Waliomlazimisha mwafrika kuingia jeneza wanyimwa dhamana Afrika Kusini


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,919
Likes
6,680
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,919 6,680 280
Wakulima wawili wazungu nchini Afrika kusini wanaolaumiwa kwa kumlazimisha mwanamme mwafrika kuingia kwenye jeneza kwa kupitita shamba lao wamenyimwa dhamana na mahakama.

Mwezi uliopita Theo Martins Jackson na Willem Oosthuizen, walifunguliwa mashtaka ya kuteka nyara na kudhuluma kwa viwango vya kusababisha madhara ya kimwili.

Walikamatwa baada ya video moja ya dakika ishirini ambayo ilirekodiwa tarehe 17 mwezi Agosti kuanza kusambaa mitandaoni ikionyesha mwanamme mzungu akimlazimisha mwanamme mwafrika kuingia kwenye jeneza, akimtishia kumumwagia mafuta na kumchoma.

Taarifa zinasema kuwa mwendesha mashtaka alipinga wawili hao kuachuliwa kwa dhamana akidai kuwa muathiriwa Victor Mlotshwa ametishiwa maisha tangu akamatwe.

Jaji anayesikiliza kesi ametaja kitendo hicho kuwa cha kushangaza na cha kibaguzi na kuongeza kuwa si jambo la kushangaza kuwa ulimwengi ulishtushwa nacho.

Chanzo: BBC
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
10,744
Likes
8,143
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
10,744 8,143 280
Hao wazungu wakatili sana maana wangemuuwa huyo jamaa bure kisa kukatisha kwenye shamba lao ambapo watu huwa wanapita
 

Forum statistics

Threads 1,272,642
Members 490,095
Posts 30,455,814