Waliokata rufaa vyeti feki kubadilisha upepo?

jambo Tanzania

JF-Expert Member
May 29, 2017
379
500
Gazeti la Raia mwema la leo limeandika kuwa watumishi waendelee kusubiri matokeo ya rufani zao.lakini inawezekana kuna kaupepo kamebadlilsha mambo watumishi jiandae kuchekelea.kama haukukata rufaa utajiju.
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,397
2,000
Ni kweli kuna jamaa angu yupo kilimanjaro alikata rufaa,wamempigia simu wamemueleza ameshinda rufaa so wasubiri orodha ya waloshinda rufaa inaandaliwa,pia majina yao yanapelekwa kwa katibu mkuu utumishi warudishwe kwenye mfumo wa ajira.
Waishtaki serikali kwa uzembe na udhalilishaji...
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,013
2,000
Nahisi kuna janjajanja flani, yaonekana watu wa Necta wamekula sana milungula ili kuokoa watu wasisombwe na gharika...
 
  • Thanks
Reactions: SDG

Mwene chungu

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
918
1,000
Wenye vyeti feki wachache sana.hili sakata badala ya kutupeleka mbele kama taifa.litaturidisha nyuma
 

Trayvess Daniel

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
437
1,000
Wasubiri inaweza kuwa Giza totoro.
Sasa hivi kwa mambo yanavyoenda hutakiwi kuwa mwepesi wa kuweka matumaini, unaweza kufa kwa mstuko... amini pale tu mambo yatakapotimia otherwise ni blah blah tu. Nakubaliana na wewe, wasubiri huku wakijipanga kudai haki
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,215
2,000
Ni kweli kuna jamaa angu yupo kilimanjaro alikata rufaa,wamempigia simu wamemueleza ameshinda rufaa so wasubiri orodha ya waloshinda rufaa inaandaliwa,pia majina yao yanapelekwa kwa katibu mkuu utumishi warudishwe kwenye mfumo wa ajira.

Na waliosababusha huo usumbufu wanachukuliwa hatua gani
 

mindpower

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
1,055
2,000
Kuna uchochoro Wa rushwa, ukabila, ukanda na kijuana kwenye rufaa hizo, kuna mbinu ya kuingza watu kwenye ajira kijanja!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom