Wana CCM tunahujumu juhudi za Rais Samia. Tuacheni Unafiki sisi wenye Tunaikwamisha Serikali

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
3,334
2,000
CCM ina wanachama zaidi ya Mil 8. Chanjo zimeletwa kwa watu Mil 1.

Mwenyekiti wa Chama kasema watu wakachanje naye akaenda chanja kama mfano. Mpaka leo chanjo si zaidi ya 400,000. Hii ni Hujuma. Tena hujuma ya wazi kabisa.

Kwa wanawachama wetu zaidi ya Mil 8 nchi nzima tungekuwa tunagombania kuchanjwa na tunataka Serikali ilete nyingine.

Badala yake nadhani hata zilizopo zitakuwa zime expire maana ni muda sana na zinaishi kutegemeana na mazingira. Hazijaisha na hakuna tena kelele. Hii si sawa. Je hatumwamini Mwenyekiti wetu?

Mnadhani anajisikiaje kuona yeye na kundi dogo tu la watu ndo wamechanja?
 

damper

JF-Expert Member
Feb 27, 2011
689
1,000
Hahaha! Hongera kwa kufikirisha akili.

Lakini bado kasema sio LAZIMA kuchanjwa.
 

Lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
6,204
2,000
Hakuna mtanzania mpumbavu wa kuchoma ovyoovyo chanjo za majaribio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom