Walinzi wa mkuu wa kaya wanapojipa likizo wakati wa kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walinzi wa mkuu wa kaya wanapojipa likizo wakati wa kazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Sep 17, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 862
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Walijipa likizo kwa kuwa JK alikuwa na waumini wenzie.
     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,291
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    ndio maana mzee ruksa alizabwa kibao na mpita njia!ukitaka kumdhuru kiongozi wa tanzania nenda kwenye shughuli za kijamii walinzi hujisahau sana
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,208
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    mmmh aliikuwa kenye mdumange au?
    asa kwanza alindwe wanini wakati
    yule mzee alishamkinga na yale madubwana yake
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jk BANA
     
  6. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana wapo angalia vizuri suti za kaunda
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,995
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mwenye shati la kitenge cha njano na wenye suti nyeusi ndiyo wenyewe hao hebu waangalie vizuri walivyoshughulika. Ila binaadamu akitaka lake huwezi kumzuia.

    Unakumbuka Reagan licha ya kuwa na FBI kibao ambao walikuwa wamejipanga strategically kuzuia hatari yo yote lakini jamaa alimuwahi na kumtwanga risasi.
     
Loading...