Wana CCM tuache kumdanganya Rais wetu,ushindi safari hii ni wa moto

happymwashi

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
965
2,000
Una ubaridi wewe..nenda huko vijijini uone watu walivyo na uelewa wa mambo...Kakako anakubalika Chato zaidi
Hakuna lolote. Miaka 5 iliyopita kulikuwa na Lowasa na hakuna la maana lililofanyika, sembuse sasa ambapo upinzani ni sawa na kivuli (hakuna mtu).
Inajulikana, kuwe na upinzani imara au kivuli, nani atashinda.
Bila katiba mpya maguful ndiye rais Tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom