Wamakua na mila za bibi haruri kupita juu ya wakwe

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,470
1,225
Hii kali ya wamakua wa kule Mtwara...



Bi harusi aliyeolewa na mmakua hivi karibuni akipita juu ya wakwe zake kama kapeti kwa mujibu wa mila na desturi za kabila hilo...
 

Attachments

  • IMG00070-20101205-1434.jpg
    File size
    80.8 KB
    Views
    1,229

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
847
0
hii kali ya wamakua wa kule mtwara...



bi harusi aliyeolewa na mmakua hivi karibuni akipita juu ya wakwe zake kama kapeti kwa mujibu wa mila na desturi za kabila hilo...

kamkanyaga pabaya na skuna zake huyu mama mnene
 

PhD

JF-Expert Member
Jul 15, 2009
4,005
2,000
mila nyingine ni utumwa wa fikra take them to hell
 

ghumpi

Senior Member
Nov 10, 2009
187
170
Hii mila haina maana yoyote kabisa. inastahili kuachwa na wabaki na zile nzuri. Huu kama si udhalilishaji ni nini??
 

Kilbark

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
567
225
Mila ni mila tu. Inakutambulisha wewe ni nani na asili yako. Nadhani hata wale Waafrika Wamarekani mngewauliza nao kwanini wanaruka mfagio wakati wa harusi zao.
 

Fab

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
763
0
if theres'no harm,i dont see a problem..
very nice,waache wafanye...
 

Sajenti

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
3,653
0
Hii mila haina maana yoyote kabisa. inastahili kuachwa na wabaki na zile nzuri. Huu kama si udhalilishaji ni nini??
...Hakuna ubaya wowote afterall ni kitu walichoamua kufanya kwa hiari yao so let them do it!! nadhani ni ishara ya kuonyesha wakwe wanamkubali binti otherwise ingekuwa tofauti kama binti asingekubalika ukweni.
 

MadameX

JF-Expert Member
Dec 27, 2009
7,820
2,000
Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni!
 

Fab

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
763
0
Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni!

teh teh uadui wa mama mkwe na binti unaanziaga ukishakuwa ndani,sio kabla bwana...
 

MadameX

JF-Expert Member
Dec 27, 2009
7,820
2,000
teh teh uadui wa mama mkwe na binti unaanziaga ukishakuwa ndani,sio kabla bwana...

Hahaha, saa nyingine ndio wanakuwekea kauzibe ya kuingia ndani, yaani inakuwa shida tu!
 

ntangeki

Member
Aug 27, 2009
39
0
Hii ni mila nzuri zenye mafundisho mazuri sana. Ni muhimu zikaelezwa vizuri kwa wengine na pia zikadumishwa kwa nguvu zote.
 

Fernandes Rodri

JF-Expert Member
Apr 11, 2009
498
250
Inaonesha una roho mbaya kama ya nyoka, kwa nini umkanyage kwa sana? hilo ni jambo la kuonyesha upendo na kuongeza furaha katika siku ya harusi.QUOTE=MadameX;1342518]Huyo mama mkwe ningekuwa mimi, ningekandamiza kisigino kwa nguvu zote, sijui kwenye ziwa au tumboni![/QUOTE]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom