Wamarekani Wanawezaje kumtoa RAIS aliyeko madarakani kwa Ballot Paper? Yaani Rais ana CIA, FBI, Polisi na Jeshi lakini Rais anakaa Term 1

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
3,886
2,000
In Afrika you must use power to get power. Lakini kuna baadhi ya nchi Afrika zinaweza rejea Malawi,Zambia Nigeria na Ghana ni nchi za kuigwa.
 

parts

JF-Expert Member
Mar 31, 2018
2,047
2,000
Kumbuka marekani haitawaliwi na mmakonde Wala msukuma Ila inatawaliwa na katiba na institution zote zinaheshimu katiba. Hata ukimuua rais wa marekani leo, huwezi kuingia white house.

Sio Kama hapa TBCCM, POLICCM, jeshccm na mageccm. Na hata zimamoccm vinamhusudu rais kuliko kuheshimu katiba
👍👍
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
12,813
2,000
Katiba bora yenye checks and balances madhubuti. Rais hawezi kuingilia kila taasisi anavyojisikia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom