Waliosoma fani za kilimo na mifugo na Jinsi walivyotumia elimu zao mpaka sasa kujikomboa binafsi na kuleta mapinduzi kwenye sekta ya kilimo na mifugo.


spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Habari wana JF,binafsi nimeanzisha uzi huu nikiwa kama mwanafunzi katika sekta ya mifugo ambaye muda si mrefu ntahitimu masomo yangu na kuingia katika mfumo wa kutafuta maisha.
LENGO: Ni kutaka kujua na kukutanisha pia wataalamu wote waliosoma sekta ya kilimo na mifugo na hatua walizopiga mpaka sasa wakitumia fani zao hizo kwa kujikomboa binafsi kiuchumi na kuleta mapinduzi katika sekta hii
MATARAJIO:Ni kupata changamoto,hamasa na ushuhuda ili usaidie kuleta ugunduzi mpya katika sekta hii na kuifanya iweze kuendelea zaid kama inavyojulikana kwamba ndo sekta mama katika ukombozi wa uchumi wa mtanzania wa kawaida kabisa.

ASANTENI,NA NATEGEMEA USHIRIKIANO WA KUTOSHA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dolomon

dolomon

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2018
Messages
373
Points
1,000
dolomon

dolomon

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2018
373 1,000
Mie binafsi nimesoma Kilimo, BSc. Agriculture General.. hapo SUA, cha ajabu, nimebobea katika madini... nachimbisha dhahabu na sapphire, maisha yanasonga vizuri tu.

Huku kitaa kuna elimu zaidi ya chuoni... ukija jiandae hata kuwa hata mtendaji wa kata japo umesoma Kilimo .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,197
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,197 2,000
Mie binafsi nimesoma Kilimo, BSc. Agriculture General.. hapo SUA, cha ajabu, nimebobea katika madini... nachimbisha dhahabu na sapphire, maisha yanasonga vizuri tu.

Huku kitaa kuna elimu zaidi ya chuoni... ukija jiandae hata kuwa hata mtendaji wa kata japo umesoma Kilimo .

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unstate Bug

Unstate Bug

Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
19
Points
45
Unstate Bug

Unstate Bug

Member
Joined Aug 16, 2015
19 45
Mie binafsi nimesoma Kilimo, BSc. Agriculture General.. hapo SUA, cha ajabu, nimebobea katika madini... nachimbisha dhahabu na sapphire, maisha yanasonga vizuri tu.

Huku kitaa kuna elimu zaidi ya chuoni... ukija jiandae hata kuwa hata mtendaji wa kata japo umesoma Kilimo .

Sent using Jamii Forums mobile app
Surely,
Mie nna Dip. in general agriculture but km ulivosema Mtaalam kilichopo huku na ulichokipata SUA lazima ushangae. Huku Extension ndo inafanya vzr kuliko Crop protection, soil science au ANOVA, huyo jamaa ajipange Kivyake asitegemee Government employment, vinginevyo atapewa kata ili awe K/WEO na utakoma usumbufu wa Kuwa Mtendaji kata/kjiji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,247
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,247 2,000
Mie binafsi nimesoma Kilimo, BSc. Agriculture General.. hapo SUA, cha ajabu, nimebobea katika madini... nachimbisha dhahabu na sapphire, maisha yanasonga vizuri tu.

Huku kitaa kuna elimu zaidi ya chuoni... ukija jiandae hata kuwa hata mtendaji wa kata japo umesoma Kilimo .

Sent using Jamii Forums mobile app
tufahamiane kaka gemstone ndo mambo yangu mkali
 
spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Mie binafsi nimesoma Kilimo, BSc. Agriculture General.. hapo SUA, cha ajabu, nimebobea katika madini... nachimbisha dhahabu na sapphire, maisha yanasonga vizuri tu.

Huku kitaa kuna elimu zaidi ya chuoni... ukija jiandae hata kuwa hata mtendaji wa kata japo umesoma Kilimo .

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuu,asante pia kwa ndondoo ili tujiandae mapema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Surely,
Mie nna Dip. in general agriculture but km ulivosema Mtaalam kilichopo huku na ulichokipata SUA lazima ushangae. Huku Extension ndo inafanya vzr kuliko Crop protection, soil science au ANOVA, huyo jamaa ajipange Kivyake asitegemee Government employment, vinginevyo atapewa kata ili awe K/WEO na utakoma usumbufu wa Kuwa Mtendaji kata/kjiji

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio ndio mkuu naendelea kupata madin ya wahenga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,119
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,119 2,000
Huku shamba ni nguvu zako tu za kushika jembe la mkono,kuhusu vyeti/makaratasi ni huko shuleni tu.
 
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
1,036
Points
2,000
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
Joined Mar 26, 2013
1,036 2,000
Kutokana na mfumo wetu ndio maana unaona ivyo, pia capital inachangia kwa namna moja au nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata demonstration plots zinahitaji capital hata kulima nusu eka inahitaji capital pamoja na kwamba mfumo wetu wa elimu ni mbovu yafaa tufikiri nje ya box
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,022
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,022 2,000
Certificate of general agriculture, mwajiriwa duka la pembejeo, maisha ni changamoto kwa wenye fani hii hasa ukizingatia ajira za kuajiriwa hakuna. Miaka mitano sasa tangu nimalize chuo usihofu sana kijana mwenzangu just prepare well your plans and commit yourself to complete them!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Certificate of general agriculture, mwajiriwa duka la pembejeo, maisha ni changamoto kwa wenye fani hii hasa ukizingatia ajira za kuajiriwa hakuna. Miaka mitano sasa tangu nimalize chuo usihofu sana kijana mwenzangu just prepare well your plans and commit yourself to complete them!

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sana kijana mwenzagu kwa ushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Hizi elimu kama tunabeti tu mkuu,si ndo hivyo? Hata lengo la kutufanya tulime kwa teknolojia zaidi ya wakulima was kawaida halipo?? Kweli tunapaswa jipanga sanaa
Huku shamba ni nguvu zako tu za kushika jembe la mkono,kuhusu vyeti/makaratasi ni huko shuleni tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
spacecraft

spacecraft

Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
65
Points
125
Age
22
spacecraft

spacecraft

Member
Joined Dec 29, 2016
65 125
Hata demonstration plots zinahitaji capital hata kulima nusu eka inahitaji capital pamoja na kwamba mfumo wetu wa elimu ni mbovu yafaa tufikiri nje ya box
Nakubaliana na wewe mkuu,maana kuna demostration plot ya zabibu hapa SUA sidhani kama mhitimu wa kawaida bila uwezeshwaji anaweza kumudu kufanya baada ya kuhitimu,it looks expensive..elimu zetu zinabaki kwenye maandishi ,,so sad

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,293,768
Members 497,735
Posts 31,152,760
Top