Wana IT, Kuna kazi gani uliyowahi kuifanya vizuri, na hadi leo unajikubali?


Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
11
Likes
14
Points
5
Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined May 17, 2016
11 14 5
Kwa mimi ni kuweza kuweka hewani app ya kijamii isiyo ya kuingiza faida ya kuwezesha watu kujitolea kuchangia damu. Vipi wewe???
 
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
547
Likes
592
Points
180
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
547 592 180
Kudumbukiza betrii za Panasonic zilikwisha tumika kwenye tundu la choo kwa masaa mawili nilivyotoa nikaweka kwenye redio ya National kitu ikapiga mziki mpaka majogoo
 
Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
11
Likes
14
Points
5
Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined May 17, 2016
11 14 5
Kudumbukiza betrii za Panasonic zilikwisha tumika kwenye tundu la choo kwa masaa mawili nilivyotoa nikaweka kwenye redio ya National kitu ikapiga mziki mpaka majogoo
hihihihhihi!
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,777
Likes
14,225
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,777 14,225 280
Ngoja waje
 
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
723
Likes
602
Points
180
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
723 602 180
Kudumbukiza betrii za Panasonic zilikwisha tumika kwenye tundu la choo kwa masaa mawili nilivyotoa nikaweka kwenye redio ya National kitu ikapiga mziki mpaka majogoo
Hahahaha
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
1,864
Likes
1,236
Points
280
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
1,864 1,236 280
nilifanikiwa kuwasha taa kwa kutumia meseji ya sim, na nikaopoa toto la udbs, kitambo icho
 
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
1,306
Likes
1,209
Points
280
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified Member
Joined Jun 20, 2017
1,306 1,209 280
ni my first website hapo ndo kwanza nimejifunza html na php yan ilikuwa complete system nikalipwa usd 280 ilikuwa pesa nying kwangu had leo kila siku nakumbuka
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891