waliotufikisha hapa toka mzee wetu mwalimu mpaka gamba jk

VIKWAZO

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
1,909
580
maraisi.jpg

mitazamo ya wakazi wa magogoni pangoni kwetu
 

Herbalist Dr MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,861
30,279
Sasa huyo anayeuliza neno hili (Sehemu gani sija) ana maana ya kumjibu Msemaji wa neno (Tukaze Mkanda Uchumi ukue) nimecheka kweli leo hahahahahahahahahahah
 

khayanda

JF-Expert Member
Nov 6, 2007
247
25
Bujibuji umeliona hilo, yawezekana zinawasilisha mapungufu fulani na siyo udini maana nyingine ni angavu na nyingine giza, Kufukiria udini ni sera mpya ya wanaCCM ingawa siamini Bujibuji aweza kuwa mmoja wao:canada::crutch::ballchain: yatosha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

8 Reactions
Reply
Top Bottom