Wamarekani wengi kusoma Tanzania badala ya Kenya


Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
2,604
Likes
1,871
Points
280
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
2,604 1,871 280
Elimu ni muhimu lakini zaidi ni ubora.

Katika kutafuta ubora huo baadhi huvuka bahari na kwenda nga'mbo kutafuta elimu iliyo bora katika fani mbali mbali. Kwa mfano vijana wengi Afrika hutamani kwenda nchi kama Uingereza, Marekani, Urusi na China ili kupata elimu bora.

Tukiangalia idadi ya wanafunzi wa nje katika nchi husika utaona kwa kiasi kikubwa kuna akisiwa na ubora wa elimu ya nchi hiyo.

Tumekuwa tukijadiliana sana hapa kuwa ni nchi gani hapa Afrika mashariki ina elimu bora kabisa. kuna watu wamehoji majengo na madaraja kuporomoka (Kenya) kuna akisi tatizo la elimu.

Leo nitawapa takwimu zinazoonesha idadi ya wanafunzi wa kimarekani wanao kuja kusoma Afrika. Ambapo, nchi ya kwanza kupokea wanafunzi wengi ni Afrika ya kusini ikifuatiliwa na Ghana, huku Tanzania ikiwa ya Tatu.

Je, Wamarekani wengi kuichagua Tanzania badala ya Kenya kunaakisi ubora wa elimu ya Tanzania?


students-png.990944

Source
 
BOOS

BOOS

Senior Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
160
Likes
138
Points
60
BOOS

BOOS

Senior Member
Joined Aug 8, 2017
160 138 60
Elimu ni muhimu lakini zaidi ni ubora.

Katika kutafuta ubora huo baadhi huvuka bahari na kwenda nga'mbo kutafuta elimu iliyo bora katika fani mbali mbali. Kwa mfano vijana wengi Afrika hutamani kwenda nchi kama Uingereza, Marekani, Urusi na China ili kupata elimu bora.

Tukiangalia idadi ya wanafunzi wa nje katika nchi husika utaona kwa kiasi kikubwa kuna akisiwa na ubora wa elimu ya nchi hiyo.

Tumekuwa tukijadiliana sana hapa kuwa ni nchi gani hapa Afrika mashariki ina elimu bora kabisa. kuna watu wamehoji majengo na madaraja kuporomoka (Kenya) kuna akisi tatizo la elimu.

Leo nitawapa takwimu zinazoonesha idadi ya wanafunzi wa kimarekani wanao kuja kusoma Afrika. Ambapo, nchi ya kwanza kupokea wanafunzi wengi ni Afrika ya kusini ikifuatiliwa na Ghana, huku Tanzania ikiwa ya Tatu.

Je, Wamarekani wengi kuichagua Tanzania badala ya Kenya hakuakisi ubora wa elimu ya Tanzania?


View attachment 990944
Source
Ubora wa elimu,uzuri wa nchi,utamaduni,na amani
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,035
Likes
9,550
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,035 9,550 280
Hapa vijana wa Kenya watapotea hutawaona tena. Wataanza kusingizia Mod wanawabania.
Halafu si wanachuo wa Marekani tu, bali hata wa European countries haswa wale was Ikolojia, misutu, maliasili, sheria za kimataifa, lugha na masomo ya Kiafrika.
 
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
6,336
Likes
5,731
Points
280
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
6,336 5,731 280
Elimu ni muhimu lakini zaidi ni ubora.

Katika kutafuta ubora huo baadhi huvuka bahari na kwenda nga'mbo kutafuta elimu iliyo bora katika fani mbali mbali. Kwa mfano vijana wengi Afrika hutamani kwenda nchi kama Uingereza, Marekani, Urusi na China ili kupata elimu bora.

Tukiangalia idadi ya wanafunzi wa nje katika nchi husika utaona kwa kiasi kikubwa kuna akisiwa na ubora wa elimu ya nchi hiyo.

Tumekuwa tukijadiliana sana hapa kuwa ni nchi gani hapa Afrika mashariki ina elimu bora kabisa. kuna watu wamehoji majengo na madaraja kuporomoka (Kenya) kuna akisi tatizo la elimu.

Leo nitawapa takwimu zinazoonesha idadi ya wanafunzi wa kimarekani wanao kuja kusoma Afrika. Ambapo, nchi ya kwanza kupokea wanafunzi wengi ni Afrika ya kusini ikifuatiliwa na Ghana, huku Tanzania ikiwa ya Tatu.

Je, Wamarekani wengi kuichagua Tanzania badala ya Kenya hakuakisi ubora wa elimu ya Tanzania?


View attachment 990944
Source
Hapa watapita kimia kimia
 
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
2,122
Likes
1,322
Points
280
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
2,122 1,322 280
I can guarantee 100% wamekuja tu kujifunza Kiswahili.

If we flip the coin, there are like 100,000 Tanzanians studying in Kenya. And only less than 1000 Kenyans studying in Tanzania.
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,847
Likes
2,939
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,847 2,939 280
I can guarantee 100% wamekuja tu kujifunza Kiswahili.

If we flip the coin, there are like 100,000 Tanzanians studying in Kenya. And only less than 1000 Kenyans studying in Tanzania.
huko Uganda, Ghana na SA huwa wanaenda kusomeshwa kiswahili?
 
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
6,336
Likes
5,731
Points
280
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
6,336 5,731 280
I can guarantee 100% wamekuja tu kujifunza Kiswahili.

If we flip the coin, there are like 100,000 Tanzanians studying in Kenya. And only less than 1000 Kenyans studying in Tanzania.
Imekubidi ukwepe mada kidhaifu hivyo...??🀣🀣🀣
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,434
Likes
742
Points
280
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,434 742 280
Elimu ni muhimu lakini zaidi ni ubora.

Katika kutafuta ubora huo baadhi huvuka bahari na kwenda nga'mbo kutafuta elimu iliyo bora katika fani mbali mbali. Kwa mfano vijana wengi Afrika hutamani kwenda nchi kama Uingereza, Marekani, Urusi na China ili kupata elimu bora.

Tukiangalia idadi ya wanafunzi wa nje katika nchi husika utaona kwa kiasi kikubwa kuna akisiwa na ubora wa elimu ya nchi hiyo.

Tumekuwa tukijadiliana sana hapa kuwa ni nchi gani hapa Afrika mashariki ina elimu bora kabisa. kuna watu wamehoji majengo na madaraja kuporomoka (Kenya) kuna akisi tatizo la elimu.

Leo nitawapa takwimu zinazoonesha idadi ya wanafunzi wa kimarekani wanao kuja kusoma Afrika. Ambapo, nchi ya kwanza kupokea wanafunzi wengi ni Afrika ya kusini ikifuatiliwa na Ghana, huku Tanzania ikiwa ya Tatu.

Je, Wamarekani wengi kuichagua Tanzania badala ya Kenya hakuakisi ubora wa elimu ya Tanzania?


View attachment 990944
Source
American system...
Si iyo elimu yenu ya KISWAHILI ya class 7
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,624
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,624 280
kiukweli mitaala ya elimunya Tanzania huwa ni mizuri sana tatizo liko kwenye utekelezaji
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
1,857
Likes
1,347
Points
280
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
1,857 1,347 280
I can guarantee 100% wamekuja tu kujifunza Kiswahili.

If we flip the coin, there are like 100,000 Tanzanians studying in Kenya. And only less than 1000 Kenyans studying in Tanzania.
Flip the coin and attach it with evidence

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
Hao wanafunzi ni wale wa exchange program wameenda Kuisoma umasikini unavyoadhiri Watanzania.
 
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
6,336
Likes
5,731
Points
280
M

mulisaaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
6,336 5,731 280
Hao wanafunzi ni wale wa exchange program wameenda Kuisoma umasikini unavyoadhiri Watanzania.
Umeongea kinyonge sana...Kama mwanaume ilikubidi ukae kimoa tu...πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ€£πŸ€£
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,362
Likes
3,336
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,362 3,336 280
I can guarantee 100% wamekuja tu kujifunza Kiswahili.

If we flip the coin, there are like 100,000 Tanzanians studying in Kenya. And only less than 1000 Kenyans studying in Tanzania.
come with your thread, acha issue za lkn lkn unajua, na sisi blah blah blah.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,426