Walipukiwa na mabomu wakitaka kulipua kanisa


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,173
Likes
40,600
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,173 40,600 280
Washambuliaji wawili wa kujitoa mhanga ambao walikuwa kwenye harakati za kutekeleza shambulizi la bomu katika kanisa moja kaskazini mashariki mwa Nigeria wameripotiwa kufa baada ya bomu waliokuwa nayo kulipuka kimakosa kabla ya kufika kwenye kanisa walililokuwa wakilenga.

Kwa mujibu wa ripoti za polisi, washambuliaji hao walikuwa watatu lakini mmoja akatoroka alipoona wenzake wamelipuliwa. Polisi wamesema kwamba washambuliaji hao walikuwa wakielekea katika kanisa la Seminari kwenye jimbo la Adamawa kutekeleza shambulizi hilo. Polisi wanashuku kwamba kundi la kigaidi la Boko Haram lilihusika kwenye tukio hilo.

Source:- China Xinhua News
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,402
Likes
505
Points
280
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,402 505 280
Washambuliaji wawili wa kujitoa mhanga ambao walikuwa kwenye harakati za kutekeleza shambulizi la bomu katika kanisa moja kaskazini mashariki mwa Nigeria wameripotiwa kufa baada ya bomu waliokuwa nayo kulipuka kimakosa kabla ya kufika kwenye kanisa walililokuwa wakilenga.

Kwa mujibu wa ripoti za polisi, washambuliaji hao walikuwa watatu lakini mmoja akatoroka alipoona wenzake wamelipuliwa. Polisi wamesema kwamba washambuliaji hao walikuwa wakielekea katika kanisa la Seminari kwenye jimbo la Adamawa kutekeleza shambulizi hilo. Polisi wanashuku kwamba kundi la kigaidi la Boko Haram lilihusika kwenye tukio hilo.

Source:- China Xinhua News
Haleluya:D
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,158
Likes
33,030
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,158 33,030 280
FaizaFoxy
Una maoni gani hapa kwa hawa jihad
Ni habari njema kabisa hii, sema haijakamilika. Haina link ya source, haina tarehe. Haina mashiko ni upuuzi wa mtandao tu.

Si kila ukisomacho humu ni ukweli.
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
1,980
Likes
1,304
Points
280
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
1,980 1,304 280
Washambuliaji wawili wa kujitoa mhanga ambao walikuwa kwenye harakati za kutekeleza shambulizi la bomu katika kanisa moja kaskazini mashariki mwa Nigeria wameripotiwa kufa baada ya bomu waliokuwa nayo kulipuka kimakosa kabla ya kufika kwenye kanisa walililokuwa wakilenga.

Kwa mujibu wa ripoti za polisi, washambuliaji hao walikuwa watatu lakini mmoja akatoroka alipoona wenzake wamelipuliwa. Polisi wamesema kwamba washambuliaji hao walikuwa wakielekea katika kanisa la Seminari kwenye jimbo la Adamawa kutekeleza shambulizi hilo. Polisi wanashuku kwamba kundi la kigaidi la Boko Haram lilihusika kwenye tukio hilo.

Source:- China Xinhua News
Sasa sijui watapata bikra wote au watapunjwa maana hawajakamilisha mission.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,490
Members 490,428
Posts 30,483,186