Waliowahi kushika nafasi ya mwenyekiti wa chadema taifa...


Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
wadau naombeni kama party of history anayefahamu aniambie majina ya watu waliowahi kuwa wenyekiti wa cdm, tangu kuanzishwa kwake...
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
wadau naombeni kama party of history anayefahamu aniambie majina ya watu waliowahi kuwa wenyekiti wa cdm, tangu kuanzishwa kwake...
lowasa

mtei

bob makani

mbowe
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
CHADEMA :
1. Edwin Mtei
2. Bob Makani
3. Freeman Mbowe

CCM:
1. Mwalimu Julius Kambarage Nyerere
2. Mtukufu Alhaji Ally Hassan Mwinyi
3. Ndugu Benjamin William Mkapa
4. Jakaya Mrisho Kikwete

CUF :
1. James Mapalala
2. Profesa Ibrahim Haruna Lipumba

UDP :
1. John Momose Cheyo

DP:
Mch.Christopher Mtikila...
.

END
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
chadema :
1. Edwin mtei
2. Bob makani
3. Freeman mbowe

ccm:
1. Mwalimu julius kambarage nyerere
2. Mtukufu alhaji ally hassan mwinyi
3. Ndugu benjamin william mkapa
4. Jakaya mrisho kikwete

cuf :
1. James mapalala
2. Profesa ibrahim haruna lipumba

udp :
1. John momose cheyo

dp:
Mch.christopher mtikila...
.

End
umesahau chadema ilianzishwa na nani?lowasa monir lowasa akishirikiana na mtei musa kaka wa edwini mtei u hujui uulize sio unatoa majibu hasi hapa
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
QUOTE=MTAWALA;umesahau chadema ilianzishwa na nani?lowasa monir lowasa

Lowassa kichwa cheupe au? Ebu tupe iyo historia,unaonekana unajua mengi. Twende kazi.....
 
T

The Biggest IQ

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
T

The Biggest IQ

Member
Joined Nov 24, 2010
54 0 0
mmenifungua macho wadau
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
umesahau chadema ilianzishwa na nani?lowasa monir lowasa akishirikiana na mtei musa kaka wa edwini mtei u hujui uulize sio unatoa majibu hasi hapa
je lowasa alikuwa m/kiti
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Katika wenyekiti wote wa chadema waliopita. Boom ni huyu wasasa, hajui hata kuongea, hana diplomasia, hana kisomo, hajawahi kuwa hata monitor shule. Nawahurumia Chadema.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Katika wenyekiti wote wa chadema waliopita. Boom ni huyu wasasa, hajui hata kuongea, hana diplomasia, hana kisomo, hajawahi kuwa hata monitor shule. Nawahurumia Chadema.
Mbowe kweli ni boom. Angalia alivyojenga chama. Katika kipindi cha miaka mitano kimetoka kuwa na wabunge 4 hadi 46. He is a real boom.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Dar es Salaam -historia inakuhukumu chuki zako kwa chadema na ubaraka wako wa kifasadi, sasa nikupe nyeti kama hujui -mbowe ni source kubwa ya vijana wengi kujiunga chadema. Kwa creativity yake alikutana na kundi kubwa la wahitimu vijana mbalimbali wakiwemo wahitimu wa masters na first degree na kuwapa somo la kuvamia majimbo. Mpaka sasa CDM inakubalika kwa kiasi kikubwa na watanzania wazalendo ndio maana ikashinda mchakachua madikiteta. CDM INASHINE NA ITAWAUMA SANA WATU KAMA WEWE CHAMA CHA NGUVU YA UMMA
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Katika wenyekiti wote wa chadema waliopita. Boom ni huyu wasasa, hajui hata kuongea, hana diplomasia, hana kisomo, hajawahi kuwa hata monitor shule. Nawahurumia Chadema.
HEBU ULIZA WAKATI MBOWE ANAPEWA UENYEKITI CHADEMA ILIKUWA NA WABUNGE NA MADIWANI WANGAPI,ACHA KUONGEA UPUPU.


Freeman Mbowe ndiye mwenyekiti bora kabisa katika wenyeviti wote wa vyama vya ushindani Tanzania.Katika uongozi wa Freeman Mbowe ndiyo CHADEMA kimekuwa na kuvizidi vyama tasa kama CUF,UDP,TLP
 
S

skeleton

Member
Joined
Aug 17, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
S

skeleton

Member
Joined Aug 17, 2010
60 0 0
CHADEMA ni Slaa, na Slaa ni CHADEMA! Wabunge wengi kuchaguliwa imetokana Slaa kugombea urais na kukubalika kwake! Mbowe kila mara alipogombea idadi ya wabunge mbona haikupanda? Embu leo Slaa atangaze anaondoka CHADEMA uone watu watakavyomfuata. Lakini hakijaharibika kitu, Mbowe nae ni mpiganaji mzuri tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,985
Members 475,809
Posts 29,308,807