Waliyoyafanya wazazi wetu kwenye kutulea na yale tunayoyafanya sisi kwenye kulea watoto wetu


snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
Leo sisi ni wazazi wa watoto wetu lakini jana tulikuwa watoto wa wazazi wetu.
TUTAFAKARI JANA YETU NA LEO YAO!
KIPI UNAONA WAZAZI WAKO WALIFANYA KWAKO LAKINI WEWE HUFANYI KWA WANAO AU WANAO HAWAFANYI KWAKO!

INAKUATHIRI KWENYE MALEZI /MAKUZI YA WANAO
INAKUSAIDIA KWENYE MAALEZI/MAKUZI YA WANAO

mamangu alikuwa ana msemo "NOT IN MY HOUSE NOT WHEN I AM ALIVE"
ILITUSHAPE FLAN HIVI!
INATURUDIA MPK UKUBWANI SASA KIASI KUNA VITU NAJIKUTA KABISA SIWEZI KUFANYA SAUTI YAKE INALETA MWANGWI HIVI!
lakini sijawahi waambia wanangu kauli hii!
sina sababu yoyote ya kimsingi but naona kama ilibidi niwe nawaambia!

WELL HEBU LEO TUONGEE KUHUSU WATOTO NA KUSAHAHU BABA NA MAMA ZAO KIDOOOOGO!
ruksa pia hata watoto walio na wazazi wanaona kabisa mi nawish babangu/mamangu angekuwa ananikemea hivi au anasema hivi kwangu labda nisingekuwa hivi(najua tuna teenagers humu)

INAWEZA SAIDIA MTU FULANI MAHALA FULANI!
KARIBU!
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,613
Likes
2,106
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,613 2,106 280
Aisee,hata kama kuandika thread ni bure sasa imekuwa....
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
11,376
Likes
10,619
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
11,376 10,619 280
snowhite mada nzuri sana hii ila sijui kama vijana wa sasa wataelewa ulichomaanisha. Hapa afiike babu Dark City babu Asprin The Boss SnowBall Mtambuzi Kongosho Watu8 King'asti Mentor na wengineo

Utandawazi umeleta changamoto kubwa kwenye malezi.
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,579
Likes
1,667
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,579 1,667 280
Mila na desturi zetu za zamani zilitujengea kuwa na heshima, adabu na utiii. Leo tumeziona za kishamba na tumefata ambazo zinatuondolea heshima na kukosa adabu. Tumewafanya watoto wapoteze maadili yaliyokuwepo. Siku hizi mtoto wa kike (aliyekuwa) kutembea na kanga moja mbele ya baba sio shida, mtoto wa kiume (aliyebalehe) kuvaa taulo mbele ya dada zake sio shida..... mambo ni mengi.... kwa kweli tuko nje ya utamanduni wetu.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
snowhite mada nzuri sana hii ila sijui kama vijana wa sasa wataelewa ulichomaanisha. Hapa afiike babu Dark City babu Asprin The Boss SnowBall Mtambuzi Kongosho Watu8 King'asti Mentor na wengineo

Utandawazi umeleta changamoto kubwa kwenye malezi.
AHHAHAHAHHAA NIMEJIKUTA NIMEMISS TU KUANDIKA HUMU!
af vuuup nagundua naongea peke yangu!
nimebaki nacheka tu!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
Mila na desturi zetu za zamani zilitujengea kuwa na heshima, adabu na utiii. Leo tumeziona za kishamba na tumefata ambazo zinatuondolea heshima na kukosa adabu. Tumewafanya watoto wapoteze maadili yaliyokuwepo. Siku hizi mtoto wa kike (aliyekuwa) kutembea na kanga moja mbele ya baba sio shida, mtoto wa kiume (aliyebalehe) kuvaa taulo mbele ya dada zake sio shida..... mambo ni mengi.... kwa kweli tuko nje ya utamanduni wetu.
umenikumbusha home ilikuwa marufuku kuvaa taulo bila kanga!
na safari yako iwe ni ya kutoka au kwenda bafuni ukitokea chumba cha kulala!
 
C

cocktail

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
226
Likes
298
Points
80
C

cocktail

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
226 298 80
Kuna wazazi wao ndo wanachangia kuharibu watoto wao kwa malezi ya upendeleo kuna familia moja ina watoto 4watatu ni wa ndoa mmoja ni wa njee wa baba lkn,mama aliwabagua sana hasa yule wa baba alimnyanyasa mno ila wale watatu aliwapenda sana kiasi kwamba hata wakosee hakuweza kuwaonya wamesoma hadi vyuo matokeo yake hawana adabu kwa wazazi yaan wao sasa ndo wenye saut kweny nyumba na mama anaumia lkn ndo bomu lake akilitengeneza kwan wamekuwa hawana adabu hdi kwa ndugu na majirani yule mtoto wa kambo alifukuzwa kwenye familia kajikalia mbali anawaangaliatu wanavyotoana macho so tuwapende watoto wetu lkn tuwafanye watambue nini maana ya heshima
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,579
Likes
1,667
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,579 1,667 280
umenikumbusha home ilikuwa marufuku kuvaa taulo bila kanga!
na safari yako iwe ni ya kutoka au kwenda bafuni ukitokea chumba cha kulala!
Sasa watoto wa leo ni balaaa... nimeshashuhudia kamtu kanachungulia koridoni kama kuna mtu kisha kanatoka bafuni uchiiii kanakimbilia chumbani ... ukliuliza kanasema hakukuwa na mtu... nyumba ya familia! jamaniiii
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
12,065
Likes
48,044
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
12,065 48,044 280
Sasa watoto wa leo ni balaaa... nimeshashuhudia kamtu kanachungulia koridoni kama kuna mtu kisha kanatoka bafuni uchiiii kanakimbilia chumbani ... ukliuliza kanasema hakukuwa na mtu... nyumba ya familia! jamaniiii
Hahaaaaaa
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,016
Likes
62,678
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,016 62,678 280
Mada uliyoleta ni nzuri msomaji tu anaweza kukaa chini na kujifikiria hata kama hatachangia humu.

Hakuna jambo duniani lisilo na msaada kwa mtu.
 
mamylove

mamylove

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
354
Likes
222
Points
60
mamylove

mamylove

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
354 222 60
Sasa watoto wa leo ni balaaa... nimeshashuhudia kamtu kanachungulia koridoni kama kuna mtu kisha kanatoka bafuni uchiiii kanakimbilia chumbani ... ukliuliza kanasema hakukuwa na mtu... nyumba ya familia! jamaniiii
Hahahahaha malezi ua miaka hii ni majanga na huu utandawazi ndio kabisaaa
 
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,262
Likes
470
Points
180
Age
28
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,262 470 180
Mi sitawalea watoto zangu kwa matabaka
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,579
Likes
1,667
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,579 1,667 280
Hahahahaha malezi ua miaka hii ni majanga na huu utandawazi ndio kabisaaa
Ulezi umekuwa mgumu sana, kizazi kinachoendelea sijui kitaleaje watoto wao. Maadili kwishney kabisa. Hata hivyo bado wazazi wa leo wana nafasi ya kurekebisha kidogo kidogo
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
Sasa watoto wa leo ni balaaa... nimeshashuhudia kamtu kanachungulia koridoni kama kuna mtu kisha kanatoka bafuni uchiiii kanakimbilia chumbani ... ukliuliza kanasema hakukuwa na mtu... nyumba ya familia! jamaniiii
yani we acha!
lakini nafkr sisi tumekuwa too busy kiasi kuna vitu tunaona tu ni sawa au hata hatujui kama vinatokea majumbani mwetu!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
Mi sitawalea watoto zangu kwa matabaka
funguka zaidi mkuu!
tujifunze pengine hata sisi tunalea kwa matabaka bila kujijua!
tafadhali funguka zaidi!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,280
Likes
4,316
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,280 4,316 280
Hahahahaha malezi ua miaka hii ni majanga na huu utandawazi ndio kabisaaa
ni kama wazazi tumekata tamaa vile!
ni kama tumeshanyanyua mikono kuwa hakuna tunaloweza kufanya!
 

Forum statistics

Threads 1,215,480
Members 463,207
Posts 28,550,263