Walioko Brazili


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kuna Mtanzania yeyote aneishi Brazil au namba ya ubalozi kama tunao hapo au balozi shirikishi anejumuisha nchi za eneo zima la huko na yupo Nchi gani ?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Ilikuwa tufungue ubalozi Brazili sijui kama tayari umefunguliwa...
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Ubalozi umeshafunguliwa tayari nitaulizia washikaji walioko kule namba ya UBALOZINI na nitaiweka hapa.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Ubalozi umeshafunguliwa tayari nitaulizia washikaji walioko kule namba ya UBALOZINI na nitaiweka hapa.
Sawa ,nitangojea hapa hapa ,nategemea kutembelea Brazil mwisho wa mwaka kama hela itatimia kwani kwa muda huu natumia kupata information za huko uzuri kama watakuwa wamefungulia Manaous badala ya Rio.
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Sawa ,nitangojea hapa hapa ,nategemea kutembelea Brazil mwisho wa mwaka kama hela itatimia kwani kwa muda huu natumia kupata information za huko uzuri kama watakuwa wamefungulia Manaous badala ya Rio.
Ubalozi uko Brasilia na namba zao za simu ni 6133642629 au 6133640419
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Ahsante kwa msaada wako, hivi wanayo tovuti,naona wanatumia Balozi iliyopo hapa Marekani.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Ahsante kwa msaada wako, hivi wanayo tovuti,naona wanatumia Balozi iliyopo hapa Marekani.
Ubalozi huo bado ni mchanga mno,na kwa sababu ya Ukwasi,shughuli zake nyingi bado zinafanyika Kwenye Ubalozi wetu uliopo Washington DC.Nina uhakika hauna Tovuti,na hata Wafanyakazi bado si wa kutosha.Umefunguliwa kama ishara ya Mahusiano (kisiasa na kiuchumi) lakini bado hauna uwezo wa kusimama wenyewe kiutendaji.Ili kujua masuala mengi ya huko wasiliana na watu wa DC.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
We Mwiba wewee,
Unaenda kwa Pele kufanya nini wewee?
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Sawa ,nitangojea hapa hapa ,nategemea kutembelea Brazil mwisho wa mwaka kama hela itatimia kwani kwa muda huu natumia kupata information za huko uzuri kama watakuwa wamefungulia Manaous badala ya Rio.
.......Safi sana mazee....usisahau kuchungulia na beach la copa cabana....Teh!!!!Teh!!!!tehhhhhh!!!!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
.......Safi sana mazee....usisahau kuchungulia na beach la copa cabana....Teh!!!!Teh!!!!tehhhhhh!!!!!
Kama destination ni mji mkuu, Brasilia iko ktkt ya Amazon huko hakuna beach wala nini..........
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Kama destination ni mji mkuu, Brasilia iko ktkt ya Amazon huko hakuna beach wala nini..........
....Ukiwa Brasilia kuna dhambi gani kutembelea sehemu nyingine??? Unakariri???
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Msalimie Pele Na Uwe Mwangalifu Na Mademu Wa Uko Ukimwa Uko Hadi Kwenye Chippsi
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380