Wamiliki wa nyumba kwa kutopangisha wasiooa mnazingua

Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,914
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,914 2,000
Sijawahi kuexperience hilo.
Lakini pia huwezi kufananisha mabinti na wanaume katika hili maana angalau sie huwa tuna ile soni ya kuzaliwa, sio rahisi kubadili badili wanaume kila siku unapoishi.
Tofauti na nyie ambao huwa mnafikia hatua hadi ya kuazimana room na washikaji kwaajili ya kufanyia uzinzi
Na sifa ya mabaharia ni kusaidiana kama hivyo
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,304
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,304 2,000
NDO MAANA MIMI NIMEAMUA NIENDELEE KUKAA HAPAHAPA HOME NIGOMBANIE REMOTE NA MZEE
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
4,077
Points
2,000
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
4,077 2,000
We unapanga nyumba za aina gani mkuu? Mwenye nyumba anakuwa anaishi hapo hapo, ama?

Mbona sehemu ninazozijua mimi wamiliki wanaprefer bachelor, tena mmoja aliweka sharti la kuwa hapokei kijana aliyeoa wala single lady?!
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,247
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,247 2,000
We unapanga nyumba za aina gani mkuu? Mwenye nyumba anakuwa anaishi hapo hapo, ama?

Mbona sehemu ninazozijua mimi wamiliki wanaprefer bachelor, tena mmoja aliweka sharti la kuwa hapokei kijana aliyeoa wala single lady?!
Mwenye nyumba hakai ila sijui why
 
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
177
Points
250
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
177 250
Wenye nyumba wengine hawataki mabachelor sababu wanasumbua kwenye kufanya usafi.
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,714
Points
2,000
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,714 2,000
Kuna baadhi ya wenye Nyumba masharti yao kwa kweli hayana Msingi hata kidogo.

Mtu anakulipa chako hayo mengine wewe Mwenye Nyumba hayakuhusu.

Kama mpangaji wako anakula BATA, mwache ale BATA ilimradi tu hakudhuru, na akubugudhi.

Kama ni Mtu wa kujiachia, mwache ajiachie.

Maisha tu haya
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,247
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,247 2,000
Kuna baadhi ya wenye Nyumba masharti yao kwa kweli hayana Msingi hata kidogo.

Mtu anakulipa chako hayo mengine wewe Mwenye Nyumba hayakuhusu.

Kama mpangaji wako anakula BATA, mwache ale BATA ilimradi tu hakudhuru, na akubugudhi.

Kama ni Mtu wa kujiachia, mwache ajiachie.

Maisha tu haya
Kabisaa kuna wengine wanakupa mashart hawataki kuona unaongiza wanawake, sasa unajiuliza wanataka niingize kuku au
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,020
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,020 2,000
Hamfanyi wachafu wakubwa ninyi
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top