Wana JamiiForums tukishindwa kuwa na msimamo kwenye hili, Basi JF haina tija, tuachane nayo tu

N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,520
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,520 2,000
Ila anajua mauno vajameni, hadi anatia raha kwa kweli.
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,792
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,792 2,000
Mi Nimechanganyikiwa mkuu mwanzo nilikuwa njia panda..ila watu wakaja nikaambiwa ni yeye nikashawishika, ila kuna watu wakaja na hoja nzito kuwa sio yeye nikawaamini, nilipowaamini tena watu wengine tofauti wakaja na hoja nzito zaidi kuwa ni yeye kabisa, wakaja wengine tena wakaniamisha sio yeye tena, na wengine, na wengine na wengine...Dah, kichwa kinaniuma
Pole,kunywa Panadol,tuliza akili na uachane na issue ya Gwajima,hutaiweza ni Complicated,utapoteza uhai wako bure kwa kufuatilia mambo yasio kuhusu...
 
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,507
Points
2,000
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,507 2,000
NGWAJIMA SI YULE ALIE MCHUKUWA FLORA MBASHA
 
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
2,529
Points
2,000
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
2,529 2,000
Hapa tunajadili tunaelimika/kuelimishana na kuchukua jema kuacha baya. Suluhisho kichwani mwako.
Kama hujaelewa huna tofauti na j'lao
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
kwani JF ni Mahakama au ni chama cha Mahakimu? mpaka iwe na msimamo wa kuhukumu huku ni mawazo huru anayesema ndiye au siye au asiyeelewa wote ni sawa............
Mh..
 
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,540
Points
2,000
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,540 2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
Hebu toa maoni na sababu zako kwanza kama ni yeye au siyo yeye ili nasi tuchangie.
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,057
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,057 2,000
Gwajima this Gwajima that...all day! It sucks! Mkaolewe basi....
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
7,684
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
7,684 2,000
si tumeshakubaliana kuwa imeeditiwa ama 😂 😂 😂
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,295
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,295 2,000
JF haikuanzishwa kwa ajili ya kujadili watu bali issues...
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,986
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,986 1,500
Umeamua uilete na huku baada ya kuona kule hakuna mwitikio 😂!! View attachment 1093148
Ni sawa kuwa hoja ziwe na conclusion moderators wapo walifanyie kazi hili pili tuwe na page ya ukweli.Jambo likishaongelewa linakuwa na ukweli .ukweli huu uwekwe kwenye ukurasa wake maalumu baada ya kuthibitika . Ukurasa huu uitwe ukweli
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,377
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,377 2,000
Conclusion ishafanyika kila mmoja ana jibu lake kichwani
 
isotaaaa

isotaaaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,787
Points
2,000
isotaaaa

isotaaaa

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,787 2,000
Mi Nimechanganyikiwa mkuu mwanzo nilikuwa njia panda..ila watu wakaja nikaambiwa ni yeye nikashawishika, ila kuna watu wakaja na hoja nzito kuwa sio yeye nikawaamini, nilipowaamini tena watu wengine tofauti wakaja na hoja nzito zaidi kuwa ni yeye kabisa, wakaja wengine tena wakaniamisha sio yeye tena, na wengine, na wengine na wengine...Dah, kichwa kinaniuma
chukua panado......
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
Ni sawa kuwa hoja ziwe na conclusion moderators wapo walifanyie kazi hili pili tuwe na page ya ukweli.Jambo likishaongelewa linakuwa na ukweli .ukweli huu uwekwe kwenye ukurasa wake maalumu baada ya kuthibitika . Ukurasa huu uitwe ukweli
Kweli mkuu...Halafu waiite Verified news and Facts Forum
 
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,110
Points
2,000
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,110 2,000
Mambo manne. '
1. Kama tukithibitisha NI YEYE halafu tutakuwa tumepata faida gani?
2. Unataka mtu mwenye akili timamu awe na msimamo kwa jambo ambalo hajalifanyia research? No research no right to speak.
3. Siku hizi kumetokea photoshop "iliyosoma" ambayo inaweza kuchukua picha ya kichwa chako ikakifanya kinazunguka au hata kinasema kutokana na picha ambazo zimetoka kwenye mitandao. Program hiyo inaitwa DEEP FAKE. Wameshampiga picha za namna hiyo Trump, na Obama na actors kibao Marekani, sembuse Gwajima? Kwa hiyo, na wewe kaa chonjo-adui yako akifanikiwa kupata hiyo program unaweza kukuta kuna video zinasambaa zikionyesha 'unapakatwa'
4. Kwangu mimi hata bila kujua kama picha imetengenezwa au la, kuna mambo ambayo ukiyatafakari hayaingii akilini:-
a) Video inaonyesha imerekodiwa na Gwajima ndio maana hakujificha. Sasa kama amejirekodi kwa nini kuna wakati ametoa mkono akazuia sura isionekane, wakati kama alijirekodi alifanya hivyo ili aonekane?
b) Hata picha ya huyo mwanamke nadhani ni ya kutengenezwa. Sio kawaida mtu akiwa na "mtu wake"
ambaye anachepuka naye huyo mtu akakaa 'kama gogo' kiasi hicho. Hata sauti za mwanamke zinatoka lakini haziendani na mwili wake kujigusa. Haiwezekani mtu agune tu mwili ukae kimya hivyo.
c) Mtu anayejijua kama Gwajina, na anajua ana maadui kibao, atajirekodi akingonoka kwa sababu gani hasa? Ingekuwa hata ni yeye na mke wake tungeweza kufikiri labda wamefanya hivyo ili siku ingine watazame hiyo video 'wajikumbushe'. Lakini kama alikuwa anachepuka, angejirekodi ili iweje? Na kama kuna mtu aliingia akamrekodi kwa kificho, kwa nini basi alitoa mkono kuzuia camera halafu akaendelea?
Msihukumu bila kutafakari mambo hayo. Zaidi ya hapo ni dhambi mbele ya Mungu kumsema mtu (hasa kiongozi wa dini) kwa jambo ambalo huna uhakika nayo.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,973
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,973 2,000
Ukiangalia kwa karibu kabisa ule uso wakati anarekebisha kamera ni Gwajima kabisa hivyo sina shaka ni yeye mhusika.
Sema yaonekana huyo demu alimsotea sana kumpata hivyo akataka aweke kumbukumbu zake mwenyewe awe anakumbukia bahati mbaya akalala na demu mwingine akazifuma video, huyo demu kwa hasira akazirusha kwingine likasanuka hapo.
Nimeamini maneno ya Emmanuel Mbasha
 

Forum statistics

Threads 1,306,645
Members 502,171
Posts 31,586,712
Top