Waliompora KSh 245k binti yake Raila wafikishwa Mahakamani


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,654
Likes
2,774
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,654 2,774 280
Korti jijini Nairobi imewafungulia mashataka mtu na mke wake kwa kosa la wizi na kutumia jina la mtu mwingine baada ya wawili hao kulaumiwa kwa kumwibia binti yake aliyekuwa waziri mkuu Raila Odinga.

Aliyekuwa mpambe wa Rosemary Odinga, John Ayub na mke wake Christine Anyango, walikamatwa kwa madai ya kuiba KSh 245,000.

Kulingana na Citizen Digital, wizi huo unadaiwa kutekelezwa Novemba, 15 2018. Mke wa John alishtakiwa kwa kosa la kutumia jina la mtu mwingine kusajili kadi ya simu kabla ya kuzichukua pesa hizo. Inadaiwa kuwa, Christine aliisajili kadi hiyo kwa kutumia jina la David Munyasia.
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167