Wamiliki wa nyumba kwa kutopangisha wasiooa mnazingua

Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
60,357
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
60,357 2,000
Hata mabint wanafanyiwa hvo?
Sijawahi kuexperience hilo.
Lakini pia huwezi kufananisha mabinti na wanaume katika hili maana angalau sie huwa tuna ile soni ya kuzaliwa, sio rahisi kubadili badili wanaume kila siku unapoishi.
Tofauti na nyie ambao huwa mnafikia hatua hadi ya kuazimana room na washikaji kwaajili ya kufanyia uzinzi
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,247
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,247 2,000
Sijawahi kuexperience hilo.
Lakini pia huwezi kufananisha mabinti na wanaume katika hili maana angalau sie huwa tuna ile soni ya kuzaliwa, sio rahisi kubadili badili wanaume kila siku unapoishi.
Tofauti na nyie ambao huwa mnafikia hatua hadi ya kuazimana room na washikaji kwaajili ya kufanyia uzinzi
Me sina tabia hzoo
 
T

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
941
Points
1,000
T

tempid

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
941 1,000
Hivi nyie wamiliki wa nyumba mmekuaje?? Kwa hili mnazingua sana shida yenu ni pesa au?? toka last week nahangaika sehemu ya kupanga, nimenda almost sehem 3 eti mwenye nyumba anakwambia hapangaishi kwa vijana ambao hatujaoa sasa sisi tuna nini?? Kwamba hatulipi kodi??. Maendeleo hayana chama hivi ndo huu utararibu upya umeanza au??
Dawa yao ni kujenga yako
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,513
Points
2,000
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,513 2,000
Wengine hawataki walioowa kupunguza makelele ya watoto na matumizi ya umeme na hasa kama mnashea luku, mama wengine wanaangalia tv masaa yote na huku subwoofer inatema taarab mda wote.
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,247
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,247 2,000
Wengine hawataki walioowa kupunguza makelele ya watoto na matumizi ya umeme na hasa kama mnashea luku, mama wengine wanaangalia tv masaa yote na huku subwoofer inatema taarab mda wote.
Hahahha huwa na prefer kila mtu na luku yake
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
7,377
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
7,377 2,000
Inabidi uigize umeoa...mke yuko kijijini
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top