Walutheli wawafuata waanglikana!


Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Walutheri waruhusu ndoa za mashoga


na Mwandishi Wetu, STOCKHOLM, Sweden



KANISA la Kiinjili la Kilutheri lenye waumini wengi zaidi nchini hapa, limekubali kubariki ndoa za watu wa jinsia moja.
Sweden, imekuwa ni nchi ya kwanza duniani kuruhusu mashoga kuoana ndani ya kanisa hilo kubwa duniani.
Hatua ya kanisa hilo imekuja ikiwa ni miezi mitano tu baada ya serikali ya hapa kulifanya suala la watu wa jinsia moja kuoana kuwa la kisheria. Karibu asilimia 70 ya wakuu 250 wa kanisa hilo, walipiga kura kuunga mkono kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana ndani ya Kanisa la Kilutheri.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Mkuu una hakika na ishu hii?
Mbona ni balaa hili tena?
KUMEGUNDULIWA NINI KATIKA USHOGA?
Kwa nini wanakuwa na nguvu ya namna hii hawa Bazazi?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Walutheri waruhusu ndoa za mashoga


na Mwandishi Wetu, STOCKHOLM, Sweden



KANISA la Kiinjili la Kilutheri lenye waumini wengi zaidi nchini hapa, limekubali kubariki ndoa za watu wa jinsia moja.
Sweden, imekuwa ni nchi ya kwanza duniani kuruhusu mashoga kuoana ndani ya kanisa hilo kubwa duniani.
Hatua ya kanisa hilo imekuja ikiwa ni miezi mitano tu baada ya serikali ya hapa kulifanya suala la watu wa jinsia moja kuoana kuwa la kisheria. Karibu asilimia 70 ya wakuu 250 wa kanisa hilo, walipiga kura kuunga mkono kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana ndani ya Kanisa la Kilutheri.
Mimi ndio maana wakati mwingine huwa naamua kunywa bia zangu na kulala tu! Kwenda kanisani inakuwa kama vile kwenda kupoteza muda tu! Inakatisha tamaa sana!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Walutheri waruhusu ndoa za mashoga


na Mwandishi Wetu, STOCKHOLM, Sweden



KANISA la Kiinjili la Kilutheri lenye waumini wengi zaidi nchini hapa, limekubali kubariki ndoa za watu wa jinsia moja.
Sweden, imekuwa ni nchi ya kwanza duniani kuruhusu mashoga kuoana ndani ya kanisa hilo kubwa duniani.
Hatua ya kanisa hilo imekuja ikiwa ni miezi mitano tu baada ya serikali ya hapa kulifanya suala la watu wa jinsia moja kuoana kuwa la kisheria. Karibu asilimia 70 ya wakuu 250 wa kanisa hilo, walipiga kura kuunga mkono kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana ndani ya Kanisa la Kilutheri.
Lahaula!! This is too much now!!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Karibu asilimia 70 ya wakuu 250 wa kanisa hilo, walipiga kura kuunga mkono kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana ndani ya Kanisa la Kilutheri.
Naimani Baba Mwalasusa atalitolea tamko hili!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
ooooooooooooooooooh My !!!shock
 
mpingo

mpingo

Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
65
Likes
10
Points
15
mpingo

mpingo

Member
Joined Feb 26, 2007
65 10 15
Mimi ndio maana wakati mwingine huwa naamua kunywa bia zangu na kulala tu! Kwenda kanisani inakuwa kama vile kwenda kupoteza muda tu! Inakatisha tamaa sana!
Ujinga wao usikuzuie wewe kushika IMANI yako.
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Masaki anaona hata kwenda kanisani haina maana, ebu angalia hata wao idadi inazidi kupungua, soma sehemu ya taharifa hiyo hapa chini.

Nchini hapa, kati ya watu wanne, watatu kati yao ni waamini wa dhehebu la Kilutheri. Kwa maana hiyo, robo tatu ya raia wa nchini hapa ni waumini wa dhehebu hilo, japo idadi ya wanaohudhuria ibada imepungua sana.
Kanisa la Kilutheri nchini hapa, ambalo lilikuwa likiongoza nchi hadi mwaka 2000, linaungana na Bunge ambalo lilipitisha sheria ya kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana, ambako utekelezaji wa sheria hiyo ulianza rasmi Mei 1, mwaka huu.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Masaki anaona hata kwenda kanisani haina maana, ebu angalia hata wao idadi inazidi kupungua, soma sehemu ya taharifa hiyo hapa chini.

Nchini hapa, kati ya watu wanne, watatu kati yao ni waamini wa dhehebu la Kilutheri. Kwa maana hiyo, robo tatu ya raia wa nchini hapa ni waumini wa dhehebu hilo, japo idadi ya wanaohudhuria ibada imepungua sana.
Kanisa la Kilutheri nchini hapa, ambalo lilikuwa likiongoza nchi hadi mwaka 2000, linaungana na Bunge ambalo lilipitisha sheria ya kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana, ambako utekelezaji wa sheria hiyo ulianza rasmi Mei 1, mwaka huu.
Mh!!
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,687
Likes
238
Points
160
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,687 238 160
Mimi ndio maana wakati mwingine huwa naamua kunywa bia zangu na kulala tu! Kwenda kanisani inakuwa kama vile kwenda kupoteza muda tu! Inakatisha tamaa sana!
Bora wewe umesema, maana watu wanaenda Kanisani siku hizi kila mtu na malengo yake si ya kiimani. Masaki naomba tuanzishe kanisa letu la Ulabu, wasituletee mashoga sisi.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
87
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 87 145
Martin Luther akifufuka leo...eti akaambiwa hawa ndio wafuasi wako.......atapata stroke na kufa tena hapo hapo.............

ni wakati sasa muafaka haya madhehebu ya dini kuwa makini sana na nyakati hizi mbaya za kilimwengu..........kote kote si kwa Wa-Islam, Wahindu mpaka kwa Wakristo......hizi dini zimeingiliwa sana na wafanyabiashara na wanasiasa............
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Washampoteza kondoo mwaminifu mwingine wa Mungu hapa TZ.
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
Mkuu una hakika na ishu hii?
Mbona ni balaa hili tena?
KUMEGUNDULIWA NINI KATIKA USHOGA?
Kwa nini wanakuwa na nguvu ya namna hii hawa Bazazi?

Hii mbona tangu mwaka jana? tatizo la wasedish kwao kila mtu ni equal, mtoto na baba wote wako sawa, mama na baba wote wako sawa,mwanamume na mwanamke wote wako sawa na wanahaki sawa, mwalimu na mwanafunzi wote wako sawa,hili lilichelewa saana nachok´jiuliza Ni Mungu Yupi hawa watu wanamwabudu na kumhubiri?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,658
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,658 280
1 John 2:6 (New International Version)

6Whoever claims to live in him must walk as Jesus did.
NB:
*Not as your church says!

*Do not measure your salvation with what others do, think, or say!
*I really wish we as Christians will be like Paul and tell others, "Imitate me as I imitate Christ." But since that is not so in these current days and times, it should not be the reason for you and me to stop/deny our salvation. These are the last days brethren, let us stand firm regardless..
*If you think drinking on a Sabbath will solve the situation, what gospel are you preaching?Doing the opposite of what you believe; doesn't that encourage those who have already fallen? Think brother...
May God help us through the power of His Holy Spirit!
Amen.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,675
Likes
1,322
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,675 1,322 280
mi siku zote siziamini hizi dini za kizungu kwa sababu eti nazo zinakwenda na wakati kwa kukiuka misingi ya imani yao, makanisa yote ni mihimili ya shetani toka enzi yaliposhabikia UTUMWA mbaka sasa wanashabikia USHOGA
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,658
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,658 280
mi siku zote siziamini hizi dini za kizungu kwa sababu eti nazo zinakwenda na wakati kwa kukiuka misingi ya imani yao, makanisa yote ni mihimili ya shetani toka enzi yaliposhabikia UTUMWA mbaka sasa wanashabikia USHOGA
Sasa wewe upo dini gani!??
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Its the future.. inevitable.. I dont like chichi mans but they have rights too..lol
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Its the future.. inevitable.. I dont like chichi mans but they have rights too..lol

Thank you...mambo mengi yamekuja na mengine yamepita na mengine bado tunayo...msione hatari jamani haya nayo ni mabadiliko.

Ni afadhali ushiga ufanyike hadharani kuliko kufanyika kwa siri...it's about time.

Tuache kuwa kama wale wanaopenda Pepo lakini wanaogopa Kufa.
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
mi siku zote siziamini hizi dini za kizungu kwa sababu eti nazo zinakwenda na wakati kwa kukiuka misingi ya imani yao, makanisa yote ni mihimili ya shetani toka enzi yaliposhabikia UTUMWA mbaka sasa wanashabikia USHOGA
Bora zirudi zile dini za asiri, maana zamani za dini hizo ilikuwa ni marufuku kutenda maovu, ukifanya kinyume unaadhibiwa pale pale, sio siku hizi eti Mungu wa rehema matokeo yake watu wanafanya hata wanyama hawayafanyi.

Namtaka mtu aliye makini tuungane tuanzishe dini hii ya asiri.
 

Forum statistics

Threads 1,213,951
Members 462,435
Posts 28,496,398