Waliondoka wakasahaulika,lakini mbona tuliwasahau.mapema?

  • Thread starter balibabambonahi
  • Start date

balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,987
Likes
4,432
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,987 4,432 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na wengine tukifanya nao kazi.Miaka kadhaa baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,817
Likes
10,953
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,817 10,953 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na engine tukifanya nao kazi.Miaka kashasha baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
RIP hao jamaa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Umenikumbusha mbali sana
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,488
Likes
1,947
Points
280
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,488 1,947 280
Ukiona hukumbukwi ina maana hugusi maisha ya watu kwa extent kubwa
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,193
Likes
1,983
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,193 1,983 280
Kifanyike nini labda mkuu? Toa wazo.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,497
Likes
21,028
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,497 21,028 280
Kwani ni nani anaekumbukwa?
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,987
Likes
4,432
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,987 4,432 280
Kifanyike nini labda mkuu? Toa wazo.
Ingekuwa linaandaliwa tamasha kila mwaka Kwa ajili ya kuwakumbuka wote na kungekuwa na jarida lenye mkusanyiko wa historia yao na kazi zao.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,987
Likes
4,432
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,987 4,432 280
Aaah kumbe ni wasanii, mi namkumbuka Prof. Haroub Othman mchambuzi makini, Prof. Chachage, kwa hawa wachache wameacha mbegu iliyoota lkn......
Prof.Mlahagwa,Dk.Kweka,Dk.Mbeho,prof.Batalamfy,prof.Shayo RIP.
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na wengine tukifanya nao kazi.Miaka kadhaa baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
Hiyo list ina wazinzi wabakaji wala unga walevi wa kupindukia etc etc aagh..mengine aachiwe mungu tu jamani
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,987
Likes
4,432
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,987 4,432 280
Hiyo list ina wazinzi wabakaji wala unga walevi wa kupindukia etc etc aagh..mengine aachiwe mungu tu jamani
Walitufaa Kwa Wakati Fulani,hata wakang'ara Kwa kipindi Fulani.Tusiwe wa kwanza kuwahukumu,wangepata muda huenda wangejirekebisha.
 
N

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,442
Likes
1,129
Points
280
Age
57
N

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,442 1,129 280
Kila mmoja hukumbukwa na kada Fulani kwa "alivyotenda" hadi "kuwakuna" wahusika.
So ajabu unayemwona ni muhimu kwa wengine asiwe chochote wala lolote!
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,601
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,601 280
Hivi Mtoto wa Dandu alikuwa na muziki gani wa kukumbukwa hasa? Labda nitajiwe hapa. Huyu jamaa alipata advantage tu ya uchanga wa tasnia ya muziki nchini in the early 2000s. Nikisiliza nyimbo zake zote kafanya remix ya nyimbo za zamani za kina Balisidya, Marijani nk pamoja na zile za Kikongo, song wanaimba wengine yeye anaingizia sauti tu kama Koffi. Enzi hizo hata ukatengenezewa beat upige vigelegele wimbo mzima unatoka.
 
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
38
Likes
23
Points
15
Age
30
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined Jan 19, 2017
38 23 15
Kuna prof mmoja wa IAA arusha alikuwa rasta alipita pia udsm.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833