Wamiliki wa nyumba kwa kutopangisha wasiooa mnazingua

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
61,006
Points
2,000

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
61,006 2,000
Hata mabint wanafanyiwa hvo?
Sijawahi kuexperience hilo.
Lakini pia huwezi kufananisha mabinti na wanaume katika hili maana angalau sie huwa tuna ile soni ya kuzaliwa, sio rahisi kubadili badili wanaume kila siku unapoishi.
Tofauti na nyie ambao huwa mnafikia hatua hadi ya kuazimana room na washikaji kwaajili ya kufanyia uzinzi
 

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,431
Points
2,000

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,431 2,000
Sijawahi kuexperience hilo.
Lakini pia huwezi kufananisha mabinti na wanaume katika hili maana angalau sie huwa tuna ile soni ya kuzaliwa, sio rahisi kubadili badili wanaume kila siku unapoishi.
Tofauti na nyie ambao huwa mnafikia hatua hadi ya kuazimana room na washikaji kwaajili ya kufanyia uzinzi
Me sina tabia hzoo
 

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
1,016
Points
2,000

tempid

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
1,016 2,000
Hivi nyie wamiliki wa nyumba mmekuaje?? Kwa hili mnazingua sana shida yenu ni pesa au?? toka last week nahangaika sehemu ya kupanga, nimenda almost sehem 3 eti mwenye nyumba anakwambia hapangaishi kwa vijana ambao hatujaoa sasa sisi tuna nini?? Kwamba hatulipi kodi??. Maendeleo hayana chama hivi ndo huu utararibu upya umeanza au??
Dawa yao ni kujenga yako
 

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,511
Points
2,000

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,511 2,000
Wengine hawataki walioowa kupunguza makelele ya watoto na matumizi ya umeme na hasa kama mnashea luku, mama wengine wanaangalia tv masaa yote na huku subwoofer inatema taarab mda wote.
 

Forum statistics

Threads 1,345,002
Members 516,112
Posts 32,843,213
Top