Wana CHADEMA huu ni muda ambao Mungu ameutoa, utumike vema


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Kwa ufupi ningependa kuwakumbusha wana CHADEMA wote kuwa muda huu ambao magamba wamehamanika kudai kadi yao toka kwa Kamanda Dr. Slaa na kusahau wajibu wao. Kwetu sisi ndio muda muafaka ambao Mungu ameutoa tuutumie kujenga chama.
Hivyo kuna kila sababu ya kutumia muda huu kuhamasishana katika kutengeneza chama imara.

VIVA CDM.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
Kwa ufupi ningependa kuwakumbusha wana cdm wote kuwa muda huu ambao magamba wamehamanika kudai kadi yao toka kwa Kamanda Dr. Slaa na kusahau wajibu wao. Kwetu sisi ndio muda muafaka ambao Mungu ameutoa tuutumie kujenga chama.
Hivyo kuna kila sababu ya kutumia muda huu kuhamasishana katika kutengeneza chama imara.
VIVA CDM.
Saa ya ukumbozi ni sasa..
 
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
653
Points
195
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
653 195
Huwezi kuwa mtu imara kama hutopita katika matatizo na vipingamizi mbalimbali. Vituko vyote vinavyotokea sasa vitapita na CHADEMA itaimarika zaidi kuliko ilivyo sasa. Nawaomba msife moyo wala kukata tamaa kwani matatizo yanapozidi kuwa makubwa ndio yanapoelekea kwisha (when the going gets tough, the toughs get going). Vibaraka wachache walioamua kutumikia matumbo yao na kusahau mustakabali wa watoto na wajukuu wao watakuja kuhukumiwa na historia (2015).
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Ni kweli mkuu hii ni vita ya ukombozi wa taifa letu,kuna wengine wataishia njiani,kuna wengine watakata tamaa,kuna wengine watatubeza,hayo yote ni sehemu ya kukomboa taifa letu.mungu wabariki viongozi wa cdm freeman,dr slaa,zitto na wengineo. God bles TANZANIA.
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
Na shangaa watu wanakufa moyo kwa maneno ya yule mwanasesere
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top