Waliouwawa kwenye ndege ya Ukraine,ni wakati muafaka sasa wa kulipiza kisasi

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,461
2,000
Hawa Iran ameuwawa mtu mmoja tu,nchi mzima imezizima kwa mihemko ati wanalipiza kisasi.Na kweli wameanza kuua hovyo hovyo na kusingizia ni bahati mbaya.

Sasa iwapo mtu mmoja ameuwawa,mkajiapiza kulipiza kisasi,sasa na ninyi ni muda wa kupigwa kwa kupoteza raia wengi wasio na hatia wa mataifa mengine.

Upuuzi wa hawa waarabu ndio maana wanalazimishwa wasimiliki silaha za nuclear.Kwa uzembe kama huu,si watasababisha majanga duniani?



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
28,363
2,000
Hawa Iran ameuwawa mtu mmoja tu,nchi mzima imezizima kwa mihemko ati wanalipiza kisasi.Na kweli wameanza kuua hovyo hovyo na kusingizia ni bahati mbaya.

Sasa iwapo mtu mmoja ameuwawa,mkajiapiza kulipiza kisasi,sasa na ninyi ni muda wa kupigwa kwa kupoteza raia wengi wasio na hatia wa mataifa mengine.

Upuuzi wa hawa waarabu ndio maana wanalazimishwa wasimiliki silaha za nuclear.Kwa uzembe kama huu,si watasababisha majanga duniani?



Sent using Jamii Forums mobile app
kama kuna mwamerika basi Iran akatambike
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
29,511
2,000
'Upuuzi wa hawa waarabu ndio maana wanalazimishwa wasimiliki silaha za nuclear.'

Kwahio Iran ni waarabu sio?

Elimu za kuunga unga ni shida sana.

dodge
 

maxime

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
2,128
2,000
Hawa Iran ameuwawa mtu mmoja tu,nchi mzima imezizima kwa mihemko ati wanalipiza kisasi.Na kweli wameanza kuua hovyo hovyo na kusingizia ni bahati mbaya.

Sasa iwapo mtu mmoja ameuwawa,mkajiapiza kulipiza kisasi,sasa na ninyi ni muda wa kupigwa kwa kupoteza raia wengi wasio na hatia wa mataifa mengine.

Upuuzi wa hawa waarabu ndio maana wanalazimishwa wasimiliki silaha za nuclear.Kwa uzembe kama huu,si watasababisha majanga duniani?



Sent using Jamii Forums mobile app
Wàmeua raia wao wa kutosha...
Screenshot_20200111-083407_Chrome.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom