Wamarekani wengi kusoma Tanzania badala ya Kenya


eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,362
Likes
3,336
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,362 3,336 280
Hao wanafunzi ni wale wa exchange program wameenda Kuisoma umasikini unavyoadhiri Watanzania.

Ahaaa haaa haaa
adhiri ni nini.
you are always ulter nonsense.
Teh teh teh tihiii
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
Watokwa povu nawaona sana.
 
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
2,122
Likes
1,322
Points
280
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
2,122 1,322 280
huko Uganda, Ghana na SA huwa wanaenda kusomeshwa kiswahili?
Tanzania - Kiswahili
Uganda - Theology
Ghana - African culture

SA - Diversified/exchange programs
Kenya - Diversified/exchange programs
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,534
Likes
1,776
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,534 1,776 280
Fanya utafiti zaidi wa kina . Ninachojua Kenya wametuzidi kielimu na kiuchumi , labda useme Waamerika wapo wengi kujifunza kiswahili pamaja na amani yetu . Hata hivyo kuna mashindano ya kuandika insha kwa kiswahili siku za nyuma Kenya wakatushinda , kulikoni !! Kwa awamu hii tukiwa makini tunaweza kulingana nao hata kuwapita

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,591
Likes
2,626
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,591 2,626 280
Yeah,You are right.They have come to study how sorcery is done
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,035
Likes
9,550
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,035 9,550 280
Tanzania - Kiswahili
Uganda - Theology
Ghana - African culture

SA - Diversified/exchange programs
Kenya - Diversified/exchange programs
Exchange program is in Tanzania too! Also research forestry n wildlife
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,483
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,483 29,603 280
Wengi wao wapo kwa shughuli zao muhimu na nyeti, usifikiri kila mwanafunzi ni mwanafunzi wengine ni wanafuuuunzi.
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
2,604
Likes
1,871
Points
280
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
2,604 1,871 280
Wengi wao wapo kwa shughuli zao muhimu na nyeti, usifikiri kila mwanafunzi ni mwanafunzi wengine ni wanafuuuunzi.
Hilo linaeleweka ila hijiulizi kwa nini S.A, Ghana na Tanzania lakini isiwe Botswana au Kenya?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,483
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,483 29,603 280
Hilo linaeleweka ila hijiulizi kwa nini S.A, Ghana na Tanzania lakini isiwe Botswana au Kenya?
Kwa sababu tuna maliasili nyingi kuliko Botswana na Kenya.
 
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
335
Likes
235
Points
60
MwiH

MwiH

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
335 235 60
Mimi naweza sema hivi kwa elimu ya shule ya msingi mpka form 4, kenya wanatupiga magepu tena makubwa ila kuanzia advance to University huo moto hawauwezi hata kidogo na wanotoka nnje kuja kusoma huku wengi ni University

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467