Wamakua na mila za bibi haruri kupita juu ya wakwe

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Hii kali ya wamakua wa kule Mtwara...

attachment.php?attachmentid=18047&d=1291623124


Bi harusi aliyeolewa na mmakua hivi karibuni akipita juu ya wakwe zake kama kapeti kwa mujibu wa mila na desturi za kabila hilo...
 

Attachments:

M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
hii kali ya wamakua wa kule mtwara...

attachment.php?attachmentid=18047&d=1291623124


bi harusi aliyeolewa na mmakua hivi karibuni akipita juu ya wakwe zake kama kapeti kwa mujibu wa mila na desturi za kabila hilo...
kamkanyaga pabaya na skuna zake huyu mama mnene
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,677
Likes
188
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,677 188 160
Naona mama mkwe analia... sijui kakanyagwa wapi !
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,868
Likes
933
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,868 933 280
mila nyingine ni utumwa wa fikra take them to hell
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Hii mila kibiko
 
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
Hii mila haina maana yoyote kabisa. inastahili kuachwa na wabaki na zile nzuri. Huu kama si udhalilishaji ni nini??
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Mila ni mila tu. Inakutambulisha wewe ni nani na asili yako. Nadhani hata wale Waafrika Wamarekani mngewauliza nao kwanini wanaruka mfagio wakati wa harusi zao.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
if theres'no harm,i dont see a problem..
very nice,waache wafanye...
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
if theres'no harm,i dont see a problem..
very nice,waache wafanye...
Jamani acheni uzungu hizi ndio mila tena nasikia wabiharusi huwa wanakanyanga kwenye vijungu vya mama wakwe
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Hii mila haina maana yoyote kabisa. inastahili kuachwa na wabaki na zile nzuri. Huu kama si udhalilishaji ni nini??
...Hakuna ubaya wowote afterall ni kitu walichoamua kufanya kwa hiari yao so let them do it!! nadhani ni ishara ya kuonyesha wakwe wanamkubali binti otherwise ingekuwa tofauti kama binti asingekubalika ukweni.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni!
teh teh uadui wa mama mkwe na binti unaanziaga ukishakuwa ndani,sio kabla bwana...
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
teh teh uadui wa mama mkwe na binti unaanziaga ukishakuwa ndani,sio kabla bwana...
Hahaha, saa nyingine ndio wanakuwekea kauzibe ya kuingia ndani, yaani inakuwa shida tu!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Hii mila haina maana yoyote kabisa. inastahili kuachwa na wabaki na zile nzuri. Huu kama si udhalilishaji ni nini??
hata mie sijaipenda!
ndo hivyo kila mtu na mila zake,labda na wao hawatazipenda zangu.
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
ni mla nzuri sana ya kudumisha
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
raha sana kutembea juu ya migongo ya watu badala ya zuria
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
if theres'no harm,i dont see a problem..
very nice,waache wafanye...
Waambie we live in accordance to systems of relevance!
 
N

ntangeki

Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
39
Likes
0
Points
0
N

ntangeki

Member
Joined Aug 27, 2009
39 0 0
Hii ni mila nzuri zenye mafundisho mazuri sana. Ni muhimu zikaelezwa vizuri kwa wengine na pia zikadumishwa kwa nguvu zote.
 
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
468
Likes
89
Points
45
F

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2009
468 89 45
Inaonesha una roho mbaya kama ya nyoka, kwa nini umkanyage kwa sana? hilo ni jambo la kuonyesha upendo na kuongeza furaha katika siku ya harusi.QUOTE=MadameX;1342518]Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni![/QUOTE]
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996