hii biashara its all about location kama wanafunzi ni wengi utapiga kazi mpaka mashine iwe inatoka jasho, hivyo basi bora ukiwa nazo kama mbili tena kama ni IR Series unaweza ukaiconnect ikawa kama printer na kwa kufanya hivyo unaweza ukawa unawafanyia watu printing kama kazi ipo kwenye flash kwa Tshs 250/= tu sababu cost ya printing ni sawa na ya photocopy
Mkuu niko interested pia kuhusu Printers, hivi kwa mtazamo wako Printer za Canon au Epson ni zipi zinafaa zaidi kwa mazingira ya Dar, tukizingatia uimara, upatikanaji wa spare na wino n.k?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu niko interested pia kuhusu Printers, hivi kwa mtazamo wako Printer za Canon au Epson ni zipi zinafaa zaidi kwa mazingira ya Dar, tukizingatia uimara, upatikanaji wa spare na wino n.k?
Nadhani hapa unaongelea printers inkjet na sio laser printers (kwa kufanyia printing za rangi n.k.) laser printer ni cheap kama unaprint black and white na kama unazo ir series basi unaweza ukaconnect copier yako ikawa printer (hivyo basi ukawa unafanya printing kwa bei ya photo copy)

Kama ni printing za rangi inkjet printers ni cheaper zaidi (running costs) issue ni kwamba catridges zake huwa ni bei mbaya sana hivyo inabidi ufanye refilling (na hapa issue sio kwamba printer ipi ni bora bali ni catridges zipi zinapatikana kwa urahisi hapo ulipo).., Printers inkjet ni bei ndogo sana kwa sasa kwahiyo hata ukichukua ya bei rahisi ikiharibika mara nyingi you dont need spares pesa yake inakuwa isharudi wewe unatupa na kuchukua mpya...

Watengeneza printers mara nyingi wanatengeneza na kuuza kwa bei ndogo ila faida yake wanapata kwenye mauzo ya catridges (just imagine kipindi fulani kulikuwa na inkjet printer ndogo kwa bei elfu 55 na ukinunua catridges mbili ya rangi na black ni elfu 55, hivyo basi ilikuwa bora kila wino ukiisha ununue printer mpya).., kwahiyo utakuta ili hizi kampuni zisife inabidi ziendelee kuuza wino ndio maana hizi kampuni huwa zinatisha watu kwamba refilling inaua printers (lakini hizi ni propaganda tu..)

Tukirudi kwenye swali lako hapa una option mbili.., kununua printer kulinganisha na upatikani wa catridges zake hapo ulipo kwa bei nzuri na wino ukiisha unakuwa unajaza (refill kwa kutumia sindano)...,

Option ya pili printers either canon au Epson zina kitu third parties wanaunganisha wanakiita CISS (Continuous Ink Supply System) yaani kwenye hizi printer za epson na canon wanaunganisha mirija na mitungi mpaka kwenye catridges na wewe unachofanya inakuwa unajaza mitungi nje wino ukiisha badala ya kusumbuka na sindano... (ila hapa nakushauri zaidi kama utapata canon nzuri sababu epson kama isipofanya kazi kwa muda huwa zinaziba..) na hizi CISS sina uhakika kama Dar zipo ila Nairobi kuna watu wengi sana wanauza..., ila kama wewe ni mtu wa kuprint kazi chache nakushauri chukua tu cheapest printer available ambayo catridges zake sio bei mbaya alafu utakuwa unajaza kwa sindano

Dont forget for Black and White laser printer is Cheaper (jamaa yangu ana wino wa kurefill hizi catridges zake pia...) lakini kama unayo copier ir series na unatoa copies kufanya hii kama printer is even cheaper..

Lakini for prints za rangi tumia inkjet printers
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Mkuu VOR ninashukuru sana kwa ufafanuzi wako, nadhani Canon itanifaa zaidi kutokana na maelezo uliyonipa..

Stay Blessed Bro.
 
W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
Mkuu Copier yako ni aina gani..; kama ni canon mpya IR Series, niambie takuunganishia kuna mtu anazo toner grade A unafanya refilling (200grams) unatoa copies around 4,500 anauza kwenye (15,000/=) pia kwa IR kinachoharibika sana ni thermal paper na hizi anazo kwenye (45,000/=) good quality...

Am sure kwa kununua hivi vitu kwa bei nzuri hata hio bei yako ya tshs 50 italipa tu, pia anazo na toner za HP laser printer (100grams) za kurefill as well.

By the way hii biashara its all about location kama wanafunzi ni wengi utapiga kazi mpaka mashine iwe inatoka jasho, hivyo basi bora ukiwa nazo kama mbili tena kama ni IR Series unaweza ukaiconnect ikawa kama printer na kwa kufanya hivyo unaweza ukawa unawafanyia watu printing kama kazi ipo kwenye flash kwa Tshs 250/= tu sababu cost ya printing ni sawa na ya photocopy
kaka nashukuru sana kwa msaada wako ambao umenipatia hakika sima cha kukulipa ila mungu akubariki kwa kila jambo kaka yangu.jamaa amenipigia na smipstis mselekezo yote na tunategemea next week kufanya biashara naye .ahsante sana kaka
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,441