Wana JamiiForums tukishindwa kuwa na msimamo kwenye hili, Basi JF haina tija, tuachane nayo tu

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Wakuu unajua JF bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. JF inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
 

malisoka

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,863
2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
SIO YEYE!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
142,266
2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
Nadhani hatufungamani na mambo kiimani bali hii ni platform huru kwa ajili ya mijadala mbalimbali, kupeana elimu na ufahamu.. Hatuna utaratibu wa kutoa maamuzi ama msimamo kwenye mambo yanayotokea kwenye jamii
 

jaranono

JF-Expert Member
Jun 24, 2015
1,383
2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
wewe unasemaje? tuanzia hapo!
 

Stoneboy

Senior Member
Apr 4, 2019
102
250
Bado fumbo sana ilankwa akili ya haraka haraka ukiangalia hata kama wakibaini ni yy hawqtasema bayana watalificha kapuni kilinda heshima ake na tutabaki kusema sio yy
 

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
wewe unasemaje? tuanzia hapo!
Mi Nimechanganyikiwa mkuu mwanzo nilikuwa njia panda..ila watu wakaja nikaambiwa ni yeye nikashawishika, ila kuna watu wakaja na hoja nzito kuwa sio yeye nikawaamini, nilipowaamini tena watu wengine tofauti wakaja na hoja nzito zaidi kuwa ni yeye kabisa, wakaja wengine tena wakaniamisha sio yeye tena, na wengine, na wengine na wengine...Dah, kichwa kinaniuma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom