Waliondoka wakasahaulika,lakini mbona tuliwasahau.mapema?

  • Thread starter balibabambonahi
  • Start date

balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,224
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,224 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na wengine tukifanya nao kazi.Miaka kadhaa baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,306
Likes
10,231
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,306 10,231 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na engine tukifanya nao kazi.Miaka kashasha baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
RIP hao jamaa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Umenikumbusha mbali sana
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,459
Likes
1,887
Points
280
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,459 1,887 280
Ukiona hukumbukwi ina maana hugusi maisha ya watu kwa extent kubwa
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,005
Likes
1,773
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,005 1,773 280
Kifanyike nini labda mkuu? Toa wazo.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
19,677
Likes
19,690
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
19,677 19,690 280
Kwani ni nani anaekumbukwa?
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,224
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,224 280
Kifanyike nini labda mkuu? Toa wazo.
Ingekuwa linaandaliwa tamasha kila mwaka Kwa ajili ya kuwakumbuka wote na kungekuwa na jarida lenye mkusanyiko wa historia yao na kazi zao.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,224
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,224 280
Aaah kumbe ni wasanii, mi namkumbuka Prof. Haroub Othman mchambuzi makini, Prof. Chachage, kwa hawa wachache wameacha mbegu iliyoota lkn......
Prof.Mlahagwa,Dk.Kweka,Dk.Mbeho,prof.Batalamfy,prof.Shayo RIP.
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,690
Likes
2,660
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,690 2,660 280
Ni watu nikiowafahamu fika,walituburudisha wengi na wengine tukifanya nao kazi.Miaka kadhaa baada ya kuondoka kwao hatuwakumbuki tena ,nawataja Kwa uchache.John Maganga, Patrick Kuambiana,Adam Kuambiana, James Dandu,Complex,Rankeem Ramadan, Japanese,Langa Kileo
Kanumba,M poki Bukuku,Adam Lusekelo,Julius Nyaisanga,Mwl.Mrimi Mnandi etc
Hiyo list ina wazinzi wabakaji wala unga walevi wa kupindukia etc etc aagh..mengine aachiwe mungu tu jamani
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,224
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,224 280
Hiyo list ina wazinzi wabakaji wala unga walevi wa kupindukia etc etc aagh..mengine aachiwe mungu tu jamani
Walitufaa Kwa Wakati Fulani,hata wakang'ara Kwa kipindi Fulani.Tusiwe wa kwanza kuwahukumu,wangepata muda huenda wangejirekebisha.
 
N

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,356
Likes
1,052
Points
280
Age
57
N

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,356 1,052 280
Kila mmoja hukumbukwa na kada Fulani kwa "alivyotenda" hadi "kuwakuna" wahusika.
So ajabu unayemwona ni muhimu kwa wengine asiwe chochote wala lolote!
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,182
Likes
1,599
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,182 1,599 280
Hivi Mtoto wa Dandu alikuwa na muziki gani wa kukumbukwa hasa? Labda nitajiwe hapa. Huyu jamaa alipata advantage tu ya uchanga wa tasnia ya muziki nchini in the early 2000s. Nikisiliza nyimbo zake zote kafanya remix ya nyimbo za zamani za kina Balisidya, Marijani nk pamoja na zile za Kikongo, song wanaimba wengine yeye anaingizia sauti tu kama Koffi. Enzi hizo hata ukatengenezewa beat upige vigelegele wimbo mzima unatoka.
 
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
36
Likes
14
Points
15
Age
30
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined Jan 19, 2017
36 14 15
Kuna prof mmoja wa IAA arusha alikuwa rasta alipita pia udsm.
 

Forum statistics

Threads 1,214,728
Members 462,830
Posts 28,521,347