Waliompeleka Satta Magogoni ya Zambia hawa hapa


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Jumla ya watu waliojiandikisha kupiga kura nchi zambia ni watu milioni 5.2,hii ni idadi kubwa ya watu ambayo haijawah kutokea,lakin katika idadi hiyo asilimia kubwa ni vijana,,,,,,hii ina maana kuwa VIJANA ambao ni raia wa Zambia ndio waliomweka SATAA magogoni yaLUSAKA,japo amegombea kwa muda wa vipindi vitatu na kukosa lakini kipindi cha nne amepata,,,,,,,kwetu sisi vijana ni somo,,,,kwani ni wachambuzi wazuri sana kwenye mambo ya siasa na masuala meengi ya kuikosoa serikali,ila si wapigaji wa kura hasa wakaazi wa mijini hususan DAR,,,,,nadhan 2015 vijana tukiamua kuwaondoa watawala tusiowataka tutaweza,hata hao usalama wa taifa tunaowalaumu hawatoweza na hiyo KIRAVU COMMISSION itashindwa tuuuu,,,,,,,,vijana wa KIZAMBIA na sisi wanatofauti gani??????
Pia ukifuatilia kwa makin utagundua kuwa SATTA alikua ni mvumilivu sana,,,,,hakupenda kukata tamaa,ila inaonesha Polis wa Zambia si vibaraka kama hawa wa MWEMA,,,
 
kibaa

kibaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
711
Likes
52
Points
45
kibaa

kibaa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
711 52 45
Magogoni ya Zambia ipo Lusaka na siyo Harare
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Jumla ya watu waliojiandikisha kupiga kura nchi zambia ni watu milioni 5.2,hii ni idadi kubwa ya watu ambayo haijawah kutokea,lakin katika idadi hiyo asilimia kubwa ni vijana,,,,,,hii ina maana kuwa VIJANA ambao ni raia wa Zambia ndio waliomweka SATAA magogoni ya HARARE,japo amegombea kwa muda wa vipindi vitatu na kukosa lakini kipindi cha nne amepata,,,,,,,kwetu sisi vijana ni somo,,,,kwani ni wachambuzi wazuri sana kwenye mambo ya siasa na masuala meengi ya kuikosoa serikali,ila si wapigaji wa kura hasa wakaazi wa mijini hususan DAR,,,,,nadhan 2015 vijana tukiamua kuwaondoa watawala tusiowataka tutaweza,hata hao usalama wa taifa tunaowalaumu hawatoweza na hiyo KIRAVU COMMISSION itashindwa tuuuu,,,,,,,,vijana wa KIZAMBIA na sisi wanatofauti gani??????
Pia ukifuatilia kwa makin utagundua kuwa SATTA alikua ni mvumilivu sana,,,,,hakupenda kukata tamaa,ila inaonesha Polis wa Zambia si vibaraka kama hawa wa MWEMA,,,
Hapo kwenye red mkuu inaonekana umehamasika sana mpaka geografia yako ya darasa la 5 hadi 7 umeisahau. Lusaka mkuu, Harare ni kwa yule Kikongwe!
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
35
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 35 0
Vivyo hivyo ndivyo itakuvya kuwa Tz come 2015. Vijana ambao ni kundi kubwai wataichagua chadema bila kujali makabila yao, dini zao, ukanda wao, jinsia zao wala viwango vyao vya elimu kama ilivyokuwa Zambia na kama ilivyokuwa Marekani 2008- ( Wazee wa marekani walihoji, Can black man ever get into the white house?) Wakashtuka tayari. Tusubiri. Igunga inaweza kuleta ishara hiyo mapema.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Hahahahaaaaa,,,,,marekebisho yamefanyika
Hapo kwenye red mkuu inaonekana umehamasika sana mpaka geografia yako ya darasa la 5 hadi 7 umeisahau. Lusaka mkuu, Harare ni kwa yule Kikongwe!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
hahaaaa yaaani watu wana hasira mpaka wanakodea miji...mweee
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,507
Likes
4,810
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,507 4,810 280
hahaaaa yaaani watu wana hasira mpaka wanakodea miji...mweee
Hapo umerekebisha au umeongeza kosa? Wanakodea ndo msamiati gani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,069
Members 461,947
Posts 28,466,003