Waliopiga kura Kinondoni ni 30% ya waliojiandikisha why?


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Nilipigwa na Butwaa jana baada ya kutembelea vituo kadhaa katika jimbo la kinondoni ambako nilikuta kwa wastani kila kituo kilikuwa kimepata wapiga kura 136 kati ya 450 sawa na 30%.

Katika hali hii kwanini watu wasipige kura?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,654
Likes
1,604
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,654 1,604 280
Nilipigwa na Butwaa jana baada ya kutembelea vituo kadhaa katika jimbo la kinondoni ambako nilikuta kwa wastani kila kituo kilikuwa kimepata wapiga kura 136 kati ya 450 sawa na 30%.

Katika hali hii kwanini watu wasipige kura?
Kindondoni kila mtu na kazi yake:

changudoa, shoga walisharidhika kuwa hayo ndiyo maisha yao
mateja walishakubali that is part of their life
majambazi na wauza unga nao vilevile
waokota chupa za makopo na huree
matajiri hawana shida

Ya nini kupiga kura?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,261
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,261 824 280
inashangaza sana
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Vitisho vya ccm na majeshi (especially JWTZ) yalifanya watu wapate hofu.
Lakini yamewarudi!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Labda wachakachuaji walinunua shahada za kura ..
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
kindondoni kila mtu na kazi yake:

Changudoa, shoga walisharidhika kuwa hayo ndiyo maisha yao
mateja walishakubali that is part of their life
majambazi na wauza unga nao vilevile
waokota chupa za makopo na huree
matajiri hawana shida

ya nini kupiga kura?
he he he he umenifanya nicheke sana
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Kuna kata moja wilaya ya Temeke idadi iko hivi (kwa mujibu wa matokeo ya udiwani yaliyobadikwa)

Waliojiandikisha kupga kura katika Kata hiyo ni 12,393
Walipiga kura ni 4,815 (asilimia 39)

kunaweza kuwa na maelezo tofauti juu ya hali hii. kutokana na hamasa ya upigaji kura ilivyokuwa mwaka huu ni wazi kwamba watu wengi waliojiandikisha walipiga kura. watu walihamasishana sana. kwa hivo nashawishika kuhisi kwamba Tume ya Uchaguzi iliandikisha mamluki wengi sana ili CCM ije kuwatumia kupiga kura hewa. Wananchi walivodhibiti uchakachuaji, basi wapiga kura hao hewa ndio hawakupiga kura. ndiyo maana pia hata idadi ya waliojiandikisha 19 millioni ilitia shaka tangu awali
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013