walimu wenzangu hivi bado mnaona kunaumuhimu wa lesson plan?


D

damashizo

Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
61
Points
95
Age
37
D

damashizo

Member
Joined Jan 20, 2011
61 95
naomba mawazo yenu walimu ambayo yatanisaidia kufanya utafiti kama bado kunaumuhimu wa lesson plan kwani kunawalimu ambao wanafundisha vizuri but hawana lesson plan wengine wanalesson plan but ufundishaji wao ni wakawaida. Hivyo swali hapa jee ufundishaji vizuri unategemea kama umeandaa lesson plan ?
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Points
195
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 195
Duh! Wewe mwalimu kweli? Inamaana hujui umuhimu wa lesson plan kweli? Hao wanafundisha vibaya na wana lesson plan sio walimu wamevamia kazi (hawana uwezo kitaaluma na maandalizi mabaya). Wasioitumia na wanafundisha vizuri wanatumia experience&wako competent.
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Umevamia fani kama hujui umuhmu wa lp ni hatari ndo mana madogo wanafeli
 
S

Sebastian Joseph Nesta

Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
23
Points
0
S

Sebastian Joseph Nesta

Member
Joined Dec 11, 2012
23 0
kuna umuhimu mkubwa sana.
 
M

Mati

Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
16
Points
0
Age
108
M

Mati

Member
Joined Jun 15, 2012
16 0
Inategemea mshahara na idadi ya madarasa unayo fundisha.kama mshahara mzuri na madarasa machache kunaumuhimu mkubwa sana wa lesson plan.kama mshahara wa kichina ufundishaji wa kichina ili kutengeneza wachina weeeengiii
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,066
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,066 1,250
Aaa makubwa tena cyo madogo kama hujui umuhimu wa lesson plann ukiulizwa na mwanafunzi utamwambia halina umuhimu mwalimu legelege huzalisha wanafunz legelege
acha uzembe piga kazi kazi ya mazoea acha
 
S

SAIGODI

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
10
Points
45
Age
36
S

SAIGODI

Member
Joined Aug 1, 2012
10 45
naomba mawazo yenu walimu ambayo yatanisaidia kufanya utafiti kama bado kunaumuhimu wa lesson plan kwani kunawalimu ambao wanafundisha vizuri but hawana lesson plan wengine wanalesson plan but ufundishaji wao ni wakawaida. Hivyo swali hapa jee ufundishaji vizuri unategemea kama umeandaa lesson plan ?
mm kwa mtazamo wangu sion uhusiano wa lesson plan na ufundishaj mzuri;kwan unaweza kukosa lesson plan na ukafundisha vzr na pia waweza kuwa na lesson plan na ukafundsha svyo.huo ni mtazamo tu wadau wa elimu.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,259
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,259 2,000
Hakuna mwalimu anaejua kuwa jf ipo.
 
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,178
Points
1,225
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,178 1,225
mm naona hoja yake iko sawa! amesema kuwa anafanya utafiti... ss shida iko wapi? Naona tumpe ushirikiano!! mnajua tunajua kuwa lesson plan inasaidia, lakini kumbe mmmmHHH.... angalie shule na waalimu ambao hawatumiii lesson plans halafu unagalie na parefomance za wanafunzi wao..... then tuconcude sio tu kumlaumu kuwa amevamia fani... haya tunayosema kuwa ni muhimu ndivyo tulivyofundishwa shuleni lakini jee ni kweli? we need to excavate the true reality
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
850
Points
225
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
850 225
naomba mawazo yenu walimu ambayo yatanisaidia kufanya utafiti kama bado kunaumuhimu wa lesson plan kwani kunawalimu ambao wanafundisha vizuri but hawana lesson plan wengine wanalesson plan but ufundishaji wao ni wakawaida. Hivyo swali hapa jee ufundishaji vizuri unategemea kama umeandaa lesson plan ?
Bila shaka lesson plan ni ya muhimu sana kama unataka kutimiza malengo fulani, na mwisho kujitathmini kama umefanya vizuri au la. Mwalimu yeyote mzuri ana lesson plan. Inaweza kuwa imeandikwa au iko kichwani lakini lazima ipo! Iliyoandikwa ni ushahidi wa kinyaraka kwamba mchakato huu umefanyika. Yeyote anayehitaji kuthibitisha kama ni mkuu wa idara, mkuu wa shule au mkaguzi anaweza kujiridhisha juu ya uweledi wa mwalimu.
Je unaweza kufikiri nini juu ya rubani anayeingia kwenye ndege bila flight plan? Au surgeon anayeingia theater bila surgery plan n.k.?

Sent from my GT-P7500 using Tapatalk 2
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
850
Points
225
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
850 225
naomba mawazo yenu walimu ambayo yatanisaidia kufanya utafiti kama bado kunaumuhimu wa lesson plan kwani kunawalimu ambao wanafundisha vizuri but hawana lesson plan wengine wanalesson plan but ufundishaji wao ni wakawaida. Hivyo swali hapa jee ufundishaji vizuri unategemea kama umeandaa lesson plan ?


Sent from my GT-P7500 using Tapatalk 2
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,607
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,607 2,000
Lesson plan ni muhimu sana! Lesson plan ya kweli ni ile inayokaa kischwani; ile inayoweza kubadilika kulingana na mazingira ya darasa.
Ila kwa wingi wa madarasa na vipindi, L P iliyoandikwa bila kukaa kichwani ni changamoto kubwa.
 
Malupelupe

Malupelupe

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
54
Points
95
Malupelupe

Malupelupe

Member
Joined Oct 28, 2012
54 95
Suala la ufundishaji ni lazima lifuate utaratibu.Na moja ya utaratibu ni kuandaa azimio na Andalio la somo(Lesson Plan)
Kwahiyo kutumia au kutotumia andalio la somo kutategemea matakwa au umahiri wa mwalimu.Tukumbuke kuwa "Teaching is a sciencé" na pia "Teaching is an art"
 
LUSEKELO MWAKITONGA

LUSEKELO MWAKITONGA

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
103
Points
225
LUSEKELO MWAKITONGA

LUSEKELO MWAKITONGA

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
103 225
hello! uko right ila njemba hawajakuelewa mantiki yako.tusifanye kazi kwa kuwaridhisha wakubwa bali tuangalie ufanisi.
 
K

kolokoni

Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
23
Points
0
K

kolokoni

Member
Joined Jan 8, 2013
23 0
Kwani ww mwenzetu unalipwa sh ngapi? HADI UPATE MUDA WA KUANDAA HUO UJINGA?
 

Forum statistics

Threads 1,285,943
Members 494,834
Posts 30,880,084
Top