Wana CCM Arusha walisukuma gari la Lowassa Mzee wa maamuzi magumu kwa furaha ya kumuona.


M

mwamkata muhamad

Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

mwamkata muhamad

Member
Joined Jul 27, 2012
19 0 0
Nguvu ya Edward Lowassa kisiasa ilidhihirika katika ziara ya Katibu Mkuu mpya wa CCM Abdulrahman Kinana na ujumbe wake mkoani Arusha. Kila walipofika, Lowassa alishangiliwa sana.

Kali ilikuwa kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid alikuwa wa mwisho kupanda jukwaani, pale jina lake lilipotajwa uwanja ulilipuka na mara baada ya hotuba yake ilibidi walinzi wake kufanya kazi ya ziada na kuzuia watu waliyotaka kumgusa na kumsahau mgeni rasmi.

Gari lake lilisukumwa hadi nje ya uwanja huku kina mama wakilifuta kwa kanga zao.
Huyo ndiyo Edward Lowassa
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,381
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,381 280
Kusukumizwa hata Mrema alisukumizwa...kiko wapi??? vionjo tu vya dunia hivyo.....imepita hiyo.
 
Warue

Warue

Senior Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
152
Likes
144
Points
60
Warue

Warue

Senior Member
Joined Aug 9, 2012
152 144 60
Mwenye namba ya lowasa anaeweza kuniunganisha na lowasa aniinbox. I hate all except Lws. He is a pragmaticand visionary leader
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Ana pesa ya kuwalipa kwa kazi hiyo
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,055
Likes
895
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,055 895 280
Hata chama cha ngumi za ridhaa zina Rais
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,950
Likes
1,914
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,950 1,914 280
mwamkata muhamad kwani hukusikia ya kwamba aliwalipa wale waliokawa wanafanya kazi ile??

Maisha yenyewe pale arachuga ni magumu
50elfu kwa ajili tuh ya dk 5 za kusukuma gari lake sasa kwanin vijana wasichangamkie deal??
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Wakuu tuache wivu Fisadi Lowassa anapendwa sana na wanaCCM walio wengi.
Huu ni ukweli mchungu sana kwa baadhi ya watu.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Nguvu la Edward Lowassa kisiasa ilidhihirika katika ziara ya Katibu Mkuu mpya wa CCM Abdulrahman Kinana na ujumbe wake mkoani Arusha.Kila walipofika, Lowassa alishangiliwa sana. Kali ilikuwa kwenye uwanja wa Sheikh Amri Abeid alikuwa wa mwisho kupanda jukwaani, pale jina lake lilipotajwa uwanja ulilipuka na mara baada ya hotuba yake ilibidi walinzi wake kufanya kazi ya ziada na kuzuia watu waliyotaka kumgusa na kumsahau mgeni rasmi. Gari lake lilisukumwa hadi nje ya uwanja huku kina mama wakilifuta kwa kanga zao.
Huyo ndiyo Edward Lowassa
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni,EL ni mtu anayekubalika,na hata zile kashfa za ufisadi wa Richmond yeye alikuwa ni mbuzi wa Kafara tu,nyie subiri muone kivumbi cha mwaka 2015 na tayari ameapa kulikomboa jimbo la Arusha mjini endapo rufaa ya Lema itatupiliwa mbali.
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,734
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,734 5 0
Yalikuwa maigizo hata wao wanajua arusha walichemka!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wakuu tuache wivu Fisadi Lowassa anapendwa sana na wanaCCM walio wengi.
Huu ni ukweli mchungu sana kwa baadhi ya watu.
Katika hilo hakuna ubishi hata kidogo mkuu,tatizo ni moja tu kwamba watu mara zote hawataki kuukubali ukweli,lakini huyu jamaa anakubaika kuanzia kwa viongozi wa chama,pamoja na wananchama wale wa kawaida katika nchi hii,isipokuwa tu wale ambao wana chuki zao binafsi.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,438
Likes
2,398
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,438 2,398 280
mwamkata muhamad Weka picha acha longo longo
 
Last edited by a moderator:
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Likes
75
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 75 145
kwani hukusikia ya kwamba aliwalipa wale waliokawa wanafanya kazi ile??

Maisha yenyewe pale arachuga ni magumu
50elfu kwa ajili tuh ya dk 5 za kusukuma gari lake sasa kwanin vijana wasichangamkie deal??
hata ingekuwa mimi ningesukuma,easy money
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Wakuu tuache wivu Fisadi Lowassa anapendwa sana na wanaCCM walio wengi.
Huu ni ukweli mchungu sana kwa baadhi ya watu.
Tayari umesema anapendwa na wanaccm walio wengi sasa unataka nini ungesema anapendwa na watanzania wengi ningekuona chizi lakini kama anapendwa na wanaccm basi hayo ni mapenzi ya wanaccm siyo ya watanzania usirudi tena utanipeleka bani tena leo
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni,EL ni mtu anayekubalika,na hata zile kashfa za ufisadi wa Richmond yeye alikuwa ni mbuzi wa Kafara tu,nyie subiri muone kivumbi cha mwaka 2015 na tayari ameapa kulikomboa jimbo la Arusha mjini endapo rufaa ya Lema itatupiliwa mbali.
Mkuu hapo umepitiliza sana.
Arusha mjini kurudi CCM ni sawa na ndoto za kichaa.

Ni yeye Lowassa alihusika sana jimbo hili kwenda CHADEMA baada ya kumuunga mkono Dr.Batrida Buriani 2005.

Mkuu Lowassa anapendwa sana na WanaCCM wengi ambapo kwa Arusha mjini ni kama hakuna wanaCCM.

Infact hata Lowassa 2015 akigombea ubunge wa Arusha mjini nina uhakika hata robo ya kura hata pata.
 

Forum statistics

Threads 1,215,694
Members 463,371
Posts 28,557,035