Wamiliki wa nyumba kwa kutopangisha wasiooa mnazingua

Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
316
Points
500
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
316 500
hata mm sikupangishi na hapa nilipo sijaoa lakin wapangaji wangu lazima wawe wameoa
Sasa hapo we unahofia nini. Maana kilichokufanya mpaka sasa uwe hujaoa ndo hicho kilichomfanya mpangaji wako awe hajaoa. Au ratiba ya usafi nje
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,623
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,623 2,000
Wanazingua sana wenye nyumba nimekutana nyumba si chini ya tatu wakisema hivyo wanafikiri kuoa kama kupoint nguo
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,623
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,623 2,000
Kuna mama mmoja nilienda kupanga kwake akanipa sharti niwe na mke kama sina mke nichangie buku ya usafi wa choo kila siku dah nikapotezea
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
331
Points
500
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
331 500
Nyumba nlotoka kuhama nlifanyiwa fitina na mama mwenye nyumba ili nihame.Hataki mabachelor katuhamisha wote.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,664
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,664 2,000
nlkua naweza ku afford chumba hata cha laki (shinyanga) lkn nliishia kukaa chumba cha af15
but nliinjoy make nlkua sjawah ku expiriance kukaa na wapangaji zaidi ya kumi 😂😂😂

Ila according to utafiti nlofanya wamiliki wa nyumba wanao ishi papohapo na wapangaji ndio hawataki mabachela!!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,328
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,328 2,000
Hivi nyie wamiliki wa nyumba mmekuaje? Kwa hili mnazingua sana shida yenu ni pesa au??

Toka last week nahangaika sehemu ya kupanga, nimenda almost sehem 3 eti mwenye nyumba anakwambia hapangaishi kwa vijana ambao hatujaoa sasa sisi tuna nini?

Kwamba hatulipi kodi??. Maendeleo hayana chama hivi ndo huu utararibu upya umeanza au?
Labda wana vibinti mapepe. Au hawana imani na wake zao.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
Kwani wamekwambia upeleke cheti cha ndoa,we wambie umeoa wapatie kodi yao halafu ishi kistaarabu watabadili mawazo yao ya kijinga kufikiria kila bachelor ni muaribifu
 
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
177
Points
250
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
177 250
Ila kama unataka uishi vzuri usikae na mwenye nyumba sehemu moja...jamaa angu aliwahi kuacha kodi yake kisa mwenye nyumba kila siku saa 2 asubuhi anazima main switch mpk jioni kama mgao wa umeme na pesa ya umeme wanachangia 15k kila mwezi.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,171
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,171 2,000
Kuna baadhi ya wenye Nyumba masharti yao kwa kweli hayana Msingi hata kidogo.

Mtu anakulipa chako hayo mengine wewe Mwenye Nyumba hayakuhusu.

Kama mpangaji wako anakula BATA, mwache ale BATA ilimradi tu hakudhuru, na akubugudhi.

Kama ni Mtu wa kujiachia, mwache ajiachie.

Maisha tu haya
Mie mtu akitaka kupanga kwenye nyumba yangu, swali la kwanza aniambie shughuli yake halali inayompatia riziki.
Basi watafuta nyumba wengi "wananichukia" kwa hilo. Sipendi kuwa na mpangaji mfano anategemea kuuza Kei au bhangi au hata mambo ambayo sio ya halali
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,171
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,171 2,000
Hivi nyie wamiliki wa nyumba mmekuaje? Kwa hili mnazingua sana shida yenu ni pesa au??

Toka last week nahangaika sehemu ya kupanga, nimenda almost sehem 3 eti mwenye nyumba anakwambia hapangaishi kwa vijana ambao hatujaoa sasa sisi tuna nini?

Kwamba hatulipi kodi??. Maendeleo hayana chama hivi ndo huu utararibu upya umeanza au?
Pole japo hii thread yako inatia mashaka, kwa kuwa kuna hii hapa inaonesha umepanga tayari
https://www.jamiiforums.com/threads/nyie-mnao-wapangia-nyumba-wake-zenu-wanaliwa-huku.1621640/
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,726
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,726 2,000
Mkuu tafuta nyumba wanazokaa mabaria tupu mnakaa ila kuonana ni baada ya miezi kadhaa
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
230
Points
250
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
230 250
Unasemaje hujaoa asee? ukifika nenda kiheshima sema Umeoa na mkeo mnakuja nae,Mpe HELA ya mwaka mzima kisha muage kwa heshima ikibidi hata goti piga (akili kumkichwa)

Ukiondoka ukileta vyombo unaingiza usiku wa saa 8 hv kila mtu kalala,Hamuonani na faza house hata wiki nzima maana unatoka asubuhi unarudi usiku,na hawezi kuku uliza eti MKEO YUKO WAPI? ikitokea kakuuliza mwambie yupo ndani anatumbo la bleed linamsumbua,hawezi kwambia ebu nikamuone.

Kaa hiyo nyumba kimachale kwa miezi hata miwili (Hapo unampa taiming ya yeye kuila kodi) baada ya mwezi ukishaona faza house kodi hana,Muonyeshe makucha yako..Akikuuliza mkeo yuko wapi (mjibu kasafiri),yani kua zako na adabu na endelea na maisha yako,akizidi kuku uliza uliza mchane makvu (dingilai mke wangu wanini ase mbona sikuelewi)

Atakausha na atakoma kuku uliza uliza.

NOTE:

Hakikisha hata kama hajamuona mkeo usije ukaleta demu home,kula vimeo vyako huko huko njiani,usilete nyumbani vimeo.

Hakikisha umesoma mkataba vizuri kusiwe na kipengele kimesema "marufuku mpangaji asie na mke" kama mashari yapo mengine ila hicho kipande hamna (TAMBA SANA HANA LA KUKUFANYA) ila kama kuna hicho kipengele aseee sikushauri hata UFATE USHAURI WANGU HAPO JUU.
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,247
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,247 2,000
Unasemaje hujaoa asee? ukifika nenda kiheshima sema Umeoa na mkeo mnakuja nae,Mpe HELA ya mwaka mzima kisha muage kwa heshima ikibidi hata goti piga (akili kumkichwa)

Ukiondoka ukileta vyombo unaingiza usiku wa saa 8 hv kila mtu kalala,Hamuonani na faza house hata wiki nzima maana unatoka asubuhi unarudi usiku,na hawezi kuku uliza eti MKEO YUKO WAPI? ikitokea kakuuliza mwambie yupo ndani anatumbo la bleed linamsumbua,hawezi kwambia ebu nikamuone.

Kaa hiyo nyumba kimachale kwa miezi hata miwili (Hapo unampa taiming ya yeye kuila kodi) baada ya mwezi ukishaona faza house kodi hana,Muonyeshe makucha yako..Akikuuliza mkeo yuko wapi (mjibu kasafiri),yani kua zako na adabu na endelea na maisha yako,akizidi kuku uliza uliza mchane makvu (dingilai mke wangu wanini ase mbona sikuelewi)

Atakausha na atakoma kuku uliza uliza.

NOTE:

Hakikisha hata kama hajamuona mkeo usije ukaleta demu home,kula vimeo vyako huko huko njiani,usilete nyumbani vimeo.

Hakikisha umesoma mkataba vizuri kusiwe na kipengele kimesema "marufuku mpangaji asie na mke" kama mashari yapo mengine ila hicho kipande hamna (TAMBA SANA HANA LA KUKUFANYA) ila kama kuna hicho kipengele aseee sikushauri hata UFATE USHAURI WANGU HAPO JUU.
Ahsante mkuu inaonesha ww mtaalam sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,552
Top