Wana Jamii Forum naombeni msada wenu namimi pia najua humu kuna wataalamu sana

TULIMAJE

Member
Jun 14, 2017
91
125
Nina Blog yangu pia inaitwa QUALITY OPPORTUNITY NEWS Nashindwa jinsi ya kutengeneza pages (mfano ukiscrow hadi mwisho kuwe na Neno next au previous kabla hujafunguwa post moja wapo mfano 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10) Lengo ni kuzipata post za nyuma maana ukiclick load more inazunguka tuu sasa badala ya load more iwe namba.

Nitafanyaje wadau au niingie wapi ili kuipata hiyo sehemu ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom