Wana JamiiForums tukishindwa kuwa na msimamo kwenye hili, Basi JF haina tija, tuachane nayo tu

matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,441
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,441 2,000
ni ujinga kitaka msimamo kwa watu usiowajua.

utalazimisha hata gwajima kama yumo humu na wafuasi wake waweke msimamo wa kujipinga.

unalalamikia kitu ambacho sio sahihi.

Prof Matunduizi
 
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
703
Points
1,000
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
703 1,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
Usihofu mku jf hatujalala kuna mtaalam wa video clips tumemuagizia kutoka UK anakuja kuifanyia uchunguzi kisha atatoa majibu
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
Usihofu mku jf hatujalala kuna mtaalam wa video clips tumemuagizia kutoka UK anakuja kuifanyia uchunguzi kisha atatoa majibu
Dah, afadhali mkuu
 
Y

young super

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2013
Messages
202
Points
250
Y

young super

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2013
202 250
Mi Nimechanganyikiwa mkuu mwanzo nilikuwa njia panda..ila watu wakaja nikaambiwa ni yeye nikashawishika, ila kuna watu wakaja na hoja nzito kuwa sio yeye nikawaamini, nilipowaamini tena watu wengine tofauti wakaja na hoja nzito zaidi kuwa ni yeye kabisa, wakaja wengine tena wakaniamisha sio yeye tena, na wengine, na wengine na wengine...Dah, kichwa kinaniuma
asa umesimama wapi mkuuu
 
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
1,944
Points
2,000
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
1,944 2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
Ni yeye
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,805
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,805 2,000
Nilivyoona kichwa cha uzi nikajua tumchangie zawadi ya kumbukumbu ya kuzaliwa Max, inamaana katika mambo yoote yanayoendelea au tetesi zinazovuma kuhusu siasa, watu maarufu na matukio mengine, hili pekee ndio umeona lituunganishe JF tuwe na msimamo mmoja?

Acha watu wabaki na mitazamo yao na fikra huru jinsi wanavyochambua na kutazama mambo mkuu.
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
Nilivyoona kichwa cha uzi nikajua tumchangie zawadi ya kumbukumbu ya kuzaliwa Max, inamaana katika mambo yoote yanayoendelea au tetesi zinazovuma kuhusu siasa, watu maarufu na matukio mengine, hili pekee ndio umeona lituunganishe JF tuwe na msimamo mmoja?

Acha watu wabaki na mitazamo yao na fikra huru jinsi wanavyochambua na kutazama mambo mkuu.
Ndio kuna mambo mengi yanaishia juu kwa juu, ila Hili limetikisa sana nchi..lazima conclusion ipatikane
 
V

vexozanzhu

Senior Member
Joined
Mar 1, 2019
Messages
109
Points
250
V

vexozanzhu

Senior Member
Joined Mar 1, 2019
109 250
kwani JF ni Mahakama au ni chama cha Mahakimu? mpaka iwe na msimamo wa kuhukumu huku ni mawazo huru anayesema ndiye au siye au asiyeelewa wote ni sawa............
 

Forum statistics

Threads 1,307,008
Members 502,311
Posts 31,599,253
Top