Wamikoani: Tutawaona vijana wa Julio live leo? Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wamikoani: Tutawaona vijana wa Julio live leo? Msaada

Discussion in 'Sports' started by matunge, Apr 30, 2011.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wakuu naomba msaada!! kufahamishwa ni TV gani itaonesha mechi kati ya Vijana wa Julio na Cobs wa Uganda??
     
  2. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo utakapojua kuwa bado tz tuko nyuma sana katika tasinia ya habari.Hiyo ilitakiwa maafisa wa habari wa tff kuwajuza wananchi kama kuna muhafaka wowote wa kuonesha kwenye tv yoyote but wako kimya,ili ni tatizo kubwa la nchi yetu kufanya mambo kwa kubahatisha.
    Nakushauri tune Star,na kodoakodoa kwa tbc1
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kaka Bendera ya bati, kwani tupo mbele kwenye tasnia ipi?
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umenena kweli
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,663
    Likes Received: 2,585
    Trophy Points: 280
    Ya umbeya,wizi/ufisadi,majungu,ushoga,umalaya,uchawi,njaa na umasikini!
     
  6. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkulu Yericko,naona umenisaidia sana kujibu hilo swali kwa mwana JF mwenzetu make ni kama umewaza na kuyaleta mawazo yangu vivyo hivo,yaani umekopi na kupesti.
     
  7. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,527
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    Najiuliza sana hivi hiki ndo alichofukuziwa Tido Mhando?jamani sijuhi niongeeje,hivi hii TBC jamani mbona inatuumiza hvi sie watanzania wanyonge,kwanini???kwanini tunapata shida ya kuuona mpira wetu hata unaochezwa hapa kwetu,hii TBC ina maana kazi yao ni kuonyesha upuuzi wa CCM tu hapa Tanzania? Niko naangalia Mozambique TV wanaonesha ligi ya kwao daily,sie hapa TBC wanashinda wanaonesha tamthilia, ni nani aliwaambia sisi tunahtaji hzo filamu za kifara? Hata wakati Taifa stars ikiwa Msumbiji juzi, hatukuonyeshwa mechi hyo,sasa mie najiuliza shirika limebnafsishwa ama imekuwa kampuni ya ccm,taharifa za habari mnatuchagulia,timu zetu kwenye mechi za kimataifa hamtuonyeshi,WHO YOU THINK ARE YOU TBC IN THIS COUNTRY???FOR WHOM ARE YOU? COCROACHES,OAKS.BABOONS,REBELS,STUPID,FOOLS,CURSED

    Natamani kwenda pale bamaga nikairipue hii Tanzania Broadcasting for CCM,INAUMA SANA NDUGU ZANGU,I WISH NISINGEZALIWA TANZANIA,
     
  8. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,527
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    Najiuliza sana hivi hiki ndo alichofukuziwa Tido Mhando?jamani sijuhi niongeeje,hivi hii TBC jamani mbona inatuumiza hvi sie watanzania wanyonge,kwanini???kwanini tunapata shida ya kuuona mpira wetu hata unaochezwa hapa kwetu,hii TBC ina maana kazi yao ni kuonyesha upuuzi wa CCM tu hapa Tanzania? Natamani kwenda pale bamaga nikairipue hii Tanzania Broadcasting for CCM,INAUMA SANA NDUGU ZANGU,I WISH NISINGEZALIWA TANZANIA,
     
Loading...