Wana JamiiForums tukishindwa kuwa na msimamo kwenye hili, Basi JF haina tija, tuachane nayo tu


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
Wakuu unajua JF bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. JF inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,916
Points
2,000
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,916 2,000
mimi mwenyewe bado nipo dilemma
 
L

long day

Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
92
Points
125
Age
23
L

long day

Member
Joined Apr 30, 2019
92 125
Kwa hiyo mkuu acha kututania basi ina maana kuanzia video mpaka utetezi alioutoa, bado uturudishe nyuma kuuliza kama ni yeye au si yeye? hebu pitia utetezi wake, Yule ni yeye na amethibithisha zaidi kwa kushindwa kuonesha ufeki wa ile video upo wapi amebaki anatapatapa tu.
 
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,603
Points
2,000
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,603 2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
SIO YEYE!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,819
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,819 2,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
Nadhani hatufungamani na mambo kiimani bali hii ni platform huru kwa ajili ya mijadala mbalimbali, kupeana elimu na ufahamu.. Hatuna utaratibu wa kutoa maamuzi ama msimamo kwenye mambo yanayotokea kwenye jamii
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
Nadhani hatufungamani na mambo kiimani bali hii ni platform huru kwa ajili ya mijadala mbalimbali, kupeana elimu na ufahamu.. Hatuna utaratibu wa kutoa maamuzi ama msimamo kwenye mambo yanayotokea kwenye jamii
Swala kubwa sana hili..Ni lazima tuwe na msimamo kama kundi
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
746
Points
1,000
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
746 1,000
Wakuu unajua hii forum bila kuwa na msimamo itavunjika. Ni lazma kama Great Thinkers tuwe na msimamo. Sio mambo yanatokea yaniashia juu juu bila kufanya conclusion yoyote. Forum inakuwa haina maana kabisa. So mi nataka kujua.. tumeconclude vipi hii ishu ya Gwajima. Ni yeye au sio yeye.
wewe unasemaje? tuanzia hapo!
 
agreyfaza

agreyfaza

Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
53
Points
125
agreyfaza

agreyfaza

Member
Joined Apr 4, 2019
53 125
Bado fumbo sana ilankwa akili ya haraka haraka ukiangalia hata kama wakibaini ni yy hawqtasema bayana watalificha kapuni kilinda heshima ake na tutabaki kusema sio yy
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,805 2,000
wewe unasemaje? tuanzia hapo!
Mi Nimechanganyikiwa mkuu mwanzo nilikuwa njia panda..ila watu wakaja nikaambiwa ni yeye nikashawishika, ila kuna watu wakaja na hoja nzito kuwa sio yeye nikawaamini, nilipowaamini tena watu wengine tofauti wakaja na hoja nzito zaidi kuwa ni yeye kabisa, wakaja wengine tena wakaniamisha sio yeye tena, na wengine, na wengine na wengine...Dah, kichwa kinaniuma
 

Forum statistics

Threads 1,296,038
Members 498,510
Posts 31,232,251
Top