Wana CCM Newala Wampongeza Rais Kikwete kwa Ushindi wa Kishindo


S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Hivi wanajamii hivi huu ushindi wa kishindo ndiyo upi huo? Je ni wa kishindo kwa sababu alishinda kwa kura 61% au kwa mazingitra ya utata wa matokeo yaliyokuwa yanatangazwa na NEC?
Nipi hapa Newala na kuna shmrashamra ya kumpongeza Rais Kikwete kwa ushindi huo wa Kishindo.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Hawana kazi hao. Let the dead bury their dead.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Waelezeni waendelee kulima korosho na mazao mengine waachane na upupu!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Hao si ndo walimzomea Mkuchika wao mbele ya Pinda mwaka jana kuhusu ukosefu wa maji? Mi nadhani huyo Mkuchika hakushinda ubunge, alifaidika kwa kura za kuchakachuliwa.
 
K

kamsamba

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
K

kamsamba

Member
Joined Nov 10, 2010
22 0 0
Nadhani hao ndugu zangu kwanza hawana cha kufanya,alafu kishindo gani hicho kwani asilimia 61 na asilimia 80 za mwaka 2005 kipi kishindo?tuwapeleke darasani wakasome hesabu za sehemu na asilimia.
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Ushindi wa vishindo una tafsiri nyingi!!! Kwa mazingira tuliyonayo katika uchaguzi wa 31.10.2010 Kikwete alipata ushindi wa vishindo vya wizi na dhuluma kwa wapigakura karibu milioni 20-na kuwafanya waonekane waliopiga kura ni milioni 8.6 tu-ni vishindo vya aibu na fedheha!!!!!!!!!!!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Na watakula sana CHAMAKI NJANGA miaka 5 ijayo
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Hivi wanajamii hivi huu ushindi wa kishindo ndiyo upi huo? Je ni wa kishindo kwa sababu alishinda kwa kura 61% au kwa mazingitra ya utata wa matokeo yaliyokuwa yanatangazwa na NEC?
Nipi hapa Newala na kuna shmrashamra ya kumpongeza Rais Kikwete kwa ushindi huo wa Kishindo.
Ni ushindi wa kishindo cha uchakachuaji-wanabadilisha tu maneno, lakini truth remains kuwa ni ushindi wa vishindo vya wizi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Let the dead bury their dead
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ushindi w kishindo upi huo?
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Kinawakera nini CCM inapo pongezana?
 

Forum statistics

Threads 1,237,733
Members 475,675
Posts 29,298,906